ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานเจอตากลมซัดกับevo หวังว่าไม่ใช่คนในคลับนะครับ  (อ่าน 21622 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ton91

• *
  • Popular Vote : 0
เมื่อวานตอนเที่ยงขับอยู่เส้นเลียบด่วน เจอตากลมสีดำ ด้านหลังติด sticker OVEREND ซัดมากับ EVO ขาว มากันเร็วมากๆ รถก็เยอะ แล้วมุดซ้าย มุดขวา ขับมาจ่อหลังรถผม เพราะไม่มีช่องไป แต่อิมดำก็ยัดเข้ามาตรงกลาง ผมเห็นก่อนแล้วก็หลบทัน แต่คันหน้าผมตกใจมากเพราะเสียงท่อดังด้วย เลยหักออกขวาไปอีกเลนเกือบชน เห็นแล้วสงสารเค้าครับ ขับกันเบาๆหน่อย เส้นเลียบด่วน ข้างบนก็มีทางด่วน อยากซัดขึ้นไปข้างบนดีกว่า เวลามีอุบัติเหตุแล้วสงสารคนที่ไม่เกี่ยวข้องครับ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ฮ่า......น่าจะระบุตัวได้ไม่ยาก....ตากลมมีไม่กี่คันเอง (แต่ผมก็ไม่รู้หรอกว่าใคร อิ อิ)  emo46o

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2011, 11:34:44 PM โดย Yo New Le` »

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
คันนี้คุ้นๆนะครับ เจ้าของเก่าตอนนี้ขับใบพัดฟ้าใช่ไหมครับ  emo11o

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
คันนี้คุ้นๆนะครับ เจ้าของเก่าตอนนี้ขับใบพัดฟ้าใช่ไหมครับ  emo11o

ใช่เเล้วแคร้บบบ คันนี้จำได้

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ผมว่ามันอันตรายนะครับ  มาขับกันในสนามดีกว่าครับปลอดภัยกว่า   emo65o 
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6
ผมก็เคยเจอหมู ซัดมากับซีวิค บนทางด่วน รถแน่นๆ แล้วเบียดแทรกเอาแบบนี้เหมือนกัน เห็นแล้ว  emo66o

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
สีดำไม่รู้ ......

ถ้า สีเทา แถวๆเลียบด่วนก้อ  "ตาเผ็ด"   emo76o

ล้อเล่นน้า  รายนั้นน่ะ  บนถนนเร็วไม่เป็น

เร็วจริงในสนาม  กะ  GT5........เท่านั้น

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ตากลมคันนี้เจอบ๋อยเลียบด่วน(ตอนดึกๆ)คันนี้ของเค้าแรงจริง

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ขับกันระวังๆหน่อยคับ เส้นนี้อุบัติเหตุบ่อยมากคับมีแทบทุกคืนส่วนตากลมคันนี้ก็เคยเจอแถวเส้นเกษตรกะเลียบด่วน   

ออฟไลน์ Ton91

• *
  • Popular Vote : 0
http://www.midnightr1.com/forums/index.php?topic=2459.0  emo46o

คันในลิงค์นั่นแหล่ะครับ พึ่งนึกออกว่ารถเก่าของใคร ดูจากสโลแกนเขาแล้ว อย่าเข้าใกล้ดีที่สุด น่ากลัว

OVER END Midnight Racing Team

**ATTENTION PLEASE**
MidNight Racing iS NoT CRIME.
It's a GamE's FoR GENTLEMAN. OK!!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2011, 04:09:11 PM โดย Ton91 »

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
เข้าไปดูในเวป บรื๋อออ(ผู้หญิง xx ) เป็นสมาชิก เยอะจริงๆ 

ออฟไลน์ tone gt

• see view
  • *
  • Popular Vote : 11
  • bkkfypg
เมื่อเย็นผมก็เห็นอิมขาวเลยอู่พี่ทวีไปหน่อยอ้ะครับ จอดหน้าซอยอนามัยงามเจริญ แต่ผมไม่ได้ขับอิมเลยไม่กล้าเข้าไปทัก ขอโทษด้วยนะครับ
และเมื่อกี้พึ่งเจอกาแลนท์ กำลังซัดกับ ตามเหยี่ยวหรือหน้าหมไม่ทราบ สีดำ กำลังไล่กันอยู่เลย แต่ผมขับกระบะอ้ะ เลยอดดู้เลย ขับระวังๆกันด้วยนะคร้าบ ถนนเมืองไทยมันไม่ค่อยดีครับ emo53o

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
Misleaded stereotype guided by Japanese outlaw racers and comics.

Being gentlemen is to be thoughtful and considerate to everyone in the society.

We all can do anything as long as those things won't violate other people's rights.

Driving fast on the street might not be a crime until accidents happen and other innocent people who share the street got involved in your activities.

Respecting others is the first rule of being gentlemen.

ออฟไลน์ Norasaker

• *
  • Popular Vote : 7
  • คิดดี ทำดี พูดดี มีแต่รวยยย
เรื่องที่เพิ่งผ่านไปของรถตู้บนทางด่วน ยังไม่หายเศร้าครับ พอเห็นแบบนี้ก็กลัวแทนจังเลยครับ