ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาฝากระโปรงหน้า legacy bd สคูปโด่งรายละเอียดด้านในเลยคับผม  (อ่าน 2009 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigears NL

• *
  • Popular Vote : 1
  • ❤ red imp & gray bd
จะเป็นสีอะไรก้ได้ครับ ขอแค่เป็นสคูปโด่งเหยี่ยวหรือเป็นงานสคูปโด่ง Otop ก้ได้ครับหรือท่านใดมีแหล่งก็ลงรายละเอียดไว้เลยครับเดียวผมจะติดต่อกลับไป  :bbbear_23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2014, 09:05:04 PM โดย bigearsMao »

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ผมว่าไปหาฝากระโปรงตัวธรรมดาแบบไม่มีสกู๊ป + สกู๊ปเหยี่ยว wrx แล้วส่งทำ น่าจะง่ายกว่านะครับ เคยทำมาก่อนเหมือนกัน

• *
ผมว่าไปหาฝากระโปรงตัวธรรมดาแบบไม่มีสกู๊ป + สกู๊ปเหยี่ยว wrx แล้วส่งทำ น่าจะง่ายกว่านะครับ เคยทำมาก่อนเหมือนกัน
ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำเดียวขอลองหาดูสักอาทิตย์นึงก่อนละกันคับ ถ้าไม่ได้เดียวค่อยลองทำแบบที่ท่าน SilverGC ว่ามา ขอบคุณนะครับ  :bbbear_26:

• *
ดันๆ ตามหาอยุ่นะค้าบบบผม  :bbbear_35:

• *
ท่านใดมีลงรายละเอียดทิ้งไว้เลยครับ เดียวจะติดต่อกลับไป  :bbbear_8:

• *
ตามหาอยุ่นะครับ  :bbbear_8: