ผู้เขียน หัวข้อ: 🎵🎵🚙🚕🚗มิดไนท์รวมพล ชมจันทร์ ปาร์ตี้เก็บภาพ สร้างมิตรสหาย ต่อต้านเมาแล้วคับ อัปเดตล่าสุด 29🚕🚗🚙🚀🚒  (อ่าน 114794 ครั้ง)

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ถ้าฝนไม่ตก ตากลม บ้านๆไปด้วยนะ  :bbbear_48:

ไม่ตกหรอกโปร ผมปักตะไคร้แล้ว !

:bbbear_43:

ออฟไลน์ zordor_im

• *
  • Popular Vote : 17
  • Zordor_im
คืนนี้. มันแน่นอน. ในปั๊มเต็มไปด้วยรถซิ่ง.  แต่58คันน่าจะล้นปั๊มแน่เลย

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ไม่ตกหรอกโปร ผมปักตะไคร้แล้ว !

:bbbear_43:

จะคอยดู....เพราะไม่ซิงแล้วนี่ ไม่ว่าหน้าหรือหลัง  :bbbear_21:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
จะคอยดู....เพราะไม่ซิงแล้วนี่ ไม่ว่าหน้าหรือหลัง  :bbbear_21:

ตัวเองก็เหมือนกันหนิฮะ  :bbbear_45:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
อย่าลืมกันนะครับ. ฝั่งธน ล้อหมุน 22.30 ไม่เหลดไม่รอนะครับ ใครมาก่อนเวลาก็ได้ครับ มีของกินแก้หิวในปั้ม

เช๊ครถให้พร้อม ขัดกันให้เงาปิ้ง ฝนจะตกฟ้าจะร้องน้ำจะท่วม ไม่ใช่ปันหา รถท่านใดไม่สมบูรณ์ท่องไว้ให้ขึ้นใจ"ไม่ไหวอย่าฝืน"

รถพี่อ่ะแหละอย่าฝืน เพราะยังไงก้อไม่ไหว 555
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

รถพี่อ่ะแหละอย่าฝืน เพราะยังไงก้อไม่ไหว 555
ขอปิดท้ายล่ะกานนน :bbbear_11:

• *

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ชาวเลียบด่วน-รามอินทรา ที่จะนัดเจอกันปั้ม jet เก่า มีใครบ้างเอ่ย จะได้รอกันถูกครับ

คร่าวๆน่าจะมี พี่โกร๋น พี่ปอม เพื่อนพี่ปอมr33  ผม คุณsinsuk คุณ;... จะได้รวบรวมไปสมทบ ที่จุดนัดหมาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2012, 11:46:10 AM โดย CaptaiN »
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

• *
ชาวเลียบด่วน-รามอินทรา ที่จะนัดเจอกันปั้ม jet เก่า มีใครบ้างเอ่ย จะได้รอกันถูกครับ

คร่าวน่าจะมี พี่โกร๋น พี่ปอม ผม ... จะได้รวบรวมไปสมทบ ที่เมกะ เวลา 23.00

ยังลังเลว่าจะไปเจอที่ไหนดีฟระ น่าไปทุกที่เยยยยย

ออฟไลน์ toku

• *
  • Popular Vote : 0
พี่ต๊อก. พี่ตุ๋ยฝากบอกว่า. ขนอีโวมาเยอะๆ 55555

มีรถโมเดลอยู่สองสามคัน ให้ขนไปด้วยหรอ

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
เอาแจสซี่ไปรอที่เมกาบางนาเรยนะฮะ วิ่งไม่ทันชาวบ้านแน่เรย :bbbear_13:

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
อยากไปด้วย
แต่ stand by อยู่บ้าน ยังไม่รู้ชะตาชีวิตเลยครับ
ขับขี่ปลอดภัยครับ

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
อยากไปด้วย
แต่ stand by อยู่บ้าน ยังไม่รู้ชะตาชีวิตเลยครับ
ขับขี่ปลอดภัยครับ

มาเลยพี่ เมกกะ ใกล้ๆสนามบิน 5 นาทีก็ทัน อิๆ
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4