ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังนะครับ  (อ่าน 1150 ครั้ง)

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
ระวังนะครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2010, 02:22:31 PM »
1. ระวัง after shock ได้ ยินมาว่า มีการนำคนมาสมทบอีกนะครับ วันนี้
2. ระวังพวก โจร และ พวก ฉวยโอกาสครับ

อะไรที่ จำเป็นต้องทำก้ทำ ซะ อย่าคิดมาก

เพื่อตัวเอง และ ครอบครัวครับ  ----

อย่าลืม ว่าเราเป็น ผู้ชาย เป็น หลัก ของบ้าน ล้มไม่ได้ พลาดไม่ได้ นะครับ

ระวังไว้ อย่า ประมาท
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้