ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปวันนัดที่ศุกร์20กันยายน2556กินข้าว,กินเหล้า,รับsticker, ทางMax TV ถ่ายรถทำเกี่ยวกับsubaru  (อ่าน 15062 ครั้ง)

ออฟไลน์ VAS

• *
  • Popular Vote : 9
สนุกดีครับ รู้จักเพื่อนใหม่ๆเยอะ ยังไงสวัสดีอีกทีนะคร๊าบ
 :bbbear_9:
บังเอิญวีซ่าขาดเลยต้องกลับก่อน คราวหน้าจะให้คุณนายที่บ้านกินยานอนหลับ

:bbbear_3:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
วันนี้ไปมาแล้วแต่ต้องรีบกลับบบ แวะไปสอยสติ๊กเกอร์มา2ชุด ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านนะครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เสียดายยย วันนี้ อยุ่ได้แป๊ปเดียว ต้องรีบไปทำงานต่อ ไม่งั้น ยาววววว
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ EARTH

• *
  • Popular Vote : 7
  • ชอบขับ 4WD
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน่ะครับ รถสวยเยอะเลยครับ  :bbbear_2:

ออฟไลน์ jong3858

• *
  • Popular Vote : 6
 :bbbear_9:ผมไปดึกไปหน่อยเจอพี่โกะ,พี่นพ,พี่ต้น,พี่กวางและประธานโกร๋นให้การต้อนรับอบอุ่นดีครับ :bbbear_35:
เพิ่งรู้ว่าในSSSมีคนชอบขี่จักรยานเยอะเหมืิอนกัน :bbbear_4:
" Let it Be "

ออฟไลน์ flyingknife7

• *
  • Popular Vote : 1
:bbbear_9:ผมไปดึกไปหน่อยเจอพี่โกะ,พี่นพ,พี่ต้น,พี่กวางและประธานโกร๋นให้การต้อนรับอบอุ่นดีครับ :bbbear_35:
เพิ่งรู้ว่าในSSSมีคนชอบขี่จักรยานเยอะเหมืิอนกัน :bbbear_4:
[/quote

สวัสดีทุกคนเช่นกันครับ   จักรยานผมก็ชอบขี่นะถ้าที่ที่ไปสามารถจอดได้แบบไม่คลาดตามากนัก

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงาน และยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านเลยนะครับ แต่รู้สึกเหมือนยังคุยไม่ทั่วถึงเลย ยังไงต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
ประธานครับ ร้านนี้มีน้องชงเหล้าก็ไม่บอก!!! จะได้ไม่พาแฟนไป อดเลยครับ

:bbbear_22:

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
ไม่ได้ไปด้วยเลย พลาดรับสติกเกอร์เลย ทำไงดีครับ รับได้งานไหนอีกครับ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......

คร๊าบบ ยินดีรู้จักครับ

ใครรับสติ๊กเกอร์ไปแล้ว ติดตรงไหนยังไงขอดูหน่อยคร๊าบบบ

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
นั่นดิครับผมกลับก่อนเลยไม่รู้ว่าตอดกันตรงไหนมั่งเลย

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงาน และยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านเลยนะครับ แต่รู้สึกเหมือนยังคุยไม่ทั่วถึงเลย ยังไงต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
ประธานครับ ร้านนี้มีน้องชงเหล้าก็ไม่บอก!!! จะได้ไม่พาแฟนไป อดเลยครับ

:bbbear_22:
ไอ้กระล่อน