ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ ซูบารุ เค้าซื้อกันที่ไหนครับ / อยากใส่บ้าง  (อ่าน 2553 ครั้ง)

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
พวกเสื้อ ซูบารุ เค้าซื้อกันที่ไหนครับ / อยากใส่บ้าง  emo54o
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ Kawin

• *
  • Popular Vote : 6
ผมไม่มีแบบในรูปนะครับ

มีเสื้อยืดอยู่ 5 ตัว ซื้อจากท่านเทพอาจารย์นิชิฮาร่าสมัยเรียนยิมคาน่าที่ yes indeed ตัวนึง ที่เหลือซื้อจากศูนย์ซูบารุเพชรเกษมครับ

เสื้อเชิ้ตอีกตัวซื้อที่สวนลุมไนท์บาซาร์ แต่มันปิดไปแล้วอ่ะ  emo57o
W - icked
R - adical
X - treme

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
รู้จักคุณพี่มานะ  มั๊ยค้าาา 

อิฮั้นเห็นคุณพี่เขามีอยู่ค่าาา

• *
ผมมีแต่เสื้อโปโลเลยอยากได้เสื้อคอกลมมาใส่บ้าง ขอบคุณครับ / พี่มานะกับศูนย์ซูบารุกรุงเทพ คือที่เดียวกันใช่ป่ะครับ จะไปถอยมาใส่บ้าง  emo65o
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6
^
^
ใช่แล้วครับ  emo65o

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ที่พี่มานะมีครับ
ซูบารุกรุงเทพ

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ขอบคุณ จขกท ครับที่ทำให้นึกได้ว่าลืมซื้ออะไรไป เดี๋ยวจะลองหาเวลาไปซื้อมาสักตัวเหมือนกันครับ  emo77o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

• *
จัดไปแล้วครับ ..... แต่มันไม่หยุดแค่นี้ อยากได้แบบอื่นๆอีก  emo46o