ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวฝากมาแจ้งนะครับ  (อ่าน 69592 ครั้ง)

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
Re: มีข่าวฝากมาแจ้งนะครับ
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:40:04 PM »
ปัญหาต่างๆที่เคยเกิดขึ้นมาตั้งแต่ปีที่แล้ว ความไม่เข้าใจกัน ผมอยากให้ผ่านพ้นไปครับ มาในปีนี้ก็มาเริ่มสิ่งดีๆกันใหม่
ที่เรามาคุยกันในหน้าเวบบอร์ดนี้ ด้วยเหตุและผล มีผลดีนะครับ เพราะสมาชิกอีกหลายท่านที่อยู่ทั่วประเทศหรือต่างประเทศ
ซึ่งไม่สะดวกมาร่วมประชุมได้ ก็อยากรู้ความคืบหน้าในเรื่องนี้เช่นกันครับ รวมถึงการอ้างอิงข้อมูลต่างๆสามารถยกเอกสารหรือรูปภาพ
มาลงได้อย่างรวดเร็วครับ

ในเมื่อที่ทำอยู่ตอนนี้ มันไม่ได้แก้ปัญหา(และจะทำให้มันเลวร้ายขึ้นไปอีก)  แล้วทำไมไม่มานั้งคุยกันเหมือนที่คนอื่นเสนอมาละคับ
(ที่ผมพูดเพราะอยากให้ปัญหามันจบนะคับ)

ช่วยตอบด้วยคับ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:45:15 PM »
เข้าใจอะไรยากจังนะครับ แค่เรื่องเปิด IP ทำให้ไฟลามทุ่ง มา่เป็นถึงขนาดนี้ได้ นี่หรือการแก้ปัญหาของคุณ? ไม่พอใจใครก็แบนซะ ใครพิมอะไรไม่ถูกใจ ลบ ดัดแปลงข้อความ นี่มันละเมิดสิทธิกันเกินไปแล้ว สิ่งที่คุณทำกับบ้านที่อบอุ่น กับ เพื่อน กับ พี่กับน้องผม มันมากเ้กินไปแล้ว ให้นัดเคลียร์ก็ไม่เคลียร์ ทำอะไรซักอย่างก็ไม่ทำ มัวแต่มานั่งลบ นั่งแบน ผมไม่โง่นะ และคิดว่าทุกคนพอจะรู้ด้วยว่า ล๊อคอิน มอด ที่โพสๆเถียงกับสมาชิก และคนที่คอยนั่งลบกระทู้อยู่เนี่ยเป็นใคร อย่าร้อนตัวให้มันมากนัก แค่ เปิด IP นัดสมาชิกคุยปัญหาที่เกิด แล้วโหวตกันว่าจะทำยังไงต่อไป เรื่องก็จบแล้ว เอ๊ะ หรือว่าคุณกลัว? กลัวอะไร?

เรื่องแบนและการลบข้อความ ผู้ดูแลทำตามกฎนะครับ ถ้ากฎข้อไหนที่ไม่เหมาะสม ก็ช่วยกันเสนอให้ปรับปรุงได้ครับ ทีมงานพร้อมรับฟังเสมอ

ส่วนเรื่อง MOD และเรื่อง IP ก็ได้อธิบายไปในโพสก่อนหน้านี้แล้วครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:45:30 PM »
นัดเถอะครับพี่

ตอนประชุมเลือกประธานยังนัดได้เลย

อยากให้จบผมว่าต้องนัดมาคุย มาเคลียร์ กันแล้วล่ะ
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #153 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:51:39 PM »
ในเมื่อที่ทำอยู่ตอนนี้ มันไม่ได้แก้ปัญหา(และจะทำให้มันเลวร้ายขึ้นไปอีก)  แล้วทำไมไม่มานั้งคุยกันเหมือนที่คนอื่นเสนอมาละคับ
(ที่ผมพูดเพราะอยากให้ปัญหามันจบนะคับ)

อย่าลืมตอบนะคับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:51:54 PM »
ถึงท่านประธานและทีมงาน
ผมไม่สนใจว่าท่านจะขาดคุณสมบัติข้อไหน

แต่เหมือนทีมฟุตบอลคับ ผจก.ทีม และสตาฟโค้ช จะเก่งแค่ไหนไม่ทราบ
แต่ถ้าผลงานไม่ดี ก็ควรรับผิดชอบด้วยการ "ลาออก" ครับ
เพราะนักเตะไม่เอาด้วยแล้ว.....

...ดินดาน :bbbear_32:

• SSS
  • *
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
« ตอบกลับ #155 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:52:59 PM »

นัดเถอะครับพี่

ตอนประชุมเลือกประธานยังนัดได้เลย

อยากให้จบผมว่าต้องนัดมาคุย มาเคลียร์ กันแล้วล่ะ

ไม่ว่าจะนัดประชุมหรือคุยกันในหน้าเวบบอร์ดนี้ สิ่งสำคัญอยู่ที่เรื่องที่สมาชิกสงสัยในตัวผม

ดังนั้นผมอยากให้ทุกท่านที่มีข้อสงสัย ได้สอบถามมาให้หมดครับ

แล้วต่อจากนี้ไป จะได้มองไปข้างหน้า ช่วยกันคิด ช่วยกันทำกิจกรรมดีๆ บรรยากาศดีในชมรมครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #156 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:58:51 PM »
แล้ว Admin ครับ

แบน log in "A" ด้วยเหตุผลอะไรครับ

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #157 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:59:57 PM »
ท่านเองก็มีธุรกิจส่วนตัว เวลาท่านจะตัดสินใจอะไรที่สำคัญ ท่านจะตกลงอะไรกันผ่าน อีเมล หรือ โทรัพท์หรอคับ นัดวันเจอกันเลยดีกว่าคับ

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #158 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 04:01:23 PM »
คุณ A คือคุณ bossma ที่ถูกแบนอยู่ครับ
แล้วรู้ได้ไงว่าเป็น bossma. เช็ค ip. เหรอ ?  ทีงี้เช็คได้เนอะ
Think Feel Drive

• SSS
  • *
« ตอบกลับ #159 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 04:01:33 PM »
ถึงท่านประธานและทีมงาน
ผมไม่สนใจว่าท่านจะขาดคุณสมบัติข้อไหน

แต่เหมือนทีมฟุตบอลคับ ผจก.ทีม และสตาฟโค้ช จะเก่งแค่ไหนไม่ทราบ
แต่ถ้าผลงานไม่ดี ก็ควรรับผิดชอบด้วยการ "ลาออก" ครับ
เพราะนักเตะไม่เอาด้วยแล้ว.....

...ดินดาน :bbbear_32:

เนื่องจากตอนนี้ก็เพิ่งเดือนกุมภาและ SSS 2012 ก็เพิ่งจะตั้งทีมงานกันเสร็จ ได้ชักชวนพี่ๆหลายท่านให้เข้ามาช่วยงานชมรม

ได้ปรึกษาเตรียมงานกันหลายอย่างที่มุ่งหวังให้เกิดประโยชน์แก่ชมรม SSS แห่งนี้ครับ จึงอยากขอโอกาสสมาชิกทุกท่าน

ขอให้ผมและทีมงานได้ทำงานเพื่อ SSS ในปีนี้ก่อนนะครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 04:07:06 PM »
เนื่องจากตอนนี้ก็เพิ่งเดือนกุมภาและ SSS 2012 ก็เพิ่งจะตั้งทีมงานกันเสร็จ ได้ชักชวนพี่ๆหลายท่านให้เข้ามาช่วยงานชมรม

ได้ปรึกษาเตรียมงานกันหลายอย่างที่มุ่งหวังให้เกิดประโยชน์แก่ชมรม SSS แห่งนี้ครับ จึงอยากขอโอกาสสมาชิกทุกท่าน

ขอให้ผมและทีมงานได้ทำงานเพื่อ SSS ในปีนี้ก่อนนะครับ
ผมว่าคำตอบคือ " ไม่ " นะคับ

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #161 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 04:07:48 PM »
ไม่ว่าจะนัดประชุมหรือคุยกันในหน้าเวบบอร์ดนี้ สิ่งสำคัญอยู่ที่เรื่องที่สมาชิกสงสัยในตัวผม

ดังนั้นผมอยากให้ทุกท่านที่มีข้อสงสัย ได้สอบถามมาให้หมดครับ

แล้วต่อจากนี้ไป จะได้มองไปข้างหน้า ช่วยกันคิด ช่วยกันทำกิจกรรมดีๆ บรรยากาศดีในชมรมครับ
สรุปไม่นัดเคลียตัวเอละทีมงานเรอครับ.
หรือรอให้โพสข้อสงสัยก่อนเพื่อเตรียมตัวถูกครับ
Think Feel Drive

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #162 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 04:09:24 PM »
คำถามครับ ด้วยความเคารพนะครับ
1.ก่อนอื่นผมว่าเอาคุณ MOD_SSS มาเปิดตัวก่อนเลยดีว่าคับ
เขาคือใคร?
ถ้าเรื่องนี้ทำไม่ได้ ไม่จบแน่ๆครั

2.แล้วใครเป็นผู้ทำหน้าที่แบนครับ ประชากร Boxer หรือ MOD_SSS

3.มีการลบโพสของสมาชิกหลายรอบมากเลยนะครับกระทู้นี้ทำไปเพื่ออะไรครับ

4.ทำไมต้องลบข้อความบางข้อความในกระทู้นี่ด้วย!!!

5.แล้ว MOD_SSS กับ ประชากร Boxer หายไปไหน ทำไมไม่มาทำหน้าที่

แล้ว Admin ไม่ได้มอบหมายมาให้ทำหน้าที่นี้ ทำไมมาลบได้

แล้วทำไมพี่แบงค์มาตอบเอง ทำไม admin ไม่มาตอบ

แล้ว admin เป็นใคร

แล้ว MOD_SSS มาตอบด้วยว่าคุณเป็นใคร ผมยังไม่ลืมคุณนะครับ

6.ผมก็อยากรู้เหมือนกันคับ ว่าทำไมถึงไม่นัดคุยกันต่อน่าคับ ทำไม่ถึงปล่อยให้มันมีปัญหามาถึงขนาดนี้ แล้วทำไมท่านประธานไม่ออกมาเคลียให้มันจบๆ ไปคับ

7.ถ้าอ่านกระทู้ที่ Active 3-4 กระทู้แล้วยังต้องการคนมาอธิบายอีก ผมว่าไม่ต้องมีใครมะอธิบายคุณแล้วครับ

เพราะ คุณไม่รับฟังอะไรเลย   แล้วจะให้คนอื่นมาอธิบายอะไรคุณอีก

เล่นมุขนี้ซื้อเวลา คนอื่นเขาไม่รู้มันเลยเนอะ เจริญๆๆ ละกัน 

8.แล้วรู้ได้ไงว่าเป็น bossma. เช็ค ip. เหรอ ?  ทีงี้เช็คได้เนอะ

ด้วยความเคารพนะครับ ผมรวมคำถามมาให้แล้วนะครับ  :bbbear_48: :bbbear_48:
85sound and music studio 086-6896625

• SSS
  • *
« ตอบกลับ #163 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 04:09:43 PM »
แล้ว Admin ครับ

แบน log in "A" ด้วยเหตุผลอะไรครับ

แล้วรู้ได้ไงว่าเป็น bossma. เช็ค ip. เหรอ ?  ทีงี้เช็คได้เนอะ

เป็นระบบ ban แบบลั่นไกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 04:11:31 PM โดย WhiTeScooBY »

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #164 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 04:10:32 PM »

ว้าว ว้าว ว้าว ประธานคนเดียวทำได้หลายอย่างจังเลยเนอะครับ ลบกระทู้ แบน เช็คIP ว้าวๆๆๆ สุดยอดครับท่าน เข้าเหมือนเรื่องปีที่แล้วเลย ทำมันคนเดียวเลยมั้ยเว็ปนี้อ่ะ ดีป่ะ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต