ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่ิอนๆที่ได้ xv มาครอบครองแล้ว สีอะไรกันบ้างครับ เอารูปมาแชรกันครับ  (อ่าน 21646 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jahda

• *
  • Popular Vote : 4
ของหนูสีเทาดำคะ :bbbear_40: :bbbear_17:

ออฟไลน์ shaq32

• *
  • Popular Vote : 2
แอบเห็น Monster กับ ER6 อิอิ ขาซิ่งเหมือนกัน

ออฟไลน์ luma

• *
  • Popular Vote : 0
  • Riders In The Sky
สีขาวครับ
พาไปถ่ายน้ำมันเครื่องที่เชียงใหม่มา
ติดใจช่วงล่างหนึบ เข้าโค้งบนภูเขาดีจริง :bbbear_17:

ออฟไลน์ ซุนเซ็ก

• *
แอบเห็น Monster กับ ER6 อิอิ ขาซิ่งเหมือนกัน
โอ้...เหมือนกันหลายอย่างนะครับเนี่ย พี่เล่น Bigbike  ด้วยเหรอครับ

ออฟไลน์ Rule

• ซิ่ง รั่ว
  • *
  • Popular Vote : 5
วันนี้ขับผ่านเห็นXV ป้ายแดง ที่ central พระราม9.
พรุ่งนี้เราจะได้รถแล้ว. ร้องไชโย

ออฟไลน์ Rule

• ซิ่ง รั่ว
  • *
  • Popular Vote : 5
ได้รถแล้วคะ สีเทาดำ

ออฟไลน์ shaq32

• *
โอ้...เหมือนกันหลายอย่างนะครับเนี่ย พี่เล่น Bigbike  ด้วยเหรอครับ

ใช่ครับ ผมก็ขับ Monster เหมือนกัน

มี 796ABS / 1098S / M900 ครับ

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
สีขาวครับ
พาไปถ่ายน้ำมันเครื่องที่เชียงใหม่มา
ติดใจช่วงล่างหนึบ เข้าโค้งบนภูเขาดีจริง :bbbear_17:

รถงาม วิวแจ่มคร้าบบ  :bbbear_43:

ออฟไลน์ ซุนเซ็ก

• *
ใช่ครับ ผมก็ขับ Monster เหมือนกัน

มี 796ABS / 1098S / M900 ครับ

โอ้โห สาวกดูกาตี้ตัวจริง
พี่มี FB มั้ยครับ อยากรู้จักหน่อย ทั้งรถทั้งมอไซต์ รสนิยมเดียวกัน

ออฟไลน์ Tre

• *
เมื่อบ่ายๆวันนี้เจอ XV สีเข้มๆแถวๆหน้าศาลบนถนนรัชดา... พึ่งเคยเห็นตัวเป็นๆ... สวยดีครับ... สวัสดีเจ้าของด้วยนะครับ ^.^

ออฟไลน์ Chemkorat3

• *
สี Dark Grey ครับ เพิ่งรับรถมาเมื่อวันเสาร์
น้องใหม่ รถบ้านๆ Subaru XV ครับ - ขอฝากตัวด้วยคน

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
สี Dark Grey ครับ เพิ่งรับรถมาเมื่อวันเสาร์

เงามากครับ  :bbbear_28:  ของผมสีเดียวกันยังไม่เงาเท่านี้เลย  :bbbear_8:

ออฟไลน์ Ford26ers

• NO PAIN NO GAIN
  • *
  • Popular Vote : 7
  • Keep Calm & Make It Real
เมื่อบ่ายๆวันนี้เจอ XV สีเข้มๆแถวๆหน้าศาลบนถนนรัชดา... พึ่งเคยเห็นตัวเป็นๆ... สวยดีครับ... สวัสดีเจ้าของด้วยนะครับ ^.^

ขอบคุณมากครับ น่าจะเป็นผมมั้งครับ เพราะเป็นเส้นทางทำมาหากินหลัก  :bbbear_9: ลาดพร้าววังหิน-ลาดพร้าว-รัชดา-วิภาวดี สวัสดีด้วยเช่นกันครับ เจอกันก็ดิฟไฟ โบกมือทักทายกันนะครับ ผมไม่แก่ ใจดี สปอร์ต กทม.  :bbbear_43:

เมื่อวันเสาร์ประมาณบ่ายสอง เจอ GC น้ำิเงิน ถ.รัชดา กรมส่งออก ยังโบกมือทักทายกันด้วยครับ มันรู้สึกอบอุ่นดีจริงๆเลยนะครับ แหม่  :bbbear_35:
Sneaker Freaker x Music Addict x Basketball Never Stops x Proud of Boxer

ออฟไลน์ Tre

• *
ขอบคุณมากครับ น่าจะเป็นผมมั้งครับ เพราะเป็นเส้นทางทำมาหากินหลัก  :bbbear_9: ลาดพร้าววังหิน-ลาดพร้าว-รัชดา-วิภาวดี สวัสดีด้วยเช่นกันครับ เจอกันก็ดิฟไฟ โบกมือทักทายกันนะครับ ผมไม่แก่ ใจดี สปอร์ต กทม.  :bbbear_43:

เมื่อวันเสาร์ประมาณบ่ายสอง เจอ GC น้ำิเงิน ถ.รัชดา กรมส่งออก ยังโบกมือทักทายกันด้วยครับ มันรู้สึกอบอุ่นดีจริงๆเลยนะครับ แหม่  :bbbear_35:

ผมเองแหละครับ อิมสองประตูสีน้ำเงิน.... สวัสดีครับ ^.^

ออฟไลน์ Ford26ers

• NO PAIN NO GAIN
  • *
  • Popular Vote : 7
  • Keep Calm & Make It Real
ผมเองแหละครับ อิมสองประตูสีน้ำเงิน.... สวัสดีครับ ^.^

555 เจอตัวจนได้  :bbbear_25: สวัสดีครับ คุณTre อยู่แถวๆนั้นหรอครับ  :bbbear_9:
Sneaker Freaker x Music Addict x Basketball Never Stops x Proud of Boxer