ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเห็นกันรึยัง โตโยรุ อิมเพรสล่า 1.6  (อ่าน 10938 ครั้ง)

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
Re: เคยเห็นกันรึยัง โตโยรุ อิมเพรสล่า 1.6
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 06, 2010, 09:32:13 PM »
สวัดดีครับ พี่ๆ สยามซูบารุทุกท่าน

ผมเองแหละครับเจ้าของรถคันนี้จริงผมรักและชอบซูบารุมากๆ เลยเกิดไอเดียที่จะนำรถคันที่ผมรัก มาทำให้คล้ายกับรถในฝันที่สุด แต่ยังไงก็คงสวยสู้รถพี่ๆแต่ล่ะคันไม่ได้หรอกครับ ยังไง ชมแบบเต็มๆ ได้ ในหนังสือนักเลงรถ ฉบับ เดือน มีนาคม นะครับ ในคอรั่ม EHPนะ ครับ

อ้อขอบคุณพี่ปอมนะครับสำหรับกันชนหน้าหลัง และ โทรไปรบกวนบ่อยๆ
พี่บูลยีนสำหรับฝากระโปรงหน้า

และเว็บไซท์แห่งนี้ด้วย

ยังไงถ้าวันหนึ่งมีโอกาศคงจะจับจองมาเป็นเจ้าของสักคันอย่างแน่นอนครับ

รถพี่สวยมากครับผม ชอบๆ ไม่เหมือนใครดีครับ จะวางคอแดงก็บอกนะครับ อยากเห็น  emo64o emo64o emo64o
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
Re: เคยเห็นกันรึยัง โตโยรุ อิมเพรสล่า 1.6
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 08, 2010, 11:08:40 AM »
สวัดดีครับ พี่ๆ สยามซูบารุทุกท่าน

ผมเองแหละครับเจ้าของรถคันนี้จริงผมรักและชอบซูบารุมากๆ เลยเกิดไอเดียที่จะนำรถคันที่ผมรัก มาทำให้คล้ายกับรถในฝันที่สุด แต่ยังไงก็คงสวยสู้รถพี่ๆแต่ล่ะคันไม่ได้หรอกครับ ยังไง ชมแบบเต็มๆ ได้ ในหนังสือนักเลงรถ ฉบับ เดือน มีนาคม นะครับ ในคอรั่ม EHPนะ ครับ

อ้อขอบคุณพี่ปอมนะครับสำหรับกันชนหน้าหลัง และ โทรไปรบกวนบ่อยๆ

ยังไงถ้าวันหนึ่งมีโอกาศคงจะจับจองมาเป็นเจ้าของสักคันอย่างแน่นอนครับ

ไอเดียเจ๋งไปเลยครับ     ทดลองทำในสิ่งใหม่ๆ 

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 08, 2010, 03:47:03 PM »
สวยครับ ใจรักซะอย่าง ลองคิดเล่นๆนะครับ ถ้าเอาเครื่องซูบารุมาวางได้นี่ จะแจ่มมากเลยนะครับ  emo64o

ว่างๆเชิญมามิตติ้งกันนะครับ  emo61o

ออฟไลน์ ont_sadung

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 07:06:06 PM »

เมื่อวานเพิ่งเปิดดูหนังสือ สุดจิงๆ ชอบที่ว่า กันชนหน้าหลังต้องมีการตัดต่อ ฝากระโปรงหลังโป้วเรียบ

รถพี่เจ๋งดี.. emo65o

(แต่ผมสงสัย พี่ทำทั้งคัน ราคาค่าทำ บวกค่ารถ พี่เอา GC มาขับได้เลยนี่นะ ไม่ลองหามาครอบครองมั่งล่ะคับพี่)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 07:11:29 PM »
วันนี้เจออีกคันครับเส้นสาทร ผมจอดติดไฟแดงอยู่ทางลงสพานตากสิน มีโตต้านี่แหละ กันชนหน้าv5 แถมมีไฟหน้าเพรช สปอตไลเพรช สคูปฝากะโปรงโตมาก ตอนแรกก็คิดว่าอิมนี่แหละ แต่พอท่านเลี้ยวขวาออกมาจากสีลม เห็นท้ายแล้ว บ๊ะๆๆๆๆ โตต้านี่หว่า รถสีบรอนครับ แต่ดูด้านหน้าจะคล้ายกันมากกับอิม  emo54o emo54o

ออฟไลน์ ngageko

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 10:52:16 AM »
เมื่อวานเพิ่งเปิดดูหนังสือ สุดจิงๆ ชอบที่ว่า กันชนหน้าหลังต้องมีการตัดต่อ ฝากระโปรงหลังโป้วเรียบ

รถพี่เจ๋งดี.. emo65o

(แต่ผมสงสัย พี่ทำทั้งคัน ราคาค่าทำ บวกค่ารถ พี่เอา GC มาขับได้เลยนี่นะ ไม่ลองหามาครอบครองมั่งล่ะคับพี่)

ใกล้แล้วครับ รอแค่เรื่อง คนที่บ้านอนุมัติ เค้าไม่อยากให้ขับรถแรงมากอ่ะครับ

ยังไง ได้อนุมัติเมื่อไหร่ โดนแน่ครับ รถในฝัน ครับ  emo54o