ผู้เขียน หัวข้อ: meeting น้ำจิ้ม แล้วจะมี Meeting ใหญ่ตามมา เชิญเข้ามาอ่านรายละเอียดได้เลยครับพ๊มมมม  (อ่าน 59547 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
พี่จะไม่ชวนแนนไปด้วยอีกคน แนนจะได้ไม่เหลวไหล :bbbear_23:
เคๆ ไม่ต้องชวนใครไป เราไปกันสองคนละกัน จุ๊บๆ :bbbear_26:

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
รู้จักพี่ๆสมาชิคไม่เยอะขอไปด้วยคนได้เปล่าครับ

เอาหมูดำมาด้วยนะ อยากเห็นๆๆๆๆ  :bbbear_17:

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
ถ้าไม่ผิดพลาดอะไรขออนุญาติไปด้วยนะครับ :bbbear_48:  มีอะไรชี้แนะด้วยนะ :bbbear_20:เด็กขับ2 ไม่รุ้จักใครเลย

ผม ต๊อบ ขับ200sx ชวนพี่ๆที่ขับ su แล้วไม่มีใครว่างเลยไปคนเดียวเขินๆยังไงไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 09:52:51 PM โดย TAKUMI_RPS13 »
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
พี่จะไม่ชวนแนนไปด้วยอีกคน แนนจะได้ไม่เหลวไหล :bbbear_23:
ขอโทดด้วยคับพี่ ที่ผมเป็นคนรักครอบครัว

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
   น้องๆ หน้าใหม่ๆไม่ต้องเขินครับ มาได้เลย  เหมือนที่พวกผมเคยไปครั้งแรกๆ 

ใจรักสิ่งเดียวกัน เดี๋ยวก็คุยกันรู้เรื่อง  :bbbear_9:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เคๆ ไม่ต้องชวนใครไป เราไปกันสองคนละกัน จุ๊บๆ :bbbear_26:

ทีเงี้ยทำเป็นรักกรู  :bbbear_14:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
   น้องๆ หน้าใหม่ๆไม่ต้องเขินครับ มาได้เลย  เหมือนที่พวกผมเคยไปครั้งแรกๆ 

ใจรักสิ่งเดียวกัน เดี๋ยวก็คุยกันรู้เรื่อง  :bbbear_9:

ถูกต้องครับ ทุกคนต้องมีครั้งแรกครับ ครั้งแรกก็อาจจะเก้ๆกังๆ หน่อย ทำบ่อยๆ เดี๋ยวก็ชำนาญครับ  :bbbear_34:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ถูกต้องครับ ทุกคนต้องมีครั้งแรกครับ ครั้งแรกก็อาจจะเก้ๆกังๆ หน่อย ทำบ่อยๆ เดี๋ยวก็ชำนาญครับ  :bbbear_34:
หมายความอย่างที่ผมคิดอ๊ะป่าว :bbbear_23: เด๋วก็ชำนาญ555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html

เหมือนที่พี่ต่อไปนวดบ่อยๆแล้วชํานาญ..ชิมิ
ไปไม่ชวน...น้องๆเค้างอนหมดแล้ว

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
อยากไปจังงงงงงงงงงงงงงงงงงงง :bbbear_9:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
อยากไปจังงงงงงงงงงงงงงงงงงงง :bbbear_9:
ก็ตามมาเลยครับกันต์
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• Subaby!!!
  • *
เหมือนที่พี่ต่อไปนวดบ่อยๆแล้วชํานาญ..ชิมิ
ไปไม่ชวน...น้องๆเค้างอนหมดแล้ว

จว๊ายยยย!!! ถ้าเรื่องนั้น ไม่ใช่ผมละ  :bbbear_38:

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ถ้าไม่ผิดพลาดอะไรขออนุญาติไปด้วยนะครับ :bbbear_48:  มีอะไรชี้แนะด้วยนะ :bbbear_20:เด็กขับ2 ไม่รุ้จักใครเลย

ผม ต๊อบ ขับ200sx ชวนพี่ๆที่ขับ su แล้วไม่มีใครว่างเลยไปคนเดียวเขินๆยังไงไม่รู้

ไม่เป็นไรครับผมขับVolvo ไปเหมือนกัน

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"

ไม่เป็นไรครับผมขับVolvo ไปเหมือนกัน

ผมขับมาร์ชไปด้วยคน

:bbbear_19:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ขออนุญาติเอานำ้ชาไปคาราวะพี่ๆสักขวดนะครับ