Gallery > Car Member Gallery

Legacy specb tuned by STI(JDM)+SG +GC +BRZ

(1/9) > >>

KongKong:
 :bbbear_16:สวัสดีคับบบบบ

ผมชื่อก้องคับ นานๆทีจะได้จับรถตัวเองมาถ่ายรูปคับ ปกติชอบถ่ายรูปอยู่แล้วคับ แต่ไม่ค่อยจะได้ถ่ายรถเท่าไหร่คับ จะถ่ายก้แนวstreetกับวิวคับ
เลยไม่ค่อยได้ถนัดถ่ายภาพแนวนี้ซะเท่าไหร่  :bbbear_20: เลยอยากมาขอคำแนะนำจะพี่ๆๆที่ถ่ายอะคับ  :bbbear_19:
 ปัจจุบันใช้ Nikon:D600 และ Leica:M8คับ

รถแท้คับ

KongKong:
เพิ่มคับบบ

KongKong:
ต่อคับ

KongKong:
เพิ่มคับ :bbbear_32:

kongoe:
รถสวยเนียนมากครับ ยินดีกับเจ้าของด้วยนะครับผม  :bbbear_23: :bbbear_23: :bbbear_34: :bbbear_34:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version