ผู้เขียน หัวข้อ: Brembo หน้า 6 ใหญ่ หลัง 4 พร้อมผ้าเบรค ใหม่ยกชุด ครับ ราคาเบา ๆ  (อ่าน 1851 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทะเบียน 201

• *
  • Popular Vote : 0
พี่ครับ สวัดดีพี่พี่นะครับ ผมเองวันนี้มีของมาเสนอครับผม เป็น Brembo Calipers  ตัวนี้เป็นของรถอเมกาครับ
ที่ใส่อยู่ในเครื่อง บล็อคใหญ่ ๆ จำพวกเครื่อง 4-5 ร้องแรงม้าครับ ซึ่งพี่ชายเค้าส่งมาให้ ครับ
ท่าพี่พี่ท่านไหนสนใจก็สามารถ โทรมาคุยได้เลยครับ   084-076-7991 ครับผม

เป็นของใหม่ ยกชุดครับ

มี Calipers 6 พ็อทใหญา ครับ และ 4 พ็อท ครับ ซึ่งตรงนี้มาพร้อมอุปกรต่างๆ  ครบชุดครับพร้อมใส่ใช้ และผ้าเบรคใหม่ ครับ หล่อเลยครับ และเนื่องจาก
ตัวนี้เป็นเบรค Brembo  ปั้มรุ่นใหม่  ที่ใส่ในพวกรถ พวกเครื่อง v 8 แน่นอนครับ เรื่องการเบรคอยู่แน่นอน และที่สำคัญ เบรคแล้วไม่ ทื่อ เลยครับ
และกับดูดมากครับ นุ่มเท้ามากครับ   ซึ่งท่าพี่พี่ท่านไหนสนใจก็ดูรูป และโทรมาคุยได้เลยครับ

ซึ่งท่าพี่ชอบเบรคใหญ่ ๆ ราคาไม่แรง ผมว่าพี่ มาจับ มาจองเบรคชุดนี้ใส่รถแสนรักของพี่พี่  ไม่ผิดหวังแน่นอนครับผมม 

ผมขอจำหน่ายราคา ทั้งชุด เพียง 85000 เองครับผมมม   ราคาสนใจต่อรองได้ครับผม

ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี

เบรคคู่หน้า ท่าดูทรงดีดี เหมือน 6 pot rar ครับผมมม  ตัวนี้ความใหญ่เท่ากับ เบรค คาเย็น และพาราเมร่า ครับ    เป็นตัวที่ใส่รองรับม้า 500 ตัว ของรถอเมกันครับ
ส่วนเรื่องราคา ท่าสนใจโทรมคุยต่อรองได้เลยครบผมมมมมม

• *
ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี

ผ้าเบรคใหม่หน้าหลังเลยครับผมมมม

• *

• *