ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันโหวตเวลาเข้าชมงาน Motor Expo ของ Siam Subaru หน่อยครับ  (อ่าน 6635 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ในงาน Motor Expo ที่จะมีขึ้นในเดือนธันวาคมนี้ ทาง Motor Image ได้เชิญนักขับ stunt ระดับโลก  Russ Swift   มาโชว์ให้พวกเราดูโดยใช้รถยนต์ subaru ในการแสดง

ทาง Motor Image ใจดีอีกเช่นเคย จัดรอบพิเศษให้กับทางสมาชิกชมรมโดยเฉพาะ ในวันที่ 7 ธันวาคม 2552 เป็นวันจันทร์ แต่เป็นวันหยุดชดเชยวันพ่อ

ทางสมาชิกชมรมจะได้สิทธิจอดรถพิเศษเฉพาะรถยนต์ subaru และดูโชว์พร้อมกัน

เรื่องที่จอดรถตอนนี้เรามีให้เลือกสองรอบคือ 12:30 - 16:30  หรือ  17:30 - 21:30 น.

อยากให้เพื่อนๆช่วยกันโหวตว่าอยากไปดูกัน  รอบเที่ยง  หรือ  รอบเย็น  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2009, 12:27:40 AM โดย Ken »

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
เปิดก่อนเลยละกัน ขอรอบเที่ยงครับ เผื่อเย็นๆ จะไปไหนกันต่อ หรือจะอยู่ดูงานต่อได้ยาวๆ  :supergrin:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • Popular Vote : 0
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
คิดเหมือนคุณเมย์เลยครับ รอบเที่ยงดีกว่า จะได้ไหลต่อได้
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
โหวตรอบเที่ยงเหมือนกันครับพี่เคน

^_^

ออฟไลน์ minimum

• *
  • เกิดมาเพื่อสิ่งนี้ SUBARU&SUZUKI
เที่ยงเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มันก็ดีกันไปคนละแบบนะ เที่ยงๆ ก็ดี เพราะพอเสร็จแล้วจะไปไหนกันต่อก็ยังพอไหว :agree:

ส่วนเย็นๆ ก็ดีครับ ดูโชว์ไม่ร้อน.....แล้วก็พอเลิกปุ๊บ งาน Motor Expo วันนั้นก็เลิกเหมือนกัน :embarass:

ผมขอโหวตเที่ยงครับ แต่ขอ Option เป็นสามารถจอดรถยันเย็นเลยได้ป่ะ :error: :grazy: :supergrin:

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
เที่ยงครับ
Think Feel Drive

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
เที่ยงครับ  :agree:

ออฟไลน์ Moo_GC8

• *
  • GC EJ20 500 HP Street Use Krub
เที่ยงด้วยอีกเสียงคับ    :shy:
Tuned& Modified by Por Motorsport

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
รอบเที่ยงด้วยคนคร้าบบบบ

ออฟไลน์ Aliso

• *
Re: ช่วยกันโหวตเวลาเข้าชมงาน Motor Expo ของ Siam Subaru หน่อยครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 09:50:49 AM »
เทียงครับผ๋ม แบบนี้ต้องขับ subaru ไปถึงจะจอดได้ชายไหมครับ  :dunce:

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
Re: ช่วยกันโหวตเวลาเข้าชมงาน Motor Expo ของ Siam Subaru หน่อยครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 10:08:34 AM »
เที่ยงครับผม  :supergrin:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 10:11:22 AM »
ขอรอบเที่ยงด้วยครับ  :agree: :agree:

ช่วงเย็นรถจะติดอย่างมากช่วงเวลานั้น :blue: :blue:

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 10:19:08 AM »
เที่ยงด้วย.........จะได้ไปต่อตอนเย็น  :beer:

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 10:31:48 AM »
เที่ยงครับ  :beer: :beer: :beer:
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน