ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการแบนล๊อคอินพวกตัวจี๊ดเพื่อมิตรภาพของชาวSSS(ตอนนี้ถูกปล่อยตัวแล้วตัวใครตัวเผือกละคร้าบ)  (อ่าน 28865 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

ถามหานี่คือจะได้ดักตีไม่ผิดตัวอ่ะป่าวอ่ะโบ๊ต งานเยอะจริงๆช่วงนี้อยากไปมาก พี่นพก็โทรมาตาม อดไปเลย น่าสนุกมากอ่ะ

5555555+   :bbbear_24: :bbbear_24:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
Think Feel Drive

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
สามคำสั้นๆ

ผม เอา อยู่

ขอโทษด้วยครับช่วงนี้งานเยอะมากจริงๆครับ วันมีตติ้งยังไปไม่ทันเลยครับ โดนเพื่อนหวานเหน็บแนมอีกว่าไม่พาไป แต่ยังอยู่ดีครับ พญาเกย์ :bbbear_7:
เหน็บชื่อผมลงท้ายด้วยนะ ชิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เหน็บชื่อผมลงท้ายด้วยนะ ชิ
พ้นโทษออกมาก็โดนอำต่อน่าสงสาร แนะนำเข้าวัดสะเดาะเคราะห์นะงับอิอิ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
พ้นโทษออกมาก็โดนอำต่อน่าสงสาร แนะนำเข้าวัดสะเดาะเคราะห์นะงับอิอิ
กลัวซึ้งรสพระธรรมจะไม่สึกน่ะสิครับพี่โชค
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
กลัวซึ้งรสพระธรรมจะไม่สึกน่ะสิครับพี่โชค
อย่าเรียกพี่เลยผมมิบังอาจ ระดับแกนนำผมยกเป็นพี่ทุกคนครับท่านพญาฯ อ้าว!!ปีนเกลียวแล้วตรูอิอิ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
อย่าเรียกพี่เลยผมมิบังอาจ ระดับแกนนำผมยกเป็นพี่ทุกคนครับท่านพญาฯ อ้าว!!ปีนเกลียวแล้วตรูอิอิ
อย่าเรียกท่านพญาสิครับมันเสียลุค

กรุณาเรียกนางพญาครับ :bbbear_39:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

อยากจะรู้ว่าสมาชิกที่มีตัวตนกว่า 100 คนลงคะแนนโหวดขับไล่ แบงค์ ให้ออกจากตำแหน่งประธานชมรม แล้วแบงค์ยังจะหน้าด้านหน้าทนใช้คิดว่าตัวเองยังเป็นประธานชมรมไปได้อีกนานแค่ไหน
สุดท้ายเรื่องราวของแบงค์แทนที่จะเป็นเรื่องราวที่อยู่ภายในชมรม ตอนนี้ก็แพร่กระจายไปสู่ชมรมคาร์คลับอื่นๆอย่างทั่วถึงแล้ว
การที่แบงค์จะดื้อดึงคำว่าประธานให้อยู่กับตัวเองคงดีแต่ทำให้ชมรมเสื่อมเสียไปทุกๆวัน

น่าแปลกใจที่ คำถามต่างๆที่สมาชิกสอบถาม มันไม่ใช่เรื่องที่เป็นความลับหรือตอบไม่ได้เลยแม้แต่นิดเดียว
แต่แบงค์กลับเลือกที่จะไม่ตอบ โดยเฉพาะเรื่องเงินชองชมรม ซึ่งเป็นเงินของสมาชิกที่ควรจะต้องชี้แจงโดยเร็ว
การกระทำเช่นนี้หลายคนไม่ว่าจะเป็นสมาชิกในคลับหรือ คนที่อยู่นอกคลับ ก็กล่าวถึงทรัพสินของชมรมและสมาชิกอย่างกว้างขวาง ไม่ว่าจะเป็นเงินหรือ website
เพราะการที่เก็บเงินคนอื่นไว้กับตัวเอง โดยไม่ชี้แจงใดใดเช่นนี้ มันดูไม่มีความโปร่งใส และมีลับลมคมในมากๆ
โดยเฉพาะพฤติกรรมต่างๆของแบงค์ที่ผ่านมา ไม่สร้างความน่าเชื่อถือให้กับตัวแบงค์และเบื้องหลังเลย

หลังจากงานแทรคเดย์เสร็จสิ้น และยังไม่มีการลาออกอย่างเป็นทางการของแบงค์
จะขอทำการเปิดกระทู้เพื่อปลดประธาน อย่างเป็นทางการต่อไป
และจะดำเนินการชี้แจงการปลดประธานชมรมฯ ในหน้าเว็บไซด์ของชมรมคาร์คลับอื่นๆต่อไป เพื่อให้ทราบโดยทั่วกัน