ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีกับน้อง"ฝ้าย" ลูกสาวคนสวยของพี่ชายสุดหล่อของเราครับ  (อ่าน 5180 ครั้ง)

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
ก่อนอื่นต้องแสดงความยินดีด้วยนะครับ กับน้องฝ้ายลูกสาวพี่เจมส์ของเรา ที่สามารถเข้ารอบในรายการ The voice แถมทำให้โค้ชหันมาหมดเลยอีกด้วย
น้องเสียงดีจริงๆ และขอเอาใจช่วยให้ได้แชมป์เลยนะครับ

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23
โห้ เสียงดีมากๆครับ

เดี๋ยวจะโหวตให้เลยนะครับ  :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:

ปล. ทั้งเสียงดีและน่ารักอย่างยิ่งจริงๆ  :bbbear_23: :bbbear_23: :bbbear_23:

ออฟไลน์ Embetta

• *
  • Popular Vote : 3

ออฟไลน์ XRAY

• *
  • Popular Vote : 13
 :bbbear_7: ได้ชมโดยบังเอิญจำพี่เจมส์ได้   น้องสมกับที่ว่าเก่งลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นจริงๆๆ   คุณพ่อหล่อเป็นพิเศษครับวันนี้

เสือ

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ยินดีด้วยครับ พี่เจมส์

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
ขอบคุณมาก ๆ ครับ ที่ติดตามชม และขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ

สำหรับท่านที่ไม่ได้ชมนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=L4Mr6SF7x6o

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2014, 01:08:06 AM โดย james »
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
เสียงหวานมาก
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Superdude

• In Subaru,We trust
  • *
  • Popular Vote : 2
ยินดีด้วยครับพี่เจมส์ เมื่อวานดูอยุ่พอดีเลยครับ

ออฟไลน์ rs-watanabe

• *
  • Popular Vote : 5
ยินดีด้วยครับพี่เจมส์กับน้องฝ้าย  :bbbear_23:  ดูอยู่เหมือนกันเห็นคุ้นๆ  อ๋อ   พี่เจมส์นี่เอง  :bbbear_17:

ออฟไลน์ tae_im

• เอาที่ฉีดน้ำอินเตอร์ของกูไปแล้วไม่ยอมคืน หน้าด้านชิบหาย
  • *
  • Popular Vote : 2
นั่งดูอยู่พอดี อ้าวพี่เจมส์นี่ ยินด้วยครับ น้องฝ้ายเสียงดีจริงๆ  :bbbear_34:

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
ยินดีด้วยนะครับพี่เจมส์  :bbbear_34:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ยินดีกับคุณเจมส์ด้วยครับ เก่งๆ เลยครับ

:bbbear_34:

ออฟไลน์ leechin

• *
  • Popular Vote : 0
ดูอยู่ด้วยครับ เสียงเพราะ หวานมากๆ ขอให้เข้ารอบลึกๆนะครับ.. :bbbear_34: