ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่ิอนๆที่ได้ xv มาครอบครองแล้ว สีอะไรกันบ้างครับ เอารูปมาแชรกันครับ  (อ่าน 21647 ครั้ง)

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
อยากได้สี wrc ครับกำลังไปจองสีนี้คงไม่มีหรอก 55
ในเวป Mit ก็ไม่มีสีให้เลือกเวรกรรม
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Rule

• ซิ่ง รั่ว
  • *
  • Popular Vote : 5
เอาสีขาวเถอะ ของเราสีเทาดำ 2วันฝุ่นจับจนมอมเลย อยากเป็นลม

ออฟไลน์ Chemkorat3

• *
  • Popular Vote : 4
เอาสีขาวเถอะ ของเราสีเทาดำ 2วันฝุ่นจับจนมอมเลย อยากเป็นลม

:bbbear_40: เห็นด้วยครับสีเทาดำเหมือนกันฝุ่นเกาะเห็นชัดมากๆไม่รู้ว่าสีดำเป็นเหมือนกันมั้ย
น้องใหม่ รถบ้านๆ Subaru XV ครับ - ขอฝากตัวด้วยคน

ออฟไลน์ Santa

• *
  • Popular Vote : 1
สี Dark Grey ครับ เพิ่งรับรถมาเมื่อวันเสาร์

เมื่อวานลุงไปเอารถที่ร้านพี่อุ๋ย speed 27 มา

เจอสีเทาดำคันนึงสวยครับ

ไม่แน่ใจว่าใช่มั้ยครับ :)

ออฟไลน์ Chemkorat3

• *
  • Popular Vote : 4
เมื่อวานลุงไปเอารถที่ร้านพี่อุ๋ย speed 27 มา

เจอสีเทาดำคันนึงสวยครับ

ไม่แน่ใจว่าใช่มั้ยครับ :)

ไม่น่าจะใช่ครับลุง ผมไปทำที่ TPS ครับ
น้องใหม่ รถบ้านๆ Subaru XV ครับ - ขอฝากตัวด้วยคน

ออฟไลน์ Santa

• *
ไม่น่าจะใช่ครับลุง ผมไปทำที่ TPS ครับ

โอเคครับ

อิอิ รถเราขาว อยากได้สีเทา

ไม่รู้คนรถเทา หรือดำ อยากได้สีอื่นกันมั้ย 5555

ออฟไลน์ joon

• *
วันนี้หลังจากไปจอง
ผ่านมาสีลม เจอ XV สีขาว มองตาค้างเลอ อิอิ
ของท่านใดในที่นี้ป่าวคับ
ผมขับ z4สีดำ

• *
ผมเลือกสีน้ำเงินครับ
คันนี้คงไม่แต่งแล้ว นิวเลแต่งเสร็จยังงงตัวเองอยู่ว่าทำไมไปได้ไง
เห็นรถสวยๆ โพสท์ขายกันเลยไม่กล้าลงขายเลย

แต่ xv นี่ใส่ pro drive ทอง 17" นี่น่าจะสวยโหลดหน่อย
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ล็อตกองทัพ XV ยังไม่รวมที่จอดด้านหน้า ที่ MIT ถ้าหลายๆล็อตถึงมือผู้ใช้คงเห็นวิ่งกันเพียบ  :bbbear_47:

เอารถมาเข้าเช็คเกือบไม่มีที่จอดเลยครับ ^^" 

ไม่เคยเจอ MIT รถแน่นอย่างนี้เคยเห็นแต่โล่ง  ช่วงนี้ถ้ามีมีตติ้งที่ mit  มะด้ายละ ม่ายมีที่จอด

ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
เยอะจริงๆ ครับ  :bbbear_4:

ออฟไลน์ Ford26ers

• NO PAIN NO GAIN
  • *
  • Popular Vote : 7
  • Keep Calm & Make It Real
ล็อตกองทัพ XV ยังไม่รวมที่จอดด้านหน้า ที่ MIT ถ้าหลายๆล็อตถึงมือผู้ใช้คงเห็นวิ่งกันเพียบ  :bbbear_47:

เอารถมาเข้าเช็คเกือบไม่มีที่จอดเลยครับ ^^" 

ไม่เคยเจอ MIT รถแน่นอย่างนี้เคยเห็นแต่โล่ง  ช่วงนี้ถ้ามีมีตติ้งที่ mit  มะด้ายละ ม่ายมีที่จอด

ผมก็เพิ่งเข้าไปแก้เซนเซอร์ถอยหลังช่วงบ่ายเมื่อวานครับ  :bbbear_25: แถมให้ 2 รูปสำหรับสาวก STi  :bbbear_34:
Sneaker Freaker x Music Addict x Basketball Never Stops x Proud of Boxer

• *
ไม่เคยเห็นรถแน่นอย่างนี้เลยครับ

ออฟไลน์ Yomost

• *
  • Popular Vote : 5
ดีใจกับ MIT ด้วย

ไม่เคยเห็นรถจอดรอส่งลูกค้าเยอะขนาดนี้มาก่อน

วันนี้เส้นมอเตอร์เวย์ ก็เจอ เทรลเลอร์ขน XV มุ่งหน้าเข้า กทม ติดๆ กัน 2 ขบวน

น่าจะมาลงที่ MIT ก่อนแล้ว กระจายไปตาม Dealer ต่างๆ มั้ง

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10

ออฟไลน์ ton2j

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีครับ สมาชิคใหม่ครับผม ได้รถมา1อาทิตย์กว่าๆเองครับ