ผู้เขียน หัวข้อ: meeting น้ำจิ้ม แล้วจะมี Meeting ใหญ่ตามมา เชิญเข้ามาอ่านรายละเอียดได้เลยครับพ๊มมมม  (อ่าน 59614 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
ขออภัย พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆท่านนะคับ พอดีรถพัง
ตอนกะลังไป แดนเนมิดนี่แหละ พึ่งจะซ่อมเส็ด กันสดๆ
เลยตามไปไม่สะดวกแล้ว ไว้คราวหน้านะคับ :bbbear_20:

ปล.เหตุเกิดจากสายน้ำมันคลัชแตก ไม่มีอาการเตือนล่วงหน้า :bbbear_1:
ขนาดเช็ครถเองตลอด อยู่ๆก็แตกกลางทาง บนถนนวงแหวน :bbbear_39:
ช่วงลำลูกกา จึงจำเป็นต้องใช้เทคกะหนิก คลานมาจนถึง
เลียบด่วน แล้วก็จำต้องจอด เจอพี่น้องsubaruหลายๆท่าน
พยายามจะช่วยเหลือผม แต่ผมเกรงใจ ไม่อยากให้มาเสียเวลา
กับผม เนื่องด้วยพอจะช่วยเหลือตัวเองได้บ้าง

จึงขอกราบขอบพระคุณทุกๆท่านอย่างสูง ครับ โดยเฉพาะ
น้องเมฆ มากๆครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ปอมน้ำแตกกลางทาง!!!!!!  :bbbear_1:

วันหน้าเจอกันเนอะ คงมีอีหลายงานหล่ะ  :bbbear_2:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
ขออภัย พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆท่านนะคับ พอดีรถพัง
ตอนกะลังไป แดนเนมิดนี่แหละ พึ่งจะซ่อมเส็ด กันสดๆ
เลยตามไปไม่สะดวกแล้ว ไว้คราวหน้านะคับ :bbbear_20:

ปล.เหตุเกิดจากสายน้ำมันคลัชแตก ไม่มีอาการเตือนล่วงหน้า :bbbear_1:
ขนาดเช็ครถเองตลอด อยู่ๆก็แตกกลางทาง บนถนนวงแหวน :bbbear_39:
ช่วงลำลูกกา จึงจำเป็นต้องใช้เทคกะหนิก คลานมาจนถึง
เลียบด่วน แล้วก็จำต้องจอด เจอพี่น้องsubaruหลายๆท่าน
พยายามจะช่วยเหลือผม แต่ผมเกรงใจ ไม่อยากให้มาเสียเวลา
กับผม เนื่องด้วยพอจะช่วยเหลือตัวเองได้บ้าง

จึงขอกราบขอบพระคุณทุกๆท่านอย่างสูง ครับ โดยเฉพาะ

ปอมน้ำ (มัน) แตก หรอ เสียดายจังยังมองหาอยู่เลย

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
พุ่งปรี้ด เลอะเทอะ เต็มไปหมดเลยอะ
เล่นซะหมดแรงเลย :bbbear_38:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2012, 12:10:46 AM โดย pomaru »

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
พุ่งปรี้ด เลอะเทอะ เต็มไปหมดเลยอะ
เล่นซะหมดแรงเลย :bbbear_38:

ต้องหาคนเลียให้หมดนะครับ อย่าทิ้งไว้มันเหนอะหนะ

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
สุดยอดมาเยอะมากครับพี่น้อง
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
สุดยอดมาเยอะมากครับพี่น้อง

ถึงจะต้องกลับก่อน แต่ก็รุ้สึกดีมากๆเลยครับวันนี้  :bbbear_32: :bbbear_32:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th

เคยเป็นนครับ หาสายถัก STI มาใส่เลยดีกว่าครับ ใช้ยาวๆ  :bbbear_31:

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
ขอโทษที่กลับก่อน   อยากอยู่เมาด้วย  แต่เช้าตรู่ต้องบินไปหาสาวเวียดนาม

ใครอยู่ทางนี้ฝากตามหา MOD_SSS ให้ผมด้วย

:bbbear_32:

:bbbear_10:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
:bbbear_10:

มาถึงแล้วววว

ของที่นี่ อึ๋มยังไง ก็ยังคงเป็นยังง้านนนนน

ขอตัวไปจัดสักหน่อย

:bbbear_46:

:bbbear_36:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

ของที่นี่ อึ๋มยังไง ก็ยังคงเป็นยังง้านนนนน

ผมถายรูปกะทู้นี้ไว้แล้วนะครับพี่ตู๋   :bbbear_44: :bbbear_44:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555

ห่อมาฝากด้วยเด้อ :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
โบ๊ทฝากมาบอกว่า :เมื่อคืนเงินกองกลางที่หารกันเหลือ3500บาท แต่หลังจากนั้นทางร้านแจ้งมาว่ามีบิลที่หลงค้างอยุ่ในร้านอีก จำนวน1,237บาท ฉะนั้นเงินกองกลางจะเหลืออยุ่ 2,263บาท โดยโบ๊ทเป็นผู้รับผิดชอบเก็บเงินที่เหลือไว้นะครับ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
โบ๊ทฝากมาบอกว่า :เมื่อคืนเงินกองกลางที่หารกันเหลือ3500บาท แต่หลังจากนั้นทางร้านแจ้งมาว่ามีบิลที่หลงค้างอยุ่ในร้านอีก จำนวน1,237บาท ฉะนั้นเงินกองกลางจะเหลืออยุ่ 2,263บาท โดยโบ๊ทเป็นผู้รับผิดชอบเก็บเงินที่เหลือไว้นะครับ

งานหน้าไม่ต้องจ่ายค่าเหล้าฮี่ๆ :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊