ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่ิอนๆที่ได้ xv มาครอบครองแล้ว สีอะไรกันบ้างครับ เอารูปมาแชรกันครับ  (อ่าน 21644 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamjeep

• *
  • Popular Vote : 0
ลองดูอีกทีครับ ไม่ได้พรุ่งนี่จะมาหาวิธีทำใหม่

กะลังเล็งๆ XV เหมือนกันครับ  :bbbear_16:
สนใจแม็กซ์ลายนี้มากเลยครับ ไม่ทราบว่าพอจะมีใครบอกได้ไม๊ครับว่ายี่ห้ออะไร ซื้อที่ไหน เท่าไหร่ ขอบประมาณ?
(รูปแรกที่หน้าแรกเลยครับ)

ขอบคุณมากนะครับ  :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2013, 02:37:20 PM โดย iamjeep »