ผู้เขียน หัวข้อ: สินค้าใน Autobac เป็นของแท้ทั้งหมดหรือเปล่าครับ ?  (อ่าน 16080 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: สินค้าใน Autobac เป็นของแท้ทั้งหมดหรือเปล่าครับ ?
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 01:19:13 PM »
จาอ้วกกก เลี่ยนเว้ยย  emo69o

ส่วนน้องยุ พี่ป๊อก พี่โกร๋น กลัวสันหลังเบี้ยวกันหรอครับ เห็นหันไปมองกันซะ จนสุดท้ายคงทนปวดหลังไม่ไหว ต้องลุกไปนั่งหันหน้าดูสาวแทน emo62o

น้องยุเลยเหรอ.....งั้นต้องเปลี่ยนเป็นเรียกลุงโบ๊ตแทนซะละ.....เอ้ยไม่ได้ดิ...ต้องป้าโบ๊ตสิ ถึงจะถูก emo62o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: สินค้าใน Autobac เป็นของแท้ทั้งหมดหรือเปล่าครับ ?
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 02:32:29 AM »
Autobac สาขาไหนฟะ??????
ไม่ชวนกันเลยยยยยย.....  emo66o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 01:35:39 PM »
น้องยุเลยเหรอ.....งั้นต้องเปลี่ยนเป็นเรียกลุงโบ๊ตแทนซะละ.....เอ้ยไม่ได้ดิ...ต้องป้าโบ๊ตสิ ถึงจะถูก emo62o
อ้าวก้อเห็นเค้าเรียกคุณเมิงว่าพี่ต่อ  emo11o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 02:26:56 PM »
Autobac สาขาไหนฟะ*?
ไม่ชวนกันเลยยยยยย.....  emo66o

งานหน้าต้องมีพี่ตั้มแน่นอนครับ ว่าจะเลี้ยงเบียร์เป็นการขอบคุณ

ปล. กระทู้ Autobac กลายเป็น Broke back ไปซะแล้วววว โปรดระวังการชวนไปตกปลาหลังภูเขาครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 03:39:22 PM »

งานหน้าต้องมีพี่ตั้มแน่นอนครับ ว่าจะเลี้ยงเบียร์เป็นการขอบคุณ

ปล. กระทู้ Autobac กลายเป็น Broke back ไปซะแล้วววว โปรดระวังการชวนไปตกปลาหลังภูเขาครับ

ถ้ามีคนชวนจริงๆจะไปด้วยกันมั้ยจ๊ะ? อิอิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 11:28:37 PM »
อ้าวก้อเห็นเค้าเรียกคุณเมิงว่าพี่ต่อ  emo11o

ผมก็เรียกทุกคนว่าพี่ละครับ  emo73o. ไม่อยากแก่ครับพี่โบท emo62o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 11:30:33 PM »

เห็นด้วยครับคราวหน้าที่ไหนดีละเอก มากันครบๆเลย  emo65o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com