ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญเพื่อนๆมางานคอนเสิร์ต กรู๊ฟไรเดอร์ที่ร้าน The 40ครับ  (อ่าน 10047 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=66899.0
หลังจากที่เหตุบ้านการเมืองทำให้ต้องเลื่อนงานออกไป ตอนนี้ได้วันที่แน่นอนแล้วครับ
สรุปเป็นวันอังคารที่ 29 มิถุนายนนี้นะครับ ที่ร้าน The 40 ส่วนกำหนดการอะไรต่างๆ
ก็ตามเดิมจากกระทู้ก่อนหน้าเลยครับพี่น้อง emo65o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=66899.0
หลังจากที่เหตุบ้านการเมืองทำให้ต้องเลื่อนงานออกไป ตอนนี้ได้วันที่แน่นอนแล้วครับ
สรุปเป็นวันอังคารที่ 29 มิถุนายนนี้นะครับ ที่ร้าน The 40 ส่วนกำหนดการอะไรต่างๆ
ก็ตามเดิมจากกระทู้ก่อนหน้าเลยครับพี่น้อง emo65o

รับทราบครับ พี่โบท  emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

• *
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ช่วงนี้ร้าน The 40 กิจกรรมเยอะดีจัง วงเด็ดๆทั้งนั้น

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ไปครับ ไป น่าดูมากๆ emo72o

สาวๆ ก็คงไปดูพี่บุรินทร์ ส่วนหนุ่มๆ ก็ไปดูสาวๆ ที่มาดูบุรินทร์ emo49o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

สาวๆ ก็คงไปดูพี่บุรินทร์ ส่วนหนุ่มๆ ก็ไปดูสาวๆ ที่มาดูบุรินทร์ emo49o

งั้นพี่โบ๊ท ก็ไปดูหนุ่มๆที่มาดูสาวๆที่มาดูพี่บุรินทร์ใช่มั้ยครับพี่ต่อ 5555+  emo49o

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
งั้นพี่โบ๊ท ก็ไปดูหนุ่มๆที่มาดูสาวๆที่มาดูพี่บุรินทร์ใช่มั้ยครับพี่ต่อ 5555+  emo49o

ระวังพี่โบ๊ตเค้ามาหลงรักแนนนะ เห็นเค้าบอกว่าชอบผู้ชายรูปร่างสันทัด ผิวคล้ำๆ เข้มๆ หน่อยน๊า emo35o emo35o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *

นี่มาจากชีวิตแกเลยใช่มะ
น้องแนนอย่าให้พี่เจอที่ร้านพีบั๋นนะครับ ...............เสร็จตูแน่  emo76o

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3

พี่ต่อพูดตรงประเด็ดจริงๆ emo65o emo65o

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
กลัวจะเหลือแต่หนุ่มๆดูหนุ่มๆกันเองอะซิครับ  emo38o
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ไปด้วยนัดเจอกันก่อนก็ดีนะครับ.......โกร๋น

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
นี่มาจากชีวิตแกเลยใช่มะน้องแนนอย่าให้พี่เจอที่ร้านพีบั๋นนะครับ ...............เสร็จตูแน่  emo76o

สงสัยคราวนี้เเนนไม่น่ารอดซะเเล้ว  emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

• Subaby!!!
  • *

สงสัยคราวนี้เเนนไม่น่ารอดซะเเล้ว  emo64o

แล้วงานนี้โปรมามั้ยครับ ได้ข่าวว่าบ้านใกล้ด้วย ไอ้แนนมาฟ้องให้ฟัง emo54o

• *
สรุป 29 นี้เจอกันนะครับพี่น้อง ขอให้มากันเยอะๆนะจ๊ะ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
สรุป 29 นี้เจอกันนะครับพี่น้อง ขอให้มากันเยอะๆนะจ๊ะ

เช็คชื่อเลยดีกว่ามั้ยครับพี่โบ๊ท  emo64o
ของผม 6 คน
1.แนน
2.โปรยุ ( สัญญากันแล้ว)
3.เสี่ยเตีย ( ลากมา )
4.พี่ต่อ ( จับมือกันเมื่อวันที่ 20 เวลา ตี 1 .37 นาทีว่าจะมา วันที่29 และจะยาวววววว )
5.พี่นัท TG ( จับมือกันเมื่อวันที่ 20 เวลา ตี 1 .37 นาทีว่าจะมา วันที่29 และจะยาวววววว )
6.คุณเอก Kenny_eak ( จับมือกันเมื่อวันที่ 20 เวลา ตี 1 .37 นาทีว่าจะมา วันที่29 และจะยาวววววว )
5555+  emo54o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2010, 06:23:22 PM โดย JC »