ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่ิอนๆที่ได้ xv มาครอบครองแล้ว สีอะไรกันบ้างครับ เอารูปมาแชรกันครับ  (อ่าน 21643 ครั้ง)

ออฟไลน์ akaw

• *
  • Popular Vote : 1
มีสีนี้ด้วยหรือ? ท่านเอาไปเคลือบหรือทำสีใหม่อย่างไรครับ สวยมากๆเลย
ตอนไปดูทีแรก ความเห็นผม สีดำสวยที่สุด แต่สีดำมันวาวต้องไม่มีฝุ่นจับนะ จึงจะสวย ซึ่งบ้านเราใช้งานทุกวันคงเลี่ยงฝุ่นไม่ได้ แต่ดำด้านแบบนี้น่าสนใจมาก

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
สวัสดีครับ สมาชิคใหม่ครับผม ได้รถมา1อาทิตย์กว่าๆเองครับ
:bbbear_34: wrap ticker ดำด้าน ดุดุ มาแร้วววววว  :bbbear_2:
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

ออฟไลน์ akaw

• *
  • Popular Vote : 1
wrap ที่ไหน สำหรับ XV ราคาเท่าไหร่ รบกวนชี้แนะด้วยครับ ทาง  PM ก็ได้ครับ

ออฟไลน์ P@nzers

• *
  • Popular Vote : 7
สวัสดีครับ สมาชิคใหม่ครับผม ได้รถมา1อาทิตย์กว่าๆเองครับ
รถสวยมากเลยครับ ค่าเสียหายเท่าไรครับ รบกวนชี้เป้าด้วยครับ ..​   

:bbbear_34:

ออฟไลน์ Suplex

• *
  • Popular Vote : 2
อยากรู้เช่นกันว่า WRAP ทั้งคันนี้ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ Please......

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
warp แนะนำให้เลือกยี่ห้อสติกเกอร์เกรดดีๆนะครับ ไม่งั้นตอนลอกออกจะมีคราบกราวและสีรถอาจเกิดความเสียหายได้ครับ

ออฟไลน์ ton2j

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณมากๆเลยครับ คันนี้แรฟเองกับมือเลยครับ. ไม่รู้จะชี้เป้ายังไงเลยครับ :bbbear_38:

ออฟไลน์ XV NMG

• *
เมื่อวานลุงไปเอารถที่ร้านพี่อุ๋ย speed 27 มา

เจอสีเทาดำคันนึงสวยครับ

ไม่แน่ใจว่าใช่มั้ยครับ :)

รถเราเอง ค่ะ พาไปติด film มาค่ะ :bbbear_16:

ออฟไลน์ Rule

• ซิ่ง รั่ว
  • *
  • Popular Vote : 5
เมื่อวานนี้เห็นXV สีขาวป้ายแดงชลบุรีที่พัทยา ทักไม่ทันคะ ของเราสีเทาดำ

ออฟไลน์ Didi

• *
รับรถอาทิตย์หน้าตื่นเต้น ของเราสีดำ :bbbear_34:

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver

ออฟไลน์ LovelyNamo

• *
เมื่อวานนี้เห็นXV สีขาวป้ายแดงชลบุรีที่พัทยา ทักไม่ทันคะ ของเราสีเทาดำ

:bbbear_19: ของเราแน่เลยค่ะ ขับแถวพัทยา สัตหีบ ระยอง จร้า ทักทายกันได้นะคะ ปล.ที่โรงเรียนลูกก็เห็นมีสีขาวป้ายแดงคันนึง ยังไม่เคยได้ทักทายเลยค่ะ :bbbear_16:

ออฟไลน์ Art_Red_Integra@Korat

• ถ้าหยุดที่คำว่า "ดี" ก็จะไม่รู้จักกับคำว่า "ดีที่สุด"
  • *
  • Popular Vote : 8
  • โตขึ้นหนูจะเป็น Type R จ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2013, 06:41:23 PM โดย Art_Red_Integra@Korat »

ออฟไลน์ shaq32

• *
  • Popular Vote : 2
สี Dark Gray ครับ เปลี่ยนล้อ Prodrive 18" ครับ ตอนนี้แค่นี้ก่อน  เดี๋ยวลง คาร์บอนเต็มคัน จะเอามาให้ชมอีกรอบ  :bbbear_16:

ออฟไลน์ Rule

• ซิ่ง รั่ว
  • *
  • Popular Vote : 5
ร้านล้างรถที่พัทยากับกรุงเทพแถวรามคำแหง ร้านไหนดีคะ