ผู้เขียน หัวข้อ: มาเชิญเพื่อนที่สนใจ ไปร่วมงานถ่ายโฆษณา X-1R ที่ Moon Star Studio (10/1/53)  (อ่าน 10224 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
วันนี้ผมได้รับการโทรศัพท์จากคุณ โน๊ต TV Direct (โดยพี่ป๊อป Dazzle ฝากมา) ว่าทางผลิตภัณฑ์ X-1R จะมีการถ่ายทำโฆษณา โดยได้มีการเชิญ Car Club ต่างๆ เข้าร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับโฆษณาชุดนี้ โดยทางคุณโน๊ตได้แจ้งว่า อยากได้ความอบอุ่นแบบซูบารุด้วย จึงขอเชิญทาง SSS เข้าร่วมด้วย รายละเอียดใน Mail ดังนี้ครับ

จากการที่ได้คุยกันทางโทรศัพท์ กับพี่ต่อ เรื่องการถ่ายโฆษณาสินค้า X-1R มีรายละเอียดดังต่อไปนี้ครับ:

วันถ่ายทำ : วันอาทิตย์ที่  10 มกราคม 2553   ในเวลา 06.30 น. (เพื่อให้ได้แสงในตอนเช้า)  12:00 น. รบกวนอยากให้ไปถึงตรงเวลา ซึ่งจะมีการถ่ายภาพรวมกลุ่มรถ  และมีการสัมภาษณ์ถึงตัวสินค้า X-1R  

สถานที่ :      มูนสตาร์ สตูดิโอ  ดูแผนที่ได้จากเอกสารแนบครับ

สำหรับรถที่อยากให้เข้าร่วมการถ่ายทำโฆษณานั้น  ผมและพี่ป๊อปคิดว่า มีรถเข้าร่วม 10-12 คัน ก็น่าจะเพียงพอครับ ซึ่งรถที่มาเข้าร่วมถ่ายนั้น จะมีของที่ระลึกจากสินค้า X-1R มอบให้แทนคำขอบคุณครับ

เพื่อนๆ ท่านใดสนใจไปเฮฮากันยามเช้าวันอาทิตย์ รบกวนลงชื่อ พร้อมเบอร์ติดต่อไว้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

รายชื่อผู้ที่ไป
1. ต่อ (thor111)
2. เพชร (noob)
3. ตู๋ (tabuu)
4. พี่ตั้ม (White GC..Tum)
5. รองโหนก (kazama)
6. พี่เมย์ Ultramay เอ้ยยยย.... (Im-May--Za)
7. ริชชี่ (Richie)
8. น้องเนม (name_joker)
9.
10.
11.
12.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2010, 12:34:17 PM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
อยากไปด้วยแต่ไม่มีsubaruไปได้หรือเปล่าครับท่านรอง

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
ขอบคุณครับต่อ เช้าหน่อยนะครับเเต่ว่าเเซ่ดรถมันส์เเน่ๆ ครับ ขากลับหยอด booster หน่อย ตดปั้งๆ เลย :a113:

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
อยากไปด้วยแต่ไม่มีsubaruไปได้หรือเปล่าครับท่านรอง

มาสิครับ ถือซะว่าไปเฮฮากัน :a20:

แล้วก็.....แหะๆ ลืมใส่แผนที่ :a129:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
บร๊ะจ้าวววว

เช้าวันอาทิตย์  :a29:

ตกลง 6:30 ถึงเที่ยงเลยหรือครับ

Z Z Z Z Z Z

• Subaby!!!
  • *
บร๊ะจ้าวววว

เช้าวันอาทิตย์  :a29:

ตกลง 6:30 ถึงเที่ยงเลยหรือครับ

ก็น่าจะอย่างงั้นหล่ะครับ พี่แอนดี้ ทาง TV Direct แจ้งมาแบบนี้อ่ะครับ

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
ไม่เคยใช้ผลิตภัณฑ์ ไปด้วยได้ปะ ถ้าได้ ไปใกล้บ้าน อิอิ
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
อยู่ใกล้สนามกอล์ฟผมเลย โชคไม่ดีมีสอนแต่เช้าเลย missdoubt
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

• Subaby!!!
  • *
ไม่เคยใช้ผลิตภัณฑ์ ไปด้วยได้ปะ ถ้าได้ ไปใกล้บ้าน อิอิ
จัดปายยย...ห้ามเบี้ยวนะพี่  :a5:

อยู่ใกล้สนามกอล์ฟผมเลย โชคไม่ดีมีสอนแต่เช้าเลย missdoubt

โปรยุก็เอารถมาจอดแล้วก็ กลับไปสอนดิครับ....หรือไม่ก็ชวนลูกศิษย์ (ถ้าเป็นลูกศิษย์สาวๆ) มาด้วยเลยยยย :a14: :a14:

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
เอารถไปจอดได้จริงหรือพี่เดิมๆนะ สาวๆให้พี่ต่อมาดูเลือกเองเลยดีกว่านะ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
เจอกันน้อง...  :sunglasses:
Siam Subaru Society Football Club

• Subaby!!!
  • *
เจอกันน้อง...  :sunglasses:

รับแซร่บแคร่บ พี่อุลตร้าเมย์ :a15: :a15:

ออฟไลน์ M

• *
  • Popular Vote : 0
ตะเอง เค้าไปด้วยได้มะ อิอิ แล้วไม่ลากสมีตุ้ยมาด้วยล่ะ

feelgood

• Subaby!!!
  • *
ตะเอง เค้าไปด้วยได้มะ อิอิ แล้วไม่ลากสมีตุ้ยมาด้วยล่ะ

feelgood

พี่จาตื่นเหรอ....ไปแจมกันก็ได้ครับ :a15:.....ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้วก็ไปถอยแมวโป่งมาเลยจิ :a117:

ส่วนพี่ตุ้ยแกไปบ้านนนอกมะช่ายเหรอพี่ :a113:

ออฟไลน์ M

• *
  • Popular Vote : 0
มารับด้วยดิ หรือ คืนก่อนไปก็ตะลุย TBC ของแกเลยก็ได้ แล้วอีกวันก็ไปลั้นลาเลย  wow