ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกหน้า GC หาซื้อแถวรามอินทรามีม้ยครับ ราคายังไง  (อ่าน 2254 ครั้ง)

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
กระจกหน้า GC หาซื้อแถวรามอินทรามีม้ยครับ   ราคายังไง
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ลองดูที่ร้าน glass tech ดูครับใกล้ๆปากซอยมัยลาภ รามอินทรา กม.4
02-943-5900

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
พอทราบราคามั้ยครับบบ  ขอบพระคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2013, 05:53:06 PM โดย YU-GARAGE ยู การาจ »
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
ของผมเหยี่ยว ค่ากระจกเบิกจาก mit โดยประกันจ่าย ให้ทางglass tech จัดการให้เสร็จ
แค่ค่ากระจกเบิกmit 47,000บาท ครับ
แต่ได้ถามทางglass tech ว่าที่ร้านมีของร้านเองมั๊ย
คำตอบคือมีครับ ทำในไทยบานละประมาน 7,500 บาท
ทางร้านบอกคุณภาพไม่ต่างแต่ถ้าหากเครมเป็นกระจกไทยคราวหน้าแตกอีกก็ได้แต่กระจกไทยแล้วครีบ
ลองถามทางร้านดูดีกว่า ครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ b_zestup

• ซูบารุคือชีวิต จะขับมันจนกว่าจะไม่มีแรงเหยียบคลัตช์ ถ้าหมดแรงก้อจะขับเกียร์ออโต้ 555
  • *
  • Popular Vote : 7
แถวรามอินทราก้อมีร้าน bsg คับ ขับเลยเซ็นทรัลรามอินทรามาหน่อย ชิดซ้ายไว้จะเจอป้ายร้านใหญ่ๆคับ ซ่อมกระจก กระจกรถยนต์ ประมาณนี้คับ
ราคารวมติดตั้งอยู่ที่ 5,280 ประมาณนี้คับ  :bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ Teeraparp

• *
  • Popular Vote : 3
ขับเลยมาหน่อย Thai auto glass กิ่งแก้ว สุวรรณภูมิ ไป้ปลี่ยนมา 5500 ครับแต่ต้องสั่งไม่มี Stock

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
ขอบคุณที่ตามมาอัพเดตให้นะครับ ผมก็กำลังหาข้อมูลเหมือนกัน  :bbbear_19:
ไม่รู้ไปโดนเม็ดหินตอนไหน เป็นจุดเล็กๆติดคิ้วหลังคา พอจอดตากแดดร้อนจัดๆ...มันร้าวต่อลงมาอีก
ปีนี้โดนหลายเรื่องเลย :bbbear_11:

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
มอเตอร์อิมเมจลดราคาเหลือ 9พันกว่าบาทคับ แต่ไม่รู้มีของไหมนะ ในใบสินค้าลดราคามีของ พอนั่งรอเปนชั่วโมงมาบอกไม่มีของเฉยเลย จดรายการไปสิบอย่างได้มาอย่างเดียว