ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปวันนัดที่ศุกร์20กันยายน2556กินข้าว,กินเหล้า,รับsticker, ทางMax TV ถ่ายรถทำเกี่ยวกับsubaru  (อ่าน 15065 ครั้ง)

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
 :bbbear_46:  ท้ายรถว่างมั้ยครับ ท่านประธาน  ขอเกาะไปด้วย 1ที่  อิ  อิ

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
ถ้ารถเสจจากอู่สีทัน. จะตามไปนะคับ
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ลูกชายอยู่อู่ เอาXVไปได้ไหมเนี่ยยย

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ลูกชายอยู่อู่ เอาXVไปได้ไหมเนี่ยยย

แล้ว xv  มันม่ายช่ายซู รึพ่อหนุ่่มมมม 555
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
แล้ว xv  มันม่ายช่ายซู รึพ่อหนุ่่มมมม 555
คิดถึงน้องหมู :bbbear_41: :bbbear_11:

ออฟไลน์ supakorn

• *
  • Popular Vote : 0
ไปไม่ได้ทำยังไงครับ โอนค่าสติ๊กเกอร์ ได้มั้ยครับ ส่งทางmail :bbbear_48:

ออฟไลน์ NutMan

• *
  • Popular Vote : 4
ไปไม่ได้ทำยังไงครับ โอนค่าสติ๊กเกอร์ ได้มั้ยครับ ส่งทางmail :bbbear_48:

เช่นเดียวกันเลยครับ โอนแล้วส่งมาให้ได้มั้ยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
โอนตังค์  ส่งให้ทางไปรษณีย์ได้ไหมครับ

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ถ้าไม่ติดอะไรไปด้วยค้าฟฟฟ  :bbbear_2:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Smudger9119

• *
  • Popular Vote : 0
  • Subie lover yolo!
งานมีถึงกี่โมงครับ?ถ้าไปทันจะไปด้วยครับ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
งานมีถึงดึกถึงดึกมาก    การรับstickerตามนี้
1.ใครที่กรุงเทพฝากมารับที่งานด้วยครับ
2.ใครที่มาไม่ได้ในกรุงเทพฝากเพื่อนที่รู้จักมารับแทนหรือหัวหน้าzoneแทนก็ดี
3. ใครที่อยู่ต่างจังหวัดจะส่งให้( ค่าsticker-ค่าส่ง-จะแจ้งให้ทราบหลังจากนี้)
ฝากเพื่อนพี่เขาใจด้วยครับงานยุ่งมากแต่ก็อยากให้เจอกันและได้stickerทุกคนถ้ามาเองได้ก็รบกวนมารับเอง
ไม่ต้องกินก็ไม่ไรครับ

ประธานโกร๋น

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ดูท่าจะไม่ได้ไปแล้วละคับ ลูกไม่สบายต้องหยุดอยู่บ้าน แถมต้องดูแลตัวเล็กอายุ 3 เดือนอีกคน

:bbbear_40:

ขออภัยด้วยคับ

:bbbear_48:

ออฟไลน์ Pong FSTi

• *
  • Popular Vote : 3
ไปด้วยคนคับเจอกันคับ :bbbear_11:

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ตามมาดึกๆ โต๊ะอยู่ K8 นะครับ ผมอยู่ได้แป๊บเดียว ถ้าไม่ติดธุระ จะนั่งยาวเรยยย :bbbear_25: