ผู้เขียน หัวข้อ: track day ของชาว SSS รับสมัครเพิ่มครับ สละสิทธิ์กันหลายคน เช็คชื่อและโอนเงินด้วย  (อ่าน 63691 ครั้ง)

ออฟไลน์ PR_MIT

• *
  • Popular Vote : 0
โอนแล้วครับ FAX แล้วครับ ไม่แน่ใจเรื่องรุ้นครับ ผมขับ คอขาว STANDARD อยู่ครับ

ได้รับแฟกซ์แล้วค่ะ

• *
โอนไปแล้วครับ ซ้งครับ log in minimum   ลงsti rookie ครับ
ทะเบียน ชฮ 57 ครับ โอนไปวันนี้ :laugh: :lol:
ได้รับแล้วนะคะ

ออฟไลน์ tavmylord

• *
โอนเงินให้แล้วนะคับ tavmylord หนุ่ย NO.7
1700 บาทคับ
โทดทีนะคับพอดีเครื่องscanพังอะคับ  :biggrin:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2009, 10:37:47 PM โดย tavmylord »

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
โอนเงินให้แล้วนะคับ tavmylord หนุ่ย NO.7
1700 บาทคับ
โทดทีนะคับพอดีเครื่องscanพังอะคับ  :biggrin:

เอาแล้วเว้ยยย คันแร๊งงงงมาแล้ว
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
โอนแล้วเรียบร้อย 1,700 บาท ครับ Fax Slip BBL ไปแล้วตอนบ่ายครับ
Login: noob
ลำดับที่ 50 ครับ

เพชร

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
ยังไม่ได้ fax ผมหรอ   สกุลณชัย กฤตบุญยายน อะครับ

งั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้ fax และ scan ให้ใหม่

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
โอนเงินแล้วนะครับ 1700 aof_impz wrx pro No.6 ทะเบียน ชฉ 34
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2009, 07:41:12 AM โดย aof_impz »
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

• *
ยังไม่ได้ fax ผมหรอ   สกุลณชัย กฤตบุญยายน อะครับ

งั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้ fax และ scan ให้ใหม่
ได้รับแล้วค่ะ โทษทีนะคะ
ที่ตอบช้า แต่ update ชื่อให้แล้วหน้าแรกค่ะ

ออฟไลน์ sexysecret

• *
Fax แล้วครับ ช่วยเช็คและยืนยันด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
วันนี้วันสุดท้ายสำหรับโอนเงินแล้วนะครับ

ใครอยากไปร่วมงาน รีบโอนด่วน!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2009, 10:12:37 AM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• *
โอนแล้วนะครับ ลงรุ่น STi Rookie
ทะเบียน ชร944 กทม.
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะ fax ไปครับ
ยอดโอน 1,500.09 บาทครับ
ได้รับแล้วนะคะ

• *
1700 บาทคับ
ได้รับแล้วค่ะ

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
โอนและแฟกซ์ไปแล้ว 2,300+400 บาท      :supergrin:

BoXerMaina  STi Rookie  1 ที่

ผู้ติดตาม 6 คนครับ   :supergrin:
Some are born to run ,Subies are born to race

• *
โอนเงินแล้วนะครับ 1700 aof_impz wrx pro No.6 ทะเบียน ชฉ 34

• *
โอนและแฟกซ์ไปแล้ว 2,300+400 บาท      :supergrin:

BoXerMaina  STi Rookie  1 ที่

ผู้ติดตาม 6 คนครับ   :supergrin: