ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องกันโคลงใช้มือจับมันสามารถขยับได้ไหมหรือว่ามันหลวมครับ  (อ่าน 1876 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prayad

• *
  • Popular Vote : 3
  • คนรักsubaru
พอดีได้สำรวจใต้ท้องรถ. มือไปจับที่กันโคลงหลังเห็นมันขยับให้ตัวได้มีเสียงดังอ๊อดแอ๊ด.   จึงสอบถามผู้รู้ว่าผิดปกติไหมครับ
คนรัก  Su

ออฟไลน์ ddi

• *
  • Popular Vote : 14
พอดีได้สำรวจใต้ท้องรถ. มือไปจับที่กันโคลงหลังเห็นมันขยับให้ตัวได้มีเสียงดังอ๊อดแอ๊ด.   จึงสอบถามผู้รู้ว่าผิดปกติไหมครับ

น่าจะหลวมแล้วนะคัฟ  :bbbear_36:

ออฟไลน์ Prayad

• *
  • Popular Vote : 3
  • คนรักsubaru
ขอบคุณครับ

ถ้าหลวมแล้วต้องแก้อย่างไรครับ

ต้องเปลี่ยน กันโคลงใหม่หรือว่าเปลี่ยนบู้ชกันโคลงครับ
คนรัก  Su

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
เปลี่ยนลูกยางกันโคลงก็น่าจะแน่นแล้วน่ะครับ

ออฟไลน์ MooKa

• *
  • Popular Vote : 4
อย่าลืมเช็คบูชตัวCด้วยนะครับ