ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากบอก  (อ่าน 46948 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: ฝากบอก
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 11:15:49 PM »
ที่โทรคุยกับคุณเกษม พี่เค้าบอกผมว่าให้ไปลองจูนอาจจะหาย แต่ควันมันขาวด้วยอาการน้ำมันเครื่องรั่วผมบอกพี่เค้าอย่างนี้ แต่เค้าก็บอกว่าลองดูก่อน ถ้าไม่ได้จริงๆก็เอามาคืนพร้อมด้วยยืนยันว่าไม่เสีย

วันต่อมาผมก็เลยโอเคลองจูนก็ได้ แต่ทางเจ้าของอู่ก็บอกว่าใช้ไปเดวก็ต้องเปลี่ยนอีก ก็เลยถอดออกแล้วยังไม่ได้ใส่เทอโบเดิมกลับเข้าไป  แล้วก็โทรหาพี่เค้า เค้าก็นัดวันไปที่อู่ที่พี่เค้าทำประจำ แล้วเกิดเหตุอย่างที่ผมได้เล่ามานะแหละครับ
แล้วประเด็นที่ไม่เอาอิมเข้าไป แต่เอาอีกคันไปแทนล่ะครับลองอธิบายตามที่อากะสันกล่าวไว้เลยครับ :bbbear_19:

ผมถามเพื่อให้สมาชิกท่านอื่นช่วยวิแคระนะครับ :bbbear_32:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 11:37:38 PM »
พิมมาซะยาว ผมก็บอกท่านแล้วว่าควันมาตอนสตาร์ทแล้วก็หายไป แต่เป็นทุกครั้งที่สตาร์ทรถไม่ว่าจะเวลาไหน

สรุปเทอโบควันขาวทุกครั้งที่สตาร์ทคือเทอโบไม่พังใช่มั้ย 

ควันขาวที่ผมบอกมันไม่ใช่เป็นไอนะครับ

เอางี้ถ้าคุนยันว่าไม่พัง มาอู่พี่มานะบ้างละกัน. ได้มั้ยครับ

ตอนทำรถไม่ได้ให้อู่พี่มานะทำ แค่ให้พี่มานะเอาไปจูนครับ

และผมไม่มีเวลามานั่งทำให้มันเสียหรอก

วันเวลาให้นัดกันก่อนอย่ามาจำกัดเวลาผม

ตอนแรกคุณแจ้งว่าคุณไปทำที่อยู่พี่มานะแล้วพี่มานะก็บอกว่าเทอร์โบไม่ไหวแล้ว แล้วคุณก็อ้างว่าพี่มานะบอกว่าน่าจะเป็นซีลเสีย

***ตอนนี้คุณมาบอกไม่ได้ให้พี่มานะทำ แค่ให้พี่มานะไปจูนแล้วตกลงอย่างไรกันแน่ครับ ตลบแตลงไปเรื่อย  :bbbear_39:

ตอนแรกคุณแจ้งว่ามีแต่ควันขาวแล้วพอคุณแ้จ้งอีกทีก็บอกเอาไปติดที่อู่พี่มานะคุณบอกควันโชยเป็นช่วงๆ ไม่ได้บอกแค่ว่าเป็นตอนสตาร์ท

แล้วก็ควันขาวจากน้ำมันเครื่องรั่วอย่างที่อ้างในเวป

##อันนี้เป็นอีกอันที่คุณตลบแตลงอาจจะอยากคืนเทอร์โบก็เลยพูดใ้ห้มันดูโอเวอร์ แต่ก็เป็นอีกอย่างที่ทำให้เห็นว่าคุณบิดเบือน

ส่วนเทอร์โบเสียหรือไม่เสียก็ตามที่ตรวจสอบกันไปแล้วครับ เคลียร์กันแล้วยังถามอยู่หรือว่าเข้าใจอะไรยากหรือพยายามไม่เข้าใจ

ถ้าถามว่าควันขาวเพราะอะไร กลับกันคุณได้ลองให้โอกาสอีกฝ่ายบ้างหรือเปล่าด้วยการหาข้อเท็จจริงว่าควันขาวเกิดการอะไรนอกจากมาปิดหูปิดตาอ้างแต่ว่า

เทอร์โบผมเสียแล้วไม่ยอมคืนเงิน คุณได้ลองหาสาเหตุที่ด้านคุณบ้างหรือเปล่าครับ*? สภาพรถคุณ ควันขาวตอนสตาร์ทนี่เทอร์โบเสียอย่างเดียวใช่รึเปล่าครับ

ใส่แล้วไม่แมทซ์ ต้องทำไรเพิ่ม ด้านเทคนิคเนี่ย ได้พยายามหาความเป็นธรรมให้อีกฝ่ายบ้างหรือเปล่าครับ หัวชนฝาอย่างเดียว

ทำไมจนปัจจุบันก็ยังไม่คิดจะเอารถมา มัวแต่จะมาดูเทอร์โบผมทั้งที่ก็เช็คกันแล้ว ก็เข้าหูซ้ายทะลุหูขวา

ผมก็เคลียร์แล้วความเป็นธรรมคืออะไร

ผมไม่อยากรบกวนพี่มานะ นะครับ ยังไม่ได้โทรไป เรื่องของเด็กๆ ถ้าคุณยังงอแงอีกผมจะเอามาลงแล้วบันทึกเสียงให้หมดมาคุณมาทำอะไรบ้าง

แล้วพี่มานะว่าเทอร์โบผมตามที่คุณกล่าวอ้างอย่างไร จะได้เลิกตลบแตลงซะที อย่าให้เสียผู้ใหญ่เลยครับ บางอย่างผมว่าเขาพูดจริง

เช่น " เทอร์โบใ้ช้ไปไม่นานก็ต้องเปลี่ยน"

VF24 ใส่เครื่องคอแดงกี่ปีแล้วครับ คุณเข้าใจด้วยไม่ใช่ของเบิกใหม่ มือสองราคาเหลือเท่าไหร่ เทอร์โบผมก็ไม่ได้บอกว่าสภาพเหมือนใหม่ถ่ายรูปมามอมซะขนาดนั้น

ไ่ม่ได้ล้างเลย คงเคยเห็นผ่านตากันบ้างนะครับที่ผมโพส ให้เห็นดิบๆ เลยว่าไม่มีคราบน้ำมันเยิ้มอะไร แต่ของเก่าการทำงานยังไงมันก็ดึงลมได้ไม่เท่าของใหม่อยู่แล้วครับ

ของมือสองเนี่ยทุกท่านทราบอยู่แล้วครับมันมีอายุการใช้งาน คุณจะเอาคำพูดนี้มาใ้ช้ อ้างตัวตนพี่่มานะไม่ถุกต้องหรอกครับ

พี่มานะพูดแต่ไม่่ได้พยายามให้บอกว่าเอาของมือสองที่ซื้อมาไปคืน

การทำให้เทอร์โบเสีย ทำได้ไม่นานหรอกครับ เอาเวลาแค่ที่คุณมาตั้งกระทู้นี้ก็เพียงพอแล้วครับ

ส่วนการที่จะให้ผมมาหาที่อู่พี่มานะเพื่อดูเทอร์โบลุกเดิมๆ

มันไม่ยากหรอกครับ แต่จะฉลาดกว่าถ้าให้ผมโทรถามพี่มานะว่ามันเกิดอะไรขึ้นใช่อย่างที่คุณเอาชื่อพี่มานะไปอ้างหรือเปล่า

จะขับรถเทียวไปเพื่อฟังคำพูดคุณตลบแตลงไปๆมาทำไม ผมขายมอเตอร์ไซด์ รถทั้งร้านราคาเท่าไหร่

เวลาขายของก็ให้คุณมาที่ร้านเลยกา่ีรันตี ไม่ได้ออกไปเจอข้างนอก หรือนั่งรถคนอื่นมา ไม่ใ่ช่รับของมาขายแล้วไม่รู้สภาพ ถอดมาจากรถตัวเองแท้ๆ

ผมจะมาตอบโต้อะไรมากมายกับเทอร์โบไม่กี่พัน ขับรถข้ามไปข้ามมา เพื่อโกงเงินหรือหลอกขายเทอร์โบคุณ

ของเสียผมโยนทิ้งหมดเอามาขายทำไม ผมทำธุรกิจที่มีกำไรในตัวมันเองอยู่แล้ว จะมามหากาพย์หลอกขายเทอร์โบคุณทำไมลูกเดียว เสียเวลาเสียอารมณ์

ผมยอมที่จะเสียเวลามาทำงานเพื่อเคลียร์ทุกข้อสงสัยหรือเคลียร์ตัวเอง แต่หากเคลียร์แล้วไม่มีประโยชน์หรือไม่รับฟังก็คงเสียเวลาเปล่าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2012, 11:38:46 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 11:45:37 PM »
พึ่งอ่านอันที่สองของท่าน  ผมได้ให้ข้อมูลบิดเบือนตรงไหนครับ วันนั้นผมไปเอาของตอนกลางวันแล้วนำกลับไปใส่ทันที แล้วตอนหัวค่ำผมก็โทรไปหาพี่บอกว่าควันมันไหลตอนสตาร์ท

ซึ่งเทอโบเก่าที่เคยใส่อยู่ไม่มีอาการแบบนี้ แล้วผมไม่แมนตรงไหนที่ไปหาพี่ถึงอู่ด้วยความมั่นใจว่าเทอโบที่ผมซื้อมามันมีปัญหา ใช่ว่าเอาของมาหลายวันแล้วค่อยโทรบอก

ให้ข้อมูลบิดเบือนคงไม่ใช่ผมแล้วมั้งครับ

ขอความกรุณาเสียสละเวลากลับไปอ่านใหม่อีกรอบครับ ถึงแม้มันจะยาวมากเกินไปแต่ผมก็มั่นใจได้ว่าทุกท่านอ่านเข้าใจว่าผมว่าคุณตรงส่วนไหน

ไ่ม่ใช่ส่วนที่คุณแกล้งทำสงสัยหรือเบี่ยงเบนไปเป็นเรื่่องอื่นซึ่งไม่ใช่เรื่องที่ผมกล่าวว่าคุณเลย

ส่วนโทรไปตอนหัวค่ำก็ไม่ใช่ครับเพราะเป็นวันอาทิตย์ แดดส่องกลางกบาลเลยครับ ขับรถอยู่ครับไปกับแม่

ไม่ใช่หัวค่ำวันนั้น ไม่ใช่วันถัดไป เป็นวันอีกสองวันถัดไป

ไม่มีนัยสำคัญอะไรในเรื่องนี้ครับแค่อยากจะบอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2012, 11:46:57 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 11:47:03 PM »
เห็นอากาศมันร้อน แถมกระทู้ก็ร้อน เลยขอเอาน้องเค้ามาดับร้อน แต่ถ้ายังเอาไม่อยู่สงสัยต้องจัดให้หนักกว่านี้แล้วครับ ขอให้เคลียร์กันได้โดยไว (ถ้าผิดกฎต้องขออภัย ลบได้เลยคร้าบบบ)  :bbbear_19:

ขอหกกว่านี้ได้ไหมครับ โอ้ว   :bbbear_7:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2012, 11:48:57 PM โดย ScooBy crew »
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 11:49:18 PM »
ขอหนักกว่านี้ได้ไหมครับ โอ้ว
หวัดดีพี่ชนัดครับ. จนจะเลิกขับอีโวยังไม่เจอกันจั๊กที :bbbear_8:

• *
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 12:00:18 AM »
ที่โทรคุยกับคุณเกษม พี่เค้าบอกผมว่าให้ไปลองจูนอาจจะหาย แต่ควันมันขาวด้วยอาการน้ำมันเครื่องรั่วผมบอกพี่เค้าอย่างนี้ แต่เค้าก็บอกว่าลองดูก่อน ถ้าไม่ได้จริงๆก็เอามาคืนพร้อมด้วยยืนยันว่าไม่เสีย

วันต่อมาผมก็เลยโอเคลองจูนก็ได้ แต่ทางเจ้าของอู่ก็บอกว่าใช้ไปเดวก็ต้องเปลี่ยนอีก ก็เลยถอดออกแล้วยังไม่ได้ใส่เทอโบเดิมกลับเข้าไป  แล้วก็โทรหาพี่เค้า เค้าก็นัดวันไปที่อู่ที่พี่เค้าทำประจำ แล้วเกิดเหตุอย่างที่ผมได้เล่ามานะแหละครับ

ผมไม่ได้ว่าลองจูนดูอาจจะหาย ตอนแรกผมประหลาดใจที่ว่าคุณแจ้งว่าคุณเปลี่ยนเอง ผมก็ประหลาดใจว่าเปลี่่ยนเองเลยหรือ
แล้วเทอร์โบนี่ใส่เองได้เลยหรือ ไม่ต้องทำอะไรกับมันเพิ่มเลยรึ??

ผมก็บอกว่าลองไปให้อู่เปลี่ยนดีกว่าไหวให้เขาจูนอากาศหน่อย น่าจะมีส่วนเกี่ยว

ไอ้ "ด้วยอาการน้ำมันเครื่่องรั่ว" เนี่ยคุณโกหกครับผมไม่ได้ยินเข้าหูเลยความจำคุณไม่ดีหรือเปล่า แต่ไม่มีสาระสำคัญอะไร

หลังจากที่คุณอ้างว่าไปที่อู่พี่มานะมา คุณยังไม่รู้เลยว่าเทอร์โบผมจะเสียจากอะไร ได้ยินแต่คำอ้างว่า

"พี่มานะบอกว่าซีลเสียมั้ง" 

##การบิดเบือนข้อมูลอีกเรื่องคือไม่ใช่ซื้อไปแล้วเปลี่ยนเลย แล้วโทรหาผมตอนหัวค่ำแล้วก็อีกวันไปอู่พี่มานะแล้วก็โทรหาผม

วันซื้อขายหรือวันที่เกิดเหตุอยากให้ผมมาขยายความไหมครับ!!!

!!! คุณโกหกอีกเรื่องคือคุณบอกว่ายังไม่ได้ใส่เทอร์โบเก่าเข้าไปแล้วก็โทรหาผม

แล้วที่ตอนที่ไปที่อู่ Boxer กัน ทำไมคุณแจ้งว่าคุณใส่เทอร์โบเก่ากลับแล้วก็ไม่มีควันขาว ตกลงใส่หรือไม่ได้ใส่!!!

แล้วที่คุณไม่ได้ขับรถมาเพราะคุณยังไม่ได้ใส่เทอร์โบเก่ากลับคืนหรือยังไง จะกลืนน้ำลายตัวเองหรือเปล่า

แล้วกระทู้ขายของที่คุณไปทักผมก็ยังอยู่คุณโพสถามผมวันไหน เืพื่อนๆลองไปดูก็ได้ครับ เจอผมวันไหน ซื้อผมวันไหน วันนี้วันที่เท่าไหร่

เป็นไปได้หรือครับรถเราถอดเทอร์โบทิ้งไว้ตั้งกี่วัน ไม่เอามาวิ่ง เพื่่ออะไรครับก็ไหนบอกว่าใส่เทอร์โบเก่ากลับเข้าไปแล้ว

คุณคิดว่าคุณจะมาใส่ร้ายคนอื่นยังไงก็ได้ คนถูกกล่าวหาก็จะกลายเป็นคนผิด

เทอร์โบลุกเท่าไหร่ ผมผิดจริงหรือเปล่า เอาเงินไปเที่ยวผู้หญิง แต่งรถเยอะกว่านี้

แต่คุณจะมาสร้างศัตรูอีกคน ด้วยสิ่งที่ผมไม่ได้ทำ พูดตลบแตลงปกปิดให้ร้ายอีกคน

คนลองหยุดทุกสิ่งที่คุัณกำลังทำ ดูเหตุดูผลว่า ทำไปเพื่ออะไร การเอาชนะ เงินคืน ความสะใจ

ส่วนผมพยายามอธิบายแล้ว พิสูจน์ตัวเอง แต่สิ่งที่พิสูจน์ไปคุณไปได้เข้าหูหรือพยายามรับรู้เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2012, 12:32:57 AM โดย pedkasem »

• *
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 12:16:16 AM »
แล้วประเด็นที่ไม่เอาอิมเข้าไป แต่เอาอีกคันไปแทนล่ะครับลองอธิบายตามที่อากะสันกล่าวไว้เลยครับ :bbbear_19:

ผมถามเพื่อให้สมาชิกท่านอื่นช่วยวิแคระนะครับ :bbbear_32:

ผมชื่อเกษมน่ะครับ ส่วนอาการกะสัน มีมาเป็นช่วงๆครับ ช่วงนี้แก่แล้ว เริ่มกู่ไม่ค่อยกลับ   :bbbear_44:

ผมเข้าใจเจตนาดีของทุกท่านนะครับ แต่ผมเสียเวลาทำงานในหน้าที่มาก เสียอารมณ์มาหลายวันครับ

ก็ออกมาเคลียร์ตัวเองแล้วกลับ แต่ก็ให้ผู้อ่านพิจารณาเอาเอง แต่ดูจะไม่มีประโยขน์ ผมมากล่าวข้อเท็จจริงแก้ต่างให้ตัวเอง

ส่วนจะให้เจ้าของกระทุ้มาอธิบายเป็นฉากๆอีกผมเกรงว่าจะเป็นมหากาพย์ แล้วก็ต้องพังกันไปข้างหนึ่ง

ให้โอกาสมาตอบครับ ขอแบบลุกผู้ชาย กล้าผิดกล้ารับ อย่าบิดเบือนหรือตลบแตลงไปมา ไม่งั้นไม่จบแน่

คนอ่านจับประเด็นได้ ไม่ได้ว่าผมถูกนะครับ ผู้อ่านพิจารณากันเอง

ผมขอแค่นี้ละกันครับถึงแม้จะยาวมาก

งอได้แต่อย่ามาหักครับ....

คนเราคุยกันดีๆ อยากได้ไรบอกตรงๆ ครับ อย่ามาด้วยการโยนความผิดให้คนอื่น

ไม่เห็นแรงดั่งใจเลยพี่ขอแลกเป็นอย่างอื่นได้ป่าว จบครับ

เทอร์โบพี่เสีย นู่นนี่นั่น ผมโดนกล่าวหา ขอเปลี่ยนเป็นลิ้นหน้า  ขอโทษนะครับผิดวิธี

พิสูจน์แล้วไม่จบ มาลอบกัดผมในเวปอีก เอาตามนั้นครับ..

ผมโกรธที่ผมพยายามรักษาเครดิตของผมเอง ผมค้าขายครับ เครดิตสำคัญมาก

คุยกันจบเคลียร์กันรู้เรื่อง แต่อีกคนไม่รับรู้ไม่จบ แต่มาเปิดกระทู้ลอบกัดผ่านทาง social  network แบบนี้

คนอ่านเค้าไม่ไ้ด้ฟังความของอีกฝ่ายนิครับ ดีที่ผมมาเจอ เจออีกทีผมก็เป็นตัวร้ายไปแล้ว

แล้วต่อไปผมอยากขายของติดรถผมใครจะมาซื้อ ผมจะโผล่หน้าไปขอซื้อของใครได้ครับ คุณโยนอุจจาระมาเหม็นตัวผมไปหมดแล้ว

เบอร์โทรก็มีนิครับ โทรมาก็เคลียร์กันนัดกันสรุปกันแล้ว ผมก็นัดทันทีไม่ได้บ่ายเบี่ยงเลย

แล้วจะมาละครในเวปเพื่่ออะไรครับ มันไม่ใช่วิธีที่เป็นสุภาพบุรุษเลยนะครับ

ขออนุญาติจบก่อนนะครับ มีเพื่อนๆในเวปเมสเสสมาบอกอ่านแล้วคนอ่านก็เข้าใจอยู่ไม่อยากให้ผมโต้ตอบอีกเปลืองน้ำลาย เสียเวลาเสียอารมณ์

ขออีกนิดละกันครับ ตอนนี้พอแล้วครับ ไมเกรนจะขึ้น  :bbbear_40:

ด้วยความเคารพสมาชิกทุกท่านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2012, 12:26:18 AM โดย pedkasem »

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 12:21:42 AM »
ขอให้ clear กันโดยดีครับ

ให้ยอมรับความจริงอย่างเปิดใจ ซื่อสัตย์ต่อตัวเอง น่าจะเป็นวิถีทางของลูกผู้ชาย
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 12:25:18 AM »
ผมชื่อเกษมน่ะครับ ส่วนอาการกะสัน มีมาเป็นช่วงๆครับ ช่วงนี้แก่แล้ว เริ่มกู่ไม่ค่อยกลับ   :bbbear_44:

ผมเข้าใจเจตนาดีของทุกท่านนะครับ แต่ผมเสียเวลาทำงานในหน้าที่มาก เสียอารมณ์มาหลายวันครับ

ก็ออกมาเคลียร์ตัวเองแล้วกลับ แต่ก็ให้ผู้อ่านพิจารณาเอาเอง ผมมากล่าวข้อเท็จจริง

ส่วนจะให้เจ้าของกระทุ้มาอธิบายเป็นฉากๆอีกผมเกรงว่าจะเป็นมหากาพย์ แล้วก็ต้องพังกันไปข้างหนึ่ง

ให้โอกาสมาตอบครับ ขอแบบลุกผู้ชาย กล้าผิดกล้ารับ อย่าบิดเบือนหรือตลบแตลงไปมา

คนอ่านจับประเด็นได้ ไม่ได้ว่าผมถูกนะครับ ผู้อ่านพิจารณากันเอง

ผมขอแค่นี้ละกันครับถึงแม้จะยาวมาก

งอได้แต่อย่ามาหักครับ

คนเราคุยกันดีๆ อยากได้ไรบอกตรงๆ ครับ อย่ามาด้วยการโยนความผิดให้คนอื่น

ผมโกรธที่ผมพยายามรักษาเครดิตของผมเอง ผมค้าขายครับ เครดิตสำคัญมาก

คยกันจบเคลียร์กันรู้เรื่องมาเปิดกระทู้ผ่านทาง social  network แบบนี้

คนอ่านเค้าไม่ไ้ด้ฟังความของอีกฝ่ายนิครับ ดีที่ผมมาเจอ เจออีกทีผมก็เป็นตัวร้ายไปแล้ว

แล้วต่อไปผมอยากขายของติดรถผมใครจะมาซื้อ

เบอร์โทรก็มีนิครับ โทรมาก็เคลียร์กันนัดกันสรุปกันแล้ว ผมก็นัดทันทีไม่ได้บ่ายเบี่ยงเลย

แล้วจะมาละครในเวปเพื่่ออะไรครับ มันไม่ใช่วิธีที่เป็นสุภาพบุรุษเลย

ขออนุญาติจบก่อนนะครับ ไมเกรนจะขึ้น  :bbbear_40:

เล่นซะพี่ไมเกรนขึ้นเลยหรอครับพี่ ใจเยนๆครับผม พักก่อนก้อได้ครับ สบายดีมั้ยครับพี่ไม่เจอกันเลยครับ

ขอให้เคลียร์จบโดยไวนะครับ โดยส่วนตัวเคยได้คุยกับพี่เพชรตอนที่ไปมีตติ้งครั้งแรกของผม พี่เค้าก้อแฟร์ๆดีนะครับ คุยเฮฮามากๆครับ

ยังไม่ก้อน่าจะคุยกันเคลียร์จบไม่ยากนะครับ เรื่องแค่นี้เอง :bbbear_23:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 12:30:23 AM »
เล่นซะพี่ไมเกรนขึ้นเลยหรอครับพี่ ใจเยนๆครับผม พักก่อนก้อได้ครับ สบายดีมั้ยครับพี่ไม่เจอกันเลยครับ

ขอให้เคลียร์จบโดยไวนะครับ โดยส่วนตัวเคยได้คุยกับพี่เพชรตอนที่ไปมีตติ้งครั้งแรกของผม พี่เค้าก้อแฟร์ๆดีนะครับ คุยเฮฮามากๆครับ

ยังไม่ก้อน่าจะคุยกันเคลียร์จบไม่ยากนะครับ เรื่องแค่นี้เอง :bbbear_23:

ไม่เห็นหน้าเห็นตาเลยนะครับคุณดู๋  :bbbear_46:

น้องหมูดำถึงไหนแระ เอามา drag แข่งกะ R35 ล้างแค้นให้ชมรมเราหน่อยจิ

trackday ที่โบนันซ่าเห็นแรงจริง R35 อย่าเจอน้องหมุดำแระกัน :bbbear_44:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 12:38:02 AM »
ขับเดิมๆคับผม  ว่าจะไปซื้อมอไซร้านพี่มาขี่แทนดีกว่า555  แต่ขอแบบแรงๆหน่อยนะคับ :bbbear_2:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 12:54:53 AM »

ขับเดิมๆคับผม  ว่าจะไปซื้อมอไซร้านพี่มาขี่แทนดีกว่า555  แต่ขอแบบแรงๆหน่อยนะคับ :bbbear_2:

:bbbear_43:  :bbbear_17:

ออฟไลน์ JaaYY

• *
  • Popular Vote : 1
  • www.Yokyor.co.th
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 01:13:46 AM »
ผมไมจำเป็นต้องตลบแตลง ถ้างั้นมาเอาเทอโบกลับไปเลย หรือ เดี๋ยวผมจะส่งไปให้ เงินไม่ขอรับคืนขอแมนๆอย่างที่พี่ต้องการ เงินไม่ได้น้อยไม่ได้เยอะ ผมก็นอยพอๆกับพี่แหละ

ยังนี้จบกว่านะ

I love BCC
To the max project garage

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
« ตอบกลับ #133 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 02:43:21 AM »

ใช่ครับ :bbbear_16:

รถพี่ทะเบียน3ตัวป่ะ

ผมอยู่ในหมู่บ้านเศรษฐกิจ เข้ามาทางสาย2อ่ะครับ

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
« ตอบกลับ #134 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 02:46:24 AM »
เฮ้ยพูดแบบนี้สงสัยมีดวลล่ะ  :bbbear_41:

พี่ต้น  มีร้านแนะนำ หอยย่างมีทุกหอย
ไม่ได้ทะลึ่งนะ  หอยจิงๆ อร่อยโคตร   ตลาดสาย2อ่ะ