ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคับพี่ๆตอนนี้ผมหา ซูบารุหน้าหมู 2007 แต่กลัวซื้อมาได้รถไม่ดี ช่วยแนะนำผมหน่อยนะคับ  (อ่าน 2009 ครั้ง)

ออฟไลน์ Manmadness

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีคับพี่ๆตอนนี้ผมหา ซูบารุหน้าหมู 2007 แต่กลัวซื้อมาได้รถไม่ดี ช่วยแนะนำผมหน่อยนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2012, 10:49:12 AM โดย Manmadness »

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ไปหาอู่ซูบารุแล้วขอร้องแกมบังคับ+ค่าเสียเวลาพาช่างไปดูเรยครับชัวร์ หาอู่ที่ว่าฮิตในกระทู้นี่แหละ
ไม่แน่อาจได้รถที่อู่เลยก็ได้ อู่ดีๆไม่ย้อมแมวหรอกครับเสียชื่อเค้าหมด
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Manmadness

• *
  • Popular Vote : 0
อ่อคับพี่ขอบคุนมากคับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถซักเท่าไหร่ แต่ผมชอบซูบารูมาก ผมรบกวนอู่ที่พี่ว่าอยู่ที่ไหนหรอคับ

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
ของผม ปี 2006 เป็น WRX 2500 cc แท้ ไม่เคยชน

ทำเกือบครบแล้ว

ข้อเสียอย่างเดียว คือ แทบไม่เหลืออะไรให้แต่งแล้ว

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ของผม ปี 2006 เป็น WRX 2500 cc แท้ ไม่เคยชน

ทำเกือบครบแล้ว

ข้อเสียอย่างเดียว คือ แทบไม่เหลืออะไรให้แต่งแล้ว

อ้าวพึ่งทำเสร็จไม่ใช่เหรอครับ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
อ่อคับพี่ขอบคุนมากคับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถซักเท่าไหร่ แต่ผมชอบซูบารูมาก ผมรบกวนอู่ที่พี่ว่าอยู่ที่ไหนหรอคับ
โอยกระทู้ล่อเป้าผมไม่มีส่วนได้เสียนะขออภัยถ้าไม่ถูกใจนะครับ

เอาที่เคยไปละกันอู่อื่นไม่รุ mush23 มีพนมบีวา ซูบารุเพชรเกษม เจ้าวาวาสทวีพระราม2อิอิ mush21
ไปปรึกษาดูละกันครับ ยำ้นะครับว่าเคยไปแค่นี้อู่อื่นไม่ทราบจริงไรจิง555  emo73o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2012, 10:55:44 PM โดย Choke gf »
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊