ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเรื่องกระจังหน้าแมว STI นะครับ  (อ่าน 2633 ครั้ง)

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6
สงสัยเรื่องกระจังหน้าแมว STI นะครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 11:26:32 AM »
พอดีดูๆ อยู่ว่าจะเปลี่ยน แต่พอลองหารูปดูก็เห็นมันต่างกันอยู่อย่างนึงคือ เส้นสีแดงที่คาดที่ตัวกระจังหน้าด้านล่าง (ดูรูปข้างล่างครับ) ก็เลยสงสัยว่าไอ้เส้นสีแดงเนี่ย ทำกันเอง หรือมีมาอยู่แล้วนะครับ เพราะลองหาของในเว็บต่างๆ ก็มีแต่แบบที่ไม่มีคาดแดงขายทั้งนั้นเลยนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับผม ^^

- แบบนี้ที่ผมหาเจอในเว็บขายของ + รูปตัว STI

- แบบนี้ที่เคยเปิดเจอ ในหน้าซื้อ-ขาย (ขอบคุณเจ้าของรูปไว้ด้วยนะครับ ขอยืมมาถามนิดนึงครับ)

เป็นเช่นนี้นี่เอง ขอบคุณมากๆ เลยครับ
V
V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:29:50 PM โดย Donald_Duck »

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
Re: สงสัยเรื่องกระจังหน้าแมว STI นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:22:07 PM »
เส้นสี แดงคือเส้นที่ทำเองครับ  คาด สติกเกอร์ 3 m

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
Re: สงสัยเรื่องกระจังหน้าแมว STI นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:56:17 PM »
แจ่มครับ ตอนนี้ได้กระจังมาแล้วด้วย ไว้ผมเอามา"คาดเหลือง"มั่งดีกว่า
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ heehapooh

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 12:42:34 AM »
ของผมตอนซื้อมาเป็นกระจังไมเนอร์ครับ ดูท่าคนจะใช้น้อยด้วย