ผู้เขียน หัวข้อ: ** ขอความร่วมมือตอบแบบสอบถาม ช่วยเหลือนักศึกษาตาดำๆ หน่อยนะครับผม  (อ่าน 7068 ครั้ง)

ออฟไลน์ intrinsic

• *
  • Popular Vote : 11
ตอบแล้วครับรถคุณjob2jzนี่เองเห็นอยู่บ่อยๆ :bbbear_16:

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
ตอบแล้วครับรถคุณjob2jzนี่เองเห็นอยู่บ่อยๆ :bbbear_16:

ขอบคุณทุกๆคนมากครับ ว่าแต่พี่ intrinsic ใช้อะไรอยู่หรอครับ ใช่ฟอเรสเตอร์ป่ะครับ
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เรียบร้อยแล้วนะครับบบ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ dj-drslump

• *
  • Popular Vote : 6
จัดให้แล้วคับ ผม Flexible นะครับ จบมา เกือบ 2 ปีแล้วครับ

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
ตอนนี้ได้จำนวนแบบสอบถามที่พอประมาณแล้วนะครับ

ต้องขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนมากๆนะครับ

ขอบคุณมากๆครับบบบบบ 
   :bbbear_34:  :bbbear_34:
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ b_zestup

• ซูบารุคือชีวิต จะขับมันจนกว่าจะไม่มีแรงเหยียบคลัตช์ ถ้าหมดแรงก้อจะขับเกียร์ออโต้ 555
  • *
  • Popular Vote : 7
ตอบให้เรียบร้อยแล้วนะคับ  :bbbear_30: :bbbear_30: