ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานเจอตากลมซัดกับevo หวังว่าไม่ใช่คนในคลับนะครับ  (อ่าน 21621 ครั้ง)

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
SIAM SUBARU FAMILY

รักกันน่ะ จุ๊บบบบๆๆๆๆๆ  emo2o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ tone gt

• see view
  • *
  • Popular Vote : 11
  • bkkfypg
รักกันจุ๊บๆ   emo54o

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
  • Popular Vote : 0
สมัยวัยเท่าน้องเค้า ผมก็เก็บมอไซค์เข้า icu มาเหมือนกัน (และอีกหลายๆเหตการณ์  emo12o)

วันเวลาผ่านไป รถอาจจะแรงกว่า แต่เราจะช้าลงเองครับ

เข้าใจทั้งสองฝ่าย เป็นสุภาพบุรุษตัวจิงกันทั้งคู่เลยครับขอนับถือ emo65o รักกันไว้นะครับ เราก็ชอบในสิ่งๆเดียวกัน เป็นเพื่อนกันดีกว่าครับ   emo30o

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
สมัยวัยเท่าน้องเค้า ผมก็เก็บมอไซค์เข้า icu มาเหมือนกัน (และอีกหลายๆเหตการณ์  emo12o)

วันเวลาผ่านไป รถอาจจะแรงกว่า แต่เราจะช้าลงเองครับ

เข้าใจทั้งสองฝ่าย เป็นสุภาพบุรุษตัวจิงกันทั้งคู่เลยครับขอนับถือ emo65o รักกันไว้นะครับ เราก็ชอบในสิ่งๆเดียวกัน เป็นเพื่อนกันดีกว่าครับ   emo30o

คนนี้เท่จริงครับ  emo54o emo54o

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
รักกันๆครับ ผิดถูกก็แนะนำ ตักเตือน กันไป พี่แนะนำน้อง น้องแนะนำพี่ เพราะยังไงๆเราก็รักและชอบในสิ่งเดียวกันคร้าบบบ  emo21o emo21o

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
STI เห็นแปะกันอยู่เกือบทุกคัน เวลาขับไปก็ท่องเอาไว้ สติ ๆ ๆ ๆ ไม่ว่าใคร จะเด็กหรือผู้ใหญ่ทำอะไรก็ต้องมีสติครับ การควบคุมอารมณ์ก็เป็นอะไรที่ต้องใช้สติครับ มีอิมก็เหมือนมีอาวุธอยู่ในมือ เหมือนคนอารมณ์ร้อนแล้วพกปืน เวลาเกิดเรื่องยิงใครตายไปแล้ว เวลาถูกจับจะบอกกับตำรวจว่าก็ไอ้บ้านั่นมันยั่วผมก่อนผมเลยส่องมันซะเลย ตำรวจก็คงจะไม่ฟัง แล้วสุดท้ายก็ต้องมีคนบาดเจ็บหรือสูญเสียอยู่ดี ตัวอย่างเร็วๆนี้คงมีให้เห็นจากฟอร์จูนเนอร์สีขาวที่ไล่ยิงกัน อันนี้ก็เพราะขาดสติ โกรธคือโง่, โมโหคือบ้า จะพิมพ์จะพูดอะไรก็ใจเย็นๆครับ คำพูดในอินเตอร์เน็ทมันเป็นอะไรที่สามารถทำให้เกิดความเข้าใจผิดกันได้ง่ายๆ มากๆ ต้องระวัง

ถ้าคนที่คิดสโลแกนนี้มันออกไปแล้ว ผมว่าก็ลบมันทิ้งไปเลยดีกว่า เพราะคนอื่น เค้าอ่านแล้วอาจจะเกิดความเข้าใจผิดว่าพวกน้องเป็นพวกนักซิ่งกวนเมืองก็ได้นะครับ  ด้วยความหวังดี 

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
รักกันไว้ครับ พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้น ผิดพลาดพลั้งอะไรไป ช่วยกันเตือนช่วยกันสอนครับผม

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
คนนี้เท่จริงครับ  emo54o emo54o

ได้ข่าวหมูเหลืองใหม่ ไฉไลกว่าเดิม อยากนั่งหมูซิ่งจังเลยชัย อู๊ด อู๊ดดดด  emo76o

ชอบคำย่อ STI มากเลยครับคุณ The BLITZ คร้าบบ ยกให้สองนิ้วเลยคร้าบบ  emo65o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2011, 08:19:37 PM โดย TommyWalker »

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
ถึง น้องๆ พี่ๆ

ต่างคนต่างมุมมองนะครับ

ใจเย็นๆ

--------------------------------------

ถึงเก่ง --- ถึง เป้อ

พี่ว่า เราน่าจะจำพี่ได้  ---- มั่ง ถึงได้ เตือนนะครับ

เอาเป็นว่า ขอให้จบแล้ว กัน ---- จบที่ตัว เรา จะได้ ไม่มี เรื่อง หันนะครับ

ไม่งั้นวันหลัง พี่จะเอา ทรายใส่ลงไปใน น้ำมันเครื่อง ก่อนส่งนะครับ emo62o

รถมันจะได้ พัง เพราะเดี่ยวก็ ไม่ได้ ใช้ อยู่แล้ว นี่ จริงไหม

---------------------------------------

ถึง พี่ ricer

ที่ผม พิมพ์ ไม่ได้ มีเจตนา จะ point ประเด็นไป ที่พี่ เพื่อให้มาทะเลาะกัน

ถ้ามันทำให้ เป็น ประเด็น ขึ้นมา ผมขอโทษ ในสิ่งที่เกิด

แล้ว ก็ ขอโทษแทนน้อง ๆ มันด้วย

ผมเชื่อว่า พี่หวังดี ---- ครับ

-------------------------------------------

ปาล์มครับ

ขอบคุณ
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ Keng_Kannasuth

• *
  • Popular Vote : 4

ใจเย็นๆ

--------------------------------------

พี่ว่า เราน่าจะจำพี่ได้  ---- มั่ง ถึงได้ เตือนนะครับ

เอาเป็นว่า ขอให้จบแล้ว กัน ---- จบที่ตัว เรา จะได้ ไม่มี เรื่อง หันนะครับ

ไม่งั้นวันหลัง พี่จะเอา ทรายใส่ลงไปใน น้ำมันเครื่อง ก่อนส่งนะครับ emo62o

รถมันจะได้ พัง เพราะเดี่ยวก็ ไม่ได้ ใช้ อยู่แล้ว นี่ จริงไหม

---------------------------------------

ที่ผม พิมพ์ ไม่ได้ มีเจตนา จะ point ประเด็นไป ที่พี่ เพื่อให้มาทะเลาะกัน

ถ้ามันทำให้ เป็น ประเด็น ขึ้นมา ผมขอโทษ ในสิ่งที่เกิด

แล้ว ก็ ขอโทษแทนน้อง ๆ มันด้วย

ผมเชื่อว่า พี่หวังดี ---- ครับ

-------------------------------------------

ปาล์มครับ

ขอบคุณ

พี่ปาล์ม ซีวิคที่บ้านผมใกล้จะต้องเปลี่ยนน้ำมันเครื่องละเดียวโทรหานะครับ 55+

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ

ใจเย็นๆ

ปาล์มครับ

ขอบคุณ

ขอบคุณครับ คุณปาล์ม ผมก็ไม่ได้คิดว่างั้นหรอกครับ เพราะผมรู้ตัวเองว่าเมื่อก่อนตอนยังวัยรุ่นนั้นผมก็เข้าขั้น "เกรียน" และชาวบ้านเค้าก็มองว่าไม่ว่าจะเพราะใครหาเรื่องคุณก่อนหรือคุณหาเรื่องเค้าก่อนพอเกิดอะไรขึ้นมันก็ผิดทั้งนั้นแหละครับ   ไม่อยากให้เจอแบบที่ผมเคยเจอ
ผมกับน้องเก่งเค้าก็ไม่มีอะไรติดค้างกันครับ
ขอบคุณทุกๆคนอีกที และขออภัยที่ต้องทำให้เสียเวลาและเสียอารมณ์ และ เสียพื้นที่ในเว็ปครับ
ดีแล้วครับที่ทุกท่านใส่ใจว่าการขับรถแข่งกันบนถนนสาธารณะนั้นเป็นสิ่งที่อันตรายและพึงระวังและหากหลีกเลี่ยงได้ก็จะดี แต่หลายๆทีอาจจะหักห้ามใจกันยากก็ตามครับ (ก็รถมันแรง ...พูดแล้วยังคันเองเลย)
โชคดีมีชัยตลอดปีครับ!    emo18o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ maddoc

• *
มีเจตนาดีด้วยกันทุกคนครับ คำพูดอาจจะแรงแต่ผมว่าก็เป็นการเตือนกันครับ คิดในทางที่ดีนะครับโดนพวกเราออกมาช่วยเตือนกันแรงๆดีกว่าได้รับอันตรายทั้งต่อตัวเองและคนอื่น อย่าโกรธกันเลยครับ อีกอย่างน้องอายุยังน้อย ออกมาขับรถด้วยวุฒิภาวะทางอารมณ์ก็ต้องมีของขึ้นกันบ้างผู้ใหญ่เองบางคนยังชักปืนมายิงกันเลย แต่ไม่ว่ายังไง ครอบครัวซูบารุเราก็ไม่อยากให้ใครได้รับอันตรายจากการใช้รถกันทั้งนั้นโดยเฉพาะเมื่อเป็นรถซูด้วยกัน ก็ช่วยกันดูแลกันไปครับ หนักบ้างเบาบ้าง แต่อย่างน้อยถ้ามันทำให้ป้องกันอันตรายได้ผมเชื่อว่าวันนึงน้องเขาจะขอบคุณพี่ๆที่นี่เอง คำพูดไม่เจ็บเท่าไหร่ครับวันนึงก็ลืมแล้วดีกว่าปล่อยไปแล้วเกิดอันตรายขึ้นมา คงจำไปจนตาย

ออฟไลน์ awake_SRC

• Tone' ka Jeab
  • *
ผมชอบ อ่ะคับ STI = สติ

emo65o emo65o
awake Performance จำหน่ายของซิ่ง 085-11-000-42
S R C      Street Recer Club
PROTOTYPE    Since 1996
ยาน้ำระดมพล

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
รักกัน รักกัน ครับ  emo64o emo64o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ผมอ่านมาตั้งแต่หัวกระทู้ละ ไม่กล้าออกความเห็นเลย เพราะไม่ว่าทั้งรถและมอไซหรือจักรยานหรือชีวิตส่วนตัว ผมเกรียนกว่าน้องเค้าอีกอะ แหะๆ

ดีดีกันไว้นะครับ รักกันกัน

emo52o