ผู้เขียน หัวข้อ: สาวก SU ที่สถิตอยู่ เกษตร เลียบด่วนรามอินทรา  (อ่าน 137857 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
Re: สาวก SU ที่สถิตอยู่ เกษตร เลียบด่วนรามอินทรา
« ตอบกลับ #495 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 09:52:24 AM »
เหล้ากินแล้วจะทำอะไรมันดี
ไม่กินเหล้าก็เมาดิบได้ครับพี่
มาแอบดูพวกเหยี่ยวน้ำเงินขาห้าวเค้าปรับทุกข์กัน ...

:bbbear_44:

ไม่ห้าวครับหมอห้ามจิงๆ
ต้องจัดทิปกินข้าวอย่างเดียวหรือไม่ก็จิบกาแฟแทนแล้ว
แต่นมสด นมส่าย หมอไม่ห้ามนะครับ :bbbear_42:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
Re: สาวก SU ที่สถิตอยู่ เกษตร เลียบด่วนรามอินทรา
« ตอบกลับ #496 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 04:30:06 PM »
ไม่กินเหล้าก็เมาดิบได้ครับพี่ ไม่ห้าวครับหมอห้ามจิงๆ
ต้องจัดทิปกินข้าวอย่างเดียวหรือไม่ก็จิบกาแฟแทนแล้ว
แต่นมสด นมส่าย หมอไม่ห้ามนะครับ :bbbear_42:

นัดไปกินนมก็ได้

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #497 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 04:31:59 PM »

ของคนอื่นเค้ากินนมเสียบหลอดดูด ขอพี่โกร๋นกินนมถอดบราดูด อ่ะนะ  :bbbear_10:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #498 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 04:47:15 PM »
กินนม ทำไมต้องแวะซื้อถุงยางด้วยอ่ะ  :bbbear_33:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #499 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 04:54:07 PM »
กินนม ทำไมต้องแวะซื้อถุงยางด้วยอ่ะ  :bbbear_33:

:bbbear_10: :bbbear_10: :bbbear_10:

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #500 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 06:43:14 PM »
งั้นจัดทริป ขับรถเล่นไปกินนม แถว สองพี่น้อง สุพรรณบุรี ดีกว่ามั้ยครับ 

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
« ตอบกลับ #501 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 09:45:59 PM »
ไม่เลวนะชาย

ออฟไลน์ C-StI

• รู้หน้า ไม่รู้ใจ
  • *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #502 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 08:35:33 PM »
 :bbbear_34: :bbbear_34:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #503 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 02:42:49 PM »
สวัสดีสมาชิกฝั่งเกษตร-รามอินทรา ทุกท่านนะครับ ผมโทร.ไปคุยกับนพมาว่าอยากได้ตัวแทนสมาชิกฝั่งนี้เข้าไปเป็นชุดของคณะทำงานใหม่ และอยากจะให้ช่วยเสนอมาอย่างน้อยสัก 1-2 ท่านนะครับ และผมก็ได้ทะยอยคุยกับฝั่งอื่นบ้างแล้ว ไอเดียก็คือ ทุกกลุ่ม ทุกฝั่ง เสนอตัวแทนของฝั่งตนเข้ามาสัก 1-2 คน เพื่อเข้ามาเป็นรายชื่อให้สมาชิก sss ได้เลือกในวันอาทิตย์ที่ 27 นี้ โดยจะเอารายชื่อทั้งหมดมาเรียงกัน รวมถึงทั้ง 2 โบ๊ท ที่มีรายชื่อสมัครใจเสียสละทำงานให้มวลสมาชิกอยู่แล้ว แล้วเดี๋ยวผมจะลองคุยกับคณะผู้จัดงานดูว่า ให้สมาชิกโหวตคนละ 2 ชื่อที่เค้าชื่นชอบ ผู้ที่ได้คะแนนมากสุดก็รับหน้าที่เป็นประธานฯ ไป อันดับ 2 เป็นรองประธานฯ ที่เหลือทั้งหมดเป็นคณะทำงาน และควรจะมีการจัดประชุมกันทุก 1-2 เดือนสำหรับคณะทำงาน เพื่อร่วมหารือในแนวทางต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมที่อยากจะมี บริการบนเว็ปที่อยากจะเห็น การช่วยเหลือสังคมที่อยากจะทำ หรือ อื่นๆ ก็จะออกมาจากคณะทำงานชุดนี้ จะได้เข้าไปช่วยกันแบ่งเบาภาระของประธานฯ และรองประธานฯ อีกทั้งยังเป็นตัวแทนของกลุ่มต่างๆ ซึ่งจะสะท้อนความต้องการของเสียงส่วนใหญ่ได้ดี และสามารถเป็นผู้เชื่อมโยงกิจกรรมต่างๆ กลับไปที่กลุ่มของตนได้อีก

ด้วยโครงสร้างการทำงานแบบนี้ ก็จะไม่มีใครรับภาระมากเกินไป และเปิดโอกาสรับฟังความคิดเห็นใหม่ๆ ได้มากขึ้น อีกทั้งยังได้ความเห็นชอบจากสมาชิกส่วนใหญ่ และจะทำให้คลับเราเป็นปึกแผ่นดีขึ้นด้วยครับ ก็ลองปรึกษาหารือกันดูนะครับ และรบกวนขอรายชื่อภายในวันจันทร์ที่ 21 นี้นะครับ ขอบคุณครับ

:bbbear_9:

ส่วนฝั่งธนฯ ตอนนี้มี ผม โบ๊ท mystic  และรอเสนอเพิ่มอีก 1 ชื่อครับ และโดยส่วนตัวอยากเห็นคุณโกร๋นกลับมาเป็นหนึ่งในรายชื่อของคณะทำงานจากฝั่งเกษตร-รามอินทรา ด้วยเหตุเป็นผู้ที่เข้าถึงกิจกรรมและมวลสมาชิกในหลายส่วนได้ดีครับ

:bbbear_19:

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #504 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 02:49:04 PM »
สวัสดีสมาชิกฝั่งเกษตร-รามอินทรา ทุกท่านนะครับ ผมโทร.ไปคุยกับนพมาว่าอยากได้ตัวแทนสมาชิกฝั่งนี้เข้าไปเป็นชุดของคณะทำงานใหม่ และอยากจะให้ช่วยเสนอมาอย่างน้อยสัก 1-2 ท่านนะครับ และผมก็ได้ทะยอยคุยกับฝั่งอื่นบ้างแล้ว ไอเดียก็คือ ทุกกลุ่ม ทุกฝั่ง เสนอตัวแทนของฝั่งตนเข้ามาสัก 1-2 คน เพื่อเข้ามาเป็นรายชื่อให้สมาชิก sss ได้เลือกในวันอาทิตย์ที่ 27 นี้ โดยจะเอารายชื่อทั้งหมดมาเรียงกัน รวมถึงทั้ง 2 โบ๊ท ที่มีรายชื่อสมัครใจเสียสละทำงานให้มวลสมาชิกอยู่แล้ว แล้วเดี๋ยวผมจะลองคุยกับคณะผู้จัดงานดูว่า ให้สมาชิกโหวตคนละ 2 ชื่อที่เค้าชื่นชอบ ผู้ที่ได้คะแนนมากสุดก็รับหน้าที่เป็นประธานฯ ไป อันดับ 2 เป็นรองประธานฯ ที่เหลือทั้งหมดเป็นคณะทำงาน และควรจะมีการจัดประชุมกันทุก 1-2 เดือนสำหรับคณะทำงาน เพื่อร่วมหารือในแนวทางต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมที่อยากจะมี บริการบนเว็ปที่อยากจะเห็น การช่วยเหลือสังคมที่อยากจะทำ หรือ อื่นๆ ก็จะออกมาจากคณะทำงานชุดนี้ จะได้เข้าไปช่วยกันแบ่งเบาภาระของประธานฯ และรองประธานฯ อีกทั้งยังเป็นตัวแทนของกลุ่มต่างๆ ซึ่งจะสะท้อนความต้องการของเสียงส่วนใหญ่ได้ดี และสามารถเป็นผู้เชื่อมโยงกิจกรรมต่างๆ กลับไปที่กลุ่มของตนได้อีก

ด้วยโครงสร้างการทำงานแบบนี้ ก็จะไม่มีใครรับภาระมากเกินไป และเปิดโอกาสรับฟังความคิดเห็นใหม่ๆ ได้มากขึ้น อีกทั้งยังได้ความเห็นชอบจากสมาชิกส่วนใหญ่ และจะทำให้คลับเราเป็นปึกแผ่นดีขึ้นด้วยครับ ก็ลองปรึกษาหารือกันดูนะครับ และรบกวนขอรายชื่อภายในวันจันทร์ที่ 21 นี้นะครับ ขอบคุณครับ

ส่วนฝั่งธนฯ ตอนนี้มี ผม โบ๊ท mystic  และรอเสนอเพิ่มอีก 1 ชื่อครับ และโดยส่วนตัวอยากเห็นคุณโกร๋นกลับมาเป็นหนึ่งในรายชื่อของคณะทำงานจากฝั่งเกษตร-รามอินทรา ด้วยเหตุเป็นผู้ที่เข้าถึงกิจกรรมและมวลสมาชิกในหลายส่วนได้ดีครับ

:bbbear_34: เป็นไอเดียที่ดีมากครับ พี่ปุ้ย   งั้นผมเสนอ พี่โกร่น เป็นตัวแทนชาวเกษตร-รามอินรา

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #505 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 02:51:30 PM »
:bbbear_34: เป็นไอเดียที่ดีมากครับ พี่ปุ้ย   งั้นผมเสนอ พี่โกร่น เป็นตัวแทนชาวเกษตร-รามอินรา

มีเพิ่มอีกสักชื่อมั้ยครับชาย แต่รายชื่อที่เสนอนี่เจ้าตัวต้องสมัครใจด้วยนะครับ

• *
« ตอบกลับ #506 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 09:21:23 AM »
ลองใช้วิธีโหวตแล้วรวบรวมเอาแบบ ฝั่งรังสิต-ปทุมฯ ดูก็ได้นะครับ เป็นไอเดียที่ดีมากครับ ขออนุญาตยกมาให้ดูหน่อยนะครับ

บิ๊กโหวต อาซกับต๊อพ
ต๊อพโหวต อาจารย์ป๊อปกับเต้ย
เต้ยโหวต อาจารย์ป๊อบ อาซและต๊อพ
อาซโหวต ต๊อพกับบิ๊ก
แมนโหวต อาซกับต๊อพ
แจ๊ค โหวต ต๊อพกับเต้ย
ยังรอโหวตจากสมาชิกท่านอื่นๆนะครับ

• *
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #507 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 10:19:48 AM »

ลองใช้วิธีโหวตแล้วรวบรวมเอาแบบ ฝั่งรังสิต-ปทุมฯ ดูก็ได้นะครับ เป็นไอเดียที่ดีมากครับ ขออนุญาตยกมาให้ดูหน่อย

ครับพี่ปุ้ย เป็นความคิดที่ดี แล้วยังไงจะลองโทคุยกับพี่ๆดุ

• *
« ตอบกลับ #508 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 10:24:29 AM »
ลองใช้วิธีโหวตแล้วรวบรวมเอาแบบ ฝั่งรังสิต-ปทุมฯ ดูก็ได้นะครับ เป็นไอเดียที่ดีมากครับ ขออนุญาตยกมาให้ดูหน่อย

ครับพี่ปุ้ย เป็นความคิดที่ดี แล้วยังไงจะลองโทคุยกับพี่ๆดุ

ขอบคุณครับ หากชายต้องการข้อมูลอะไรเพิ่มเติมโทรหาผมเลยนะครับ 089-204-8890 ครับ

:bbbear_35:

• *
« ตอบกลับ #509 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 12:25:35 AM »
ยังไงขอทราบรายชื่อฝั่งเกษตรภายในพรุ่งนี้นะครับ ตอนนี้ได้รายชื่อเกือบครบทุกฝั่งแล้วครับ ขอบคุณครับ