ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Forester 2.5 XT ปี 09 ไม่เคยชน ไม่เคยทำสี วิ่ง 38,xxx km ราคา 870,000 บาท  (อ่าน 9647 ครั้ง)

ออฟไลน์ seth

• *
  • Popular Vote : 0
สีน้ำเงิน เครื่อง Turbo แท้จากโรงงาน ออกป้ายแดงจากซูบารุ เพชรเกษม วิ่งน้อย ใช้เฉพาะเสาร์ อาทิตย์ เก็บในโรงจอดรถตลอด ไม่ตากแดด ไม่โดนน้ำท่วม ล้อ BBS  forged พร้อมเบรค Brembo 4 ล้อ ขายราคา 870,000 บาท ดูรถได้ที่ ซูบารุ เพชรเกษม / คุณมานะ 081-459-0507
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2014, 11:20:22 PM โดย seth »

ออฟไลน์ XRAY

• *
  • Popular Vote : 13
 :bbbear_34: รถดีราคาไม่แพงอย่างที่คิด   ใครหาอยู่อย่ารอช้าครับ

ออฟไลน์ BK_Legacy

• *
  • Popular Vote : 6
แลกรถ เพิ่มตังส โอไหมครับ :bbbear_34: :bbbear_34:
คิดดี ทำดี พูดดี เป็นสิ่งที่ดี
จงพอใจ ในสิ่งที่ตนมี

• *
:bbbear_34: รถดีราคาไม่แพงอย่างที่คิด   ใครหาอยู่อย่ารอช้าครับ

ขอบคุณครับ รถดี ราคาไม่แรงจริงๆ ครับ ถ้าไม่จำเป็นไม่ขายจริงๆ พอดีต้องย้ายไปต่างประเทศครับ

• *
แลกรถ เพิ่มตังส โอไหมครับ :bbbear_34: :bbbear_34:

ต้องขออภัยจริงๆครับ พอดีกำลังย้ายไปต่างประเทศ เลยต้องขาย แลกไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ chumnong

• *
น่าใช้จังเลย รุ่นนี้ตอนออกใหม่ๆประมาณ 2.5 ล้านและเป็นหลังคาซันรูฟด้วยใช้ไหมครับ

• *
น่าใช้จังเลย รุ่นนี้ตอนออกใหม่ๆประมาณ 2.5 ล้านและเป็นหลังคาซันรูฟด้วยใช้ไหมครับ

ใช่ครับ หลังคาซันรูฟบานใหญ่เลยครับ

ออฟไลน์ judlek

• *
  • Popular Vote : 1
สนใจ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2014, 08:07:56 AM »
หวัดดีครับ สมาชิกใหม่สนใจมากครับอยากได้เป็น Subaru คันแรกครับความรู้น้อย
เรียนถาม
จัดไฟแนนซ์ได้มั๊ย ได้เท่าไรครับ
รุ่นนี้คือ sg5  หรือ  sg9 ครับ  เติม 95 ธรรมดาใช่หรือไม่
รถพี่แต่งอะไรบ้างครับเห็นลงในตลาดรถว่าทำช่วงล่างมา

ขอบพระคุณ

ออฟไลน์ XRAY

• *
  • Popular Vote : 13
Re: สนใจ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2014, 08:50:24 AM »
หวัดดีครับ สมาชิกใหม่สนใจมากครับอยากได้เป็น Subaru คันแรกครับความรู้น้อย
เรียนถาม
จัดไฟแนนซ์ได้มั๊ย ได้เท่าไรครับ
รุ่นนี้คือ sg5  หรือ  sg9 ครับ  เติม 95 ธรรมดาใช่หรือไม่
รถพี่แต่งอะไรบ้างครับเห็นลงในตลาดรถว่าทำช่วงล่างมา

ขอบพระคุณ
             ช่วยคุณ Seth ตอบแทนนะครับ   รถเป็นรุ่น Sg9  เติม Gasohol 95 ได้  รถพี่เค้าทำช่วงล่าง คงหมายถึงเปลี่ยน Up Grade Brake เป็นของ Bremboทั้งสี่ ล้อมากกว่านะครับ  รถตัวนี้ขับสนุก  แรงม้าสเป็คตัวนี้ในญี่ปุ่น ประมาณ 235 bhp  Toque ประมาณ 330 ft.lb  ขับไม่เหนื่อย สั่งได้ทันใจเท้า  ออกห้างเปิดราคาครั้งแรก 2.79 ล้าน
ราคารถคันนี้ไม่ควรต่ำกว่า 9.5 แสน  แต่เจ้าของขายถูกมากครับ  ลองไปขับดูซิครับ  แล้วจะลืมไม่ลง  ถูกกว่า Altis อีก  พวกผมใช้รุ่นนี้อยู่ 4 คัน รับประกันไม่ผิดหวังครับ  ไม่ได้โม้จริงๆๆ :bbbear_7: :bbbear_7: :bbbear_7:

• *
Re: สนใจ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2014, 10:07:43 AM »
             ช่วยคุณ Seth ตอบแทนนะครับ   รถเป็นรุ่น Sg9  เติม Gasohol 95 ได้  รถพี่เค้าทำช่วงล่าง คงหมายถึงเปลี่ยน Up Grade Brake เป็นของ Bremboทั้งสี่ ล้อมากกว่านะครับ  รถตัวนี้ขับสนุก  แรงม้าสเป็คตัวนี้ในญี่ปุ่น ประมาณ 235 bhp  Toque ประมาณ 330 ft.lb  ขับไม่เหนื่อย สั่งได้ทันใจเท้า  ออกห้างเปิดราคาครั้งแรก 2.79 ล้าน
ราคารถคันนี้ไม่ควรต่ำกว่า 9.5 แสน  แต่เจ้าของขายถูกมากครับ  ลองไปขับดูซิครับ  แล้วจะลืมไม่ลง  ถูกกว่า Altis อีก  พวกผมใช้รุ่นนี้อยู่ 4 คัน รับประกันไม่ผิดหวังครับ  ไม่ได้โม้จริงๆๆ :bbbear_7: :bbbear_7: :bbbear_7:

ขอบพระคุณครับ หาเวลาไปดูตัวเป็นๆอยู่ครับ อีกอย่าง finance หาได้ที่ไหนบ้างครับ

ออฟไลน์ trinity

• *
  • Popular Vote : 5
ไฟแนนซ์ไม่ทราบ
รู้แต่ว่าเคยเกือบได้ซื้อคันนี้แล้วเมื่อ 2-3 เดือนที่แล้วแต่คุณเจ้าของเกิดเปลี่ยนใจไม่ขาย :bbbear_40:เลยไม่ได้มาอยู่ด้วยกัน ตอนนั้นเห็นว่าแม่จะเอาไปใช้ สุดท้ายคงไม่เหมาะกับแม่วัย 60++ มั้งครับ
นี่ถ้าไม่ได้ไปเอา BP มาแล้วคงกำเงินไปจองตั้งแต่วันแรกที่ลงขายใหม่แล้วครับ
ปล.เหมือนจะมีอินเตอร์ sti กับโบ a-line ด้วยนะครับ คุ้มสุดๆ

• *
สนใจ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2014, 04:04:48 PM »
 :bbbear_38: :bbbear_38:
จะหาตังค์ทันไม่เนี่ย

• *
จองแล้วนะครับ เพิ่งมีคนจองไปเมื่อกี้นี้ครับ ใจหายเหมือนกัน :bbbear_11:

ปล. ขอบคุณเพื่อนๆ ชาวซูบารุ ที่มีน้ำใจเข้ามาตอบกระทู้แทนด้วยครับ ..... ขอบคุณมากครับ.. :bbbear_19:

• *
สนใจ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2014, 05:49:19 AM »
 :bbbear_11: :bbbear_11: :bbbear_11:

ออฟไลน์ BK_Legacy

• *
  • Popular Vote : 6
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
คิดดี ทำดี พูดดี เป็นสิ่งที่ดี
จงพอใจ ในสิ่งที่ตนมี