ผู้เขียน หัวข้อ: มีอาการคันเกี่ยวกับ... shockกระบอกแดง (แกนใหญ่ กับ แกนเล็ก)  (อ่าน 1432 ครั้ง)

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
อยากทราบครับว่า...
1. แกนใหญ่ กับ แกนเล็ก ติดมากับbodyไหนบ้าง
2. feeling ทั้ง2แบบต่างกันอย่างไรบ้าง
3. แกนใหญ่up side downมันดังกุกๆกักๆ? กุกกักที่ว่ามันดังเหมือนเวลาลูกหมาก/บุชปีกนกหลวมๆหน่อยใช่ไหมครับ?

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2011, 02:25:12 AM โดย ST@BL3 »

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
ตอบเท่ารู้ครับ แกนใหญ่ แบบ Up Side Down ด้านหลังชอบดังกุ๊กๆ อ่ะครับ ของผมก็ไม่หายว่าจะหามาเปลี่ยนใหม่แต่แบบเดิม เพราะผมชอบฟิลลิ่งนี้อ่ะครับ ถ้าเปลี่ยนของซิ่งเกรงว่าภยยเมียจะขับไม่ได้