ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอ เลแวนเขียว กับ อิมน้ำเงิน ตามไปทักไม่ทันคร้าบ  (อ่าน 4757 ครั้ง)

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
ที่ทันเห็นนี่ สองคัน

เลแวนเขียว มีราวตากผ้าตรงบั้นท้าย กับอิมสีน้ำเงินสีสวยมักๆ

เส้นไปโคราช เห็นแวปไฟใส่ ผมตามไปทักไม่ทัน ซิ่งกันจริงๆ ทักในเวปละกันครับ :bbbear_46:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2012, 11:33:39 PM โดย nnet »

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
เม่ือคืนก็เจอ old เล 2 คันครับ บนถนนเกษตรนวมินทร์ คันเเรกสีขาวหาง น่าจะ S202 เหนไกล รถติดอดทักทาย. ขับไปอีกแยก เสียง Boxer ล่ันมาแต่ไกลเลย เปิดกระจกรอ เป็น Old Le อีกแล้วสีดำ มา 2 คน ผมพยามทัก เค้าไม่สนใจอ่า กดหนีเลย  :bbbear_6:  :bbbear_41: ผมขับ GC ขาวหาง 2 ชั้นคร้าบบบ :bbbear_20:

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
เม่ือคืนก็เจอ old เล 2 คันครับ บนถนนเกษตรนวมินทร์ คันเเรกสีขาวหาง น่าจะ S202 เหนไกล รถติดอดทักทาย. ขับไปอีกแยก เสียง Boxer ล่ันมาแต่ไกลเลย เปิดกระจกรอ เป็น Old Le อีกแล้วสีดำ มา 2 คน ผมพยามทัก เค้าไม่สนใจอ่า กดหนีเลย  :bbbear_6:  :bbbear_41: ผมขับ GC ขาวหาง 2 ชั้นคร้าบบบ :bbbear_20:
ไม่น่าจะใช่รถในกลุ่มผมอะครับ ถ้าเจอกลุ่มผมทักหมดครับ อิม ใหม่เก่า เล ใหม่เก่า ถ้าเจอกลุ่มผมไม่ต้องกดหนีนะครับ พวกผมตามไม่ทัน  :bbbear_17: :bbbear_17:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
ขาว หางกลม Spec-C น่าจะรถคุณ Gai_0000
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ JoJoE Elrarour

• *
  • Popular Vote : 5
  • ^o^

สงสัยต้องชวน2-3คันน้ั้นมาเข้ากลุ่ม หาลิ้นหาซะแล้ว :bbbear_44:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ที่ทันเห็นนี่ สองคัน

เลแวนเขียว มีราวตากผ้าตรงบั้นท้าย กับอิมสีน้ำเงินสีสวยมักๆ

เส้นไปโคราช เห็นแวปไฟใส่ ผมตามไปทักไม่ทัน ซิ่งกันจริงๆ ทักในเวปละกันครับ :bbbear_46:

แล้วมีจีทีอาร์ด้วยป่ะครับ  :bbbear_26:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
แล้วมีจีทีอาร์ด้วยป่ะครับ  :bbbear_26:

ผมว่าละ ว่าต้องใช่

:bbbear_25:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• *

ใช่แล้วครับ มุดกันไปอย่างเร็ว ตามยังไงก็ไม่ทัน  :bbbear_20:

เลแวนเขียวนี่ เครื่องเดิม หรือ คอแดง แล้วน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2012, 12:31:51 AM โดย nnet »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ผมว่าละ ว่าต้องใช่

:bbbear_25:

ใช่อารายเหรอตาบู๋  :bbbear_15: :bbbear_43:

ใช่แล้วครับ มุดกันไปอย่างเร็ว ตามยังไงก็ไม่ทัน  :bbbear_20:

เลแวนเขียวนี่ เครื่องเดิม หรือ คอแดง แล้วน่ะครับ

ก็ไม่ได้เร็วมากนะครับ เครื่องเดิมทุกคันครับ ขับกันมาราวๆ 120-130 อาศัยไหลๆ ไปเรื่อยๆ อ่ะครับ  :bbbear_34: :bbbear_34:

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เดาได้ตั้งแต่  เลแวนสีเขียวละ :bbbear_43:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
ที่บอกว่าเร็วคือลองกดตามไปสัก 160 ก็ไม่ทันแล้วอ่ะครับ มีแทกซี่ใจถึง บล๊อคทางให้พวกพี่ๆอยู่ครับ  :bbbear_16:

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
  ไม่ทันเห็นครับ เลยไม่ได้ทัก  เราไปกันเรื่อยๆครับ 120-140 ไม่เกินนี้แน่ๆ ทั้งทางตรงและทางโค้ง

พอดีรีบไปทำงานกันน่ะ  :bbbear_32:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
  ไม่ทันเห็นครับ เลยไม่ได้ทัก  เราไปกันเรื่อยๆครับ 120-140 ไม่เกินนี้แน่ๆ ทั้งทางตรงและทางโค้ง

พอดีรีบไปทำงานกันน่ะ  :bbbear_32:
วันไปงานบางแสนหนก่อน ช่วงสิบโมงเช้าผมเจอเลแวนเหาะได้บนบูรพาวิถี. กดตาม220 ผมวิ่งเป็นหมาหอบเลยพี่. ไม่รู้ว่ารถใครแต่คุ้นมาก :bbbear_30:

• *
วันไปงานบางแสนหนก่อน ช่วงสิบโมงเช้าผมเจอเลแวนเหาะได้บนบูรพาวิถี. กดตาม220 ผมวิ่งเป็นหมาหอบเลยพี่. ไม่รู้ว่ารถใครแต่คุ้นมาก :bbbear_30:

อย่างน้อยเราก็ได้เจอกันในที่สุด ณ.หาดบางแสน อิอิอิ   :bbbear_30:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

• *

เพิ่งเห็นว่าถาม  เครื่องของ BG5 ครับ เป็น2000 หอยเล็กๆคู่นึง เกียร์ออโต้ เดิมสนิท  :bbbear_4: