ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครแนะร้านทำเบรคซู. ที่ชำนาญบางครับ  (อ่าน 1534 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prayad

• *
  • Popular Vote : 3
  • คนรักsubaru
คือว่า. ผมต้องการล้างระบบเบรคหน้าหลัง.    เปลี่ยนซีลโอริ่ง. ล้างลูกสูบ.  และถ่ายนำ้มันเบรค

ช่วยแนะนำทีครับ.        อ้อใครพอทราบ ที่ขายผ้าเบรค dixcel.  ไหมครับ

พอดีกำลัง. ทำระบบเบรคใหม่ครับ
คนรัก  Su

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
Re: มีใครแนะร้านทำเบรคซู. ที่ชำนาญบางครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2011, 08:38:40 AM »
อู่ซูบารุทั่วไปทำได้หมดครับ ส่วนผ้าเบรก Dixcel ผมมีแต่เป็นของตัวเบรมโบ้นะครับ

ออฟไลน์ Prayad

• *
  • Popular Vote : 3
  • คนรักsubaru
Re: มีใครแนะร้านทำเบรคซู. ที่ชำนาญบางครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2011, 08:57:05 AM »
ผ้าเบรคต้องการ. หน้า. 4pot ดำ. หลัง2pot ดำครับ

ขอบคุณครับ
คนรัก  Su