ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มาดวลข้าวเหนียวส้มตำ @ ลาบเป็ดพระราม9 - พรุ่งนี้ 6 โมง!!!  (อ่าน 7464 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
นั่งแท๊กซี่มาเลยครับ หลุยซ์

นพออกกี่โมงมีจักรยานturboอยู่คันขอปายด้วยได้ไม๊ :bbbear_11:
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ Gong Motor Image

• *
  • Popular Vote : 6
ขอตามไปด้วยได้ไหมคับ พอดีไม่รู้จักใครเลย นอกจากพี่พนมคับ :bbbear_20:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ขอตามไปด้วยได้ไหมคับ พอดีไม่รู้จักใครเลย นอกจากพี่พนมคับ :bbbear_20:

มาเลยครับ....ผมโกร๋น

ออฟไลน์ Gong Motor Image

• *
  • Popular Vote : 6
มาเลยครับ....ผมโกร๋น

พี่โกร่นนี้เอง จำได้แล้วคับ เดียวตามไป ว่าแต่ร้านอยู่ตรงไหนอะ :bbbear_33:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000

พี่โกร่นนี้เอง จำได้แล้วคับ เดียวตามไป ว่าแต่ร้านอยู่ตรงไหนอะ :bbbear_33:

พระราม9เข้าซอยโรงปูนที่จะไปเพชรบุรีอยู่อยู่กลางซอยโรงปูน...หาไม่เจอโทรมา 081-8547815

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ขอบคุณทุกท่านสำหรับมื้อค่ำที่สนุกมาก คราวหน้าไว้นัดกันใหม่นะครับ เสียดายไม่ได้เจอคุณโชค

:bbbear_35:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ขอบคุณทุกท่านสำหรับมื้อค่ำที่สนุกมาก คราวหน้าไว้นัดกันใหม่นะครับ เสียดายไม่ได้เจอคุณโชค

ถือเปนโชคดีของพ่ีละ555 :bbbear_43:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ท่านสมาชิกกลุ่มดวลข้าวเหนียววันนี้มีใครว่างมั้ยครับ หากว่างและผ่านไปโซนวิภาวดี-ลำลูกกา ขอเรียนเชิญไปมีทติ้งกับชาวปทุม-รังสิต-ฝั่งธนฯ และ ชาว sss โซน "สะดวก" ที่ร้าน About Story ตรงลำลูกกาคลอง 2 ได้เลยนะครับ เช็ครายละเอียดเพิ่มเติมจากหน้ากระทู้ชาวปทุม-รังสิต ได้เลยครับ คิดถึงทุกท่านนะครับ

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
ท่านสมาชิกกลุ่มดวลข้าวเหนียววันนี้มีใครว่างมั้ยครับ หากว่างและผ่านไปโซนวิภาวดี-ลำลูกกา ขอเรียนเชิญไปมีทติ้งกับชาวปทุม-รังสิต-ฝั่งธนฯ และ ชาว sss โซน "สะดวก" ที่ร้าน About Story ตรงลำลูกกาคลอง 2 ได้เลยนะครับ เช็ครายละเอียดเพิ่มเติมจากหน้ากระทู้ชาวปทุม-รังสิต ได้เลยครับ คิดถึงทุกท่านนะครับ

ตามนี้คับพี่

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=94412.0