ผู้เขียน หัวข้อ: กรอบกุญแจ รีโมทแตก  (อ่าน 1610 ครั้ง)

ออฟไลน์ kohked4

• *
  • Popular Vote : 0
กรอบกุญแจ รีโมทแตก
« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 05:29:48 PM »
ขอถามเพื่อนๆหน่อยครับเผอิญ กรอบกุญแจรีโมท OEM แบบสองปุ่มมันแตกจะหาเปลี่ยนได้ที่ไหน แบบไม่มีอิมโมนะครับ โทรไปเช็ค MIT แจ้งไม่แยกขาย ต้องซื้อยกชุดราคาหมื่นหนึ่งไม่ vat ฟังแล้วก้อ    :bbbear_1: รบกวนท่านที่เคยเปลี่ยนแล้วช่วยแชร์ประสบการณ์ครับ

ขอบพระคุณ

ออฟไลน์ FF 1

• *
  • Popular Vote : 5
Re: กรอบกุญแจ รีโมทแตก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 08:54:03 AM »
มีร้านกุญแจที่ตลาดนัดในเมืองทองธานี ค่าก็อปกุญแจ (ของผมรุ่นหน้าหมู เป็นอิมโม+รีโมท)
2700 บาท ใช้สตาร์ทรถได้แต่ฟังค์ชั่นรีโมทจะหายไป แต่ผมไม่ได้ทำนะครับ ยังมี 2 ดอกอยู่ ถามเค้าดูเฉยๆ
คุณลองไปถามเค้าดูว่ามีกรอบขายหรือเปล่า