ผู้เขียน หัวข้อ: ชารป์ละลาย ปวดหัวมาก ขอคำปรึกษาจากพี่ๆทุกคนด้วยครับ  (อ่าน 23082 ครั้ง)

ออฟไลน์ pton

• *
  • Popular Vote : 6
ซื้อเครื่องใหม่แล้วครับผม
ได้มาเป็นคอแดง อินเตอร์สีเงินแต่เฉียงครับ ไดเร็กคอยล์ ไม่รู้ตัวไหนครับ กล่องเป็นSB โบว์ td05
 ราคาเครื่อง สายไฟ แอรโฟว กล่อง อินเตอร์แถมครัช ไม่เอาเกียร์ ได้มาที่ 30000 ครับ
สายไฟสวย เสียงดี เดินเบานิ่งครับ วันนี้กลับ ชม แว้วววครับ ขอบคุณทุกคนมากๆครับ  มีโอกาศไป ชม รบกวนโทรหาได้เลยครับ ต้นครับ. 0891655653
ตามนั้น

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ยินดีด้วยนะครับคุณต้น ลุ้นเอาใจช่วยตั้งแต่เปิดกระทู้แล้ว ก็ได้ทางออกที่ดีหลังจากประมวลจากคำแนะนำดีๆ ที่มาจากสมาชิกหลายๆ ท่านนะครับ ก็อย่าลืมเผื่องบติดเกจ์วัดด้วยนะครับ รถผมรอดก็เพราะเจ้าเกจ์วัดนี่แหละ ช่วยทำให้เท้าไม่หนักเกินไป

:bbbear_35:

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• *
  • Popular Vote : 7
กลับเชียงใหม่ อยากเห็นรถพี่ต้นจังครับ  :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
ความสะอาด เป็นสิ่งสวยงาม แต่ความสกปรกนั้น กลับสวยงามยิ่งกว่า

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Popular Vote : 7
  • Sucker Socc FS
หายไวๆนะครับ :bbbear_16:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ซื้อเครื่องใหม่แล้วครับผม
ได้มาเป็นคอแดง อินเตอร์สีเงินแต่เฉียงครับ ไดเร็กคอยล์ ไม่รู้ตัวไหนครับ กล่องเป็นSB โบว์ td05
 ราคาเครื่อง สายไฟ แอรโฟว กล่อง อินเตอร์แถมครัช ไม่เอาเกียร์ ได้มาที่ 30000 ครับ
สายไฟสวย เสียงดี เดินเบานิ่งครับ วันนี้กลับ ชม แว้วววครับ ขอบคุณทุกคนมากๆครับ  มีโอกาศไป ชม รบกวนโทรหาได้เลยครับ ต้นครับ. 0891655653
รหัสSB คือ sti RA เวอร์1 250แรงม้า

ไม่แน่ใจว่าเปนฝาไฮดรอลิคหรือชิมวาล์ว

บูสต์13.64 psi

หัวฉีด440cc.

อินเตอร์เฉียงสีเงิน โบtd05 ครับ

ปล.ซื้อคอยล์Gd เผื่อไปด้วยนะครับ รุ่นนี้คอยล์มักจะรั่วแล้วล่ะ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ ronaldoy10

• *
  • Popular Vote : 9
ดีใจด้วยครับ ขอให้ทำออกมาจบสมบูรณ์นะครับ  :bbbear_7:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
รหัสSB คือ sti RA เวอร์1 250แรงม้า

ไม่แน่ใจว่าเปนฝาไฮดรอลิคหรือชิมวาล์ว

อินเตอร์เฉียงสีเงิน โบtd05 ครับ

ปล.ซื้อคอยล์Gd เผื่อไปด้วยนะครับ รุ่นนี้คอยล์มักจะรั่วแล้วล่ะ
หาคอย GD สำรองไว้
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ K-13

• *
  • Popular Vote : 3
มาแอบส่องอ่านดู อินเตอร์เฉียงเหมือนกัน ผมชอบพี่ๆหลายท่านที่ช่วยออกความคิดเห็นกัน อบอุ่นดีมากเลยครับ   :bbbear_17:
civil engineering

ออฟไลน์ pton

• *
  • Popular Vote : 6

ข้อมูลครบเลย ขอบคุณมากครับ เอาเครื่องเข้าอู่เรียบร้อย จะเก็บภาพมาฝากนะครับ
จากคนที่พึ่งไปเดินเซียงกงมา อยากรู้ราคาไร pm มาได้เลยครับ ราคาคร่าวๆหรือร้านไหนยังไงบ้างถ้าผมตอบได้ยินดีครับ
ตามนั้น