ผู้เขียน หัวข้อ: งบน้อยแต่อยากขับซูบารุ  (อ่าน 8730 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lost Log in

• *
  • Popular Vote : 5
Re: งบน้อยแต่อยากขับซูบารุ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 07:34:12 PM »
อะไหล่น่ะไม่แพงหรอกครับ อู่ราคามิตรภาพเยอะแยะ แต่ระวังเถอะได้มาแล้วจะคัน ทำโน่นทำนี่ไปเรื่อย คนรู้จักผมหลายคน(รวมทั้งผม) แต่งรถจนเกินราคารถไปแล้ว

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 09:32:10 PM »
คือว่าถ้าซื้อได้แล้วมามันก็ต้องมีค่าผ่อนรถก็แทบจะจุกแล้วเพราะ GC เป็นปีเก่าดอกเบี้ยแพงมาก เลยกลัวว่าถ้าเกิดอะไหล่แพง ชีวิตจะลำบากครับ

เงินเดือนน้อยนิดแต่ ตืดจรงที่ใจมันชอบเนี่ยแหละครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 02:58:44 AM »
คือว่าถ้าซื้อได้แล้วมามันก็ต้องมีค่าผ่อนรถก็แทบจะจุกแล้วเพราะ GC เป็นปีเก่าดอกเบี้ยแพงมาก เลยกลัวว่าถ้าเกิดอะไหล่แพง ชีวิตจะลำบากครับ

เงินเดือนน้อยนิดแต่ ตืดจรงที่ใจมันชอบเนี่ยแหละครับ

ผม ก็ผ่อนเหมือนกันครับ ดอกโหดโคตรๆ สู้ๆครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 09:19:27 AM »
ถ้าอยากได้ก็สู้ ๆ ครับ
ผมก็ผ่อนเหมือนกัน เพราะความอยาก ใช้ GC มา 2 ปีแล้ว ค่อย ๆ ทำไปก็ได้ครับ มันไม่ได้เสียง่าย เพราะอะไหล่ส่วนใหญ่ทำในญี่ปุ่น
คุณภาพดีอยู่แล้ว แล้วใจต้องนิ่งว่าเราจะแต่งแค่ไหน ถ้าโมเต็ม ๆ ก็งบบานแน่ ถ้าเอาสนุก 280 ม้า ผมว่าสบาย ๆ ละครับ เล่นได้