ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ซูอยู่ สุขา 3 iามคำแหง มั่งครับ ช่วยส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 77919 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
พี่เตียวันไหนดีพี่  mush21

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
เดียร์ มาด้วยหรอถ้าเดียร์มาไปด้วย ปล.ถ้ารถเสร็จทันนะ แต่คาดว่าคงไม่ทันอ่ะ 5555

เบี้ยวมาหลายทีแล้ว รอบนี้ขอไปด้วยละกันครับ เดี๋ยวจะลืมหน้าลืมตากันซะก่อนครับพี่โจ อิอิ

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
รถยังไม่เสร็จอ่า  mush26

จะทำไรนักหนาครับเก่ง แค่นี้ยังไม่เยอะอีกเหรอครับ

ออฟไลน์ tua19082537

• *
  • Popular Vote : 0
สวัดดีครับพี่ๆ แอบมาส่องในเวปนี้นานละครับ ไม่ได้ทำความรุ้จักพี่ๆสักที  ผมชื่อตั้วนะครับ อยู่ รามคำแหง 68 ตอนแรกผมนึกว่าจะไม่มีคนขับ ซู แถว สุขา3แล้ว พอดียังไม่มี ซู อ่ะครับแหะๆ  เก็บตังอยู่ครับๆ 55 จะทำฝันให้เป็นจริงครับ
สักวันจะได้ไปขับกับพวกพี่ๆนะคร้าบบบ    ยังไม่มีรถแต่ใจให้ไปเต็ม 100 แล้ว   ไปนั่งเล่นกับพวกพี่ๆได้ไหมครับอยากเก็บประสบการณ์ไปเยอะๆ  mush21
ผิดพลาดอย่างใดขออภัยด้วยนะครับ

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
สวัดดีครับพี่ๆ แอบมาส่องในเวปนี้นานละครับ ไม่ได้ทำความรุ้จักพี่ๆสักที  ผมชื่อตั้วนะครับ อยู่ รามคำแหง 68 ตอนแรกผมนึกว่าจะไม่มีคนขับ ซู แถว สุขา3แล้ว พอดียังไม่มี ซู อ่ะครับแหะๆ  เก็บตังอยู่ครับๆ 55 จะทำฝันให้เป็นจริงครับ
สักวันจะได้ไปขับกับพวกพี่ๆนะคร้าบบบ    ยังไม่มีรถแต่ใจให้ไปเต็ม 100 แล้ว   ไปนั่งเล่นกับพวกพี่ๆได้ไหมครับอยากเก็บประสบการณ์ไปเยอะๆ  mush21
ผิดพลาดอย่างใดขออภัยด้วยนะครับ

ขอให้ได้รถในฝันเร็วๆนะครับ  mush17

• *
ขอบคุณครับผม 
ขอโทษนะครับ พี่  saran_1st
ใช่พี่รึป่าวครับที่ชอบขับเขามาใน ซ.รามคำแหง 68 ช่วงเย็นๆน่ะครับ( gc สีบอนเงิน ทะเบียนจำไม่ได้ครับ ) ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยครับ  mush37
เห็นรูปรถในรูปเลยนึกได้น่ะครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

ผมว่าไม่จำเป็นที่จะต้องมีซูบารุแล้วถึงจะมาเข้าร่วมกิจกรรมนะครับ แค่มีใจรักชอบพอในแบบเดียวกันก็สามารถที่จะมาพูดคุยกันได้แล้วครับ เพื่อนๆ พี่ๆ ในซุบารุนิสัยดี น่ารักกันทุกคนครับ

ดีซะอีกในช่วงที่หารถ ถ้าสนินสนมกับเพื่อนๆ พี่ๆ เค้าก็สามารถช่วยเราดูรถให้ได้อีกทางนึงด้วยครับ  mush19
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *

ครับผม ถ้าพวกพี่ๆไปมิทติ้งกันแถวๆนี้ถ้าผมสะดวกก็จะไปนะครับ  อาจจะงงๆหน่อยเวลาผมไป ว่าหมอนี้มาทำไมเนี่ย(เพราะเดินมา  mush37) ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวก้วยนะคร้าบบ

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
ขอบคุณครับผม 
ขอโทษนะครับ พี่  saran_1st
ใช่พี่รึป่าวครับที่ชอบขับเขามาใน ซ.รามคำแหง 68 ช่วงเย็นๆน่ะครับ( gc สีบอนเงิน ทะเบียนจำไม่ได้ครับ ) ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยครับ  mush37
เห็นรูปรถในรูปเลยนึกได้น่ะครับ

สงสัยจะคนละคันแล้วล่ะครับ คุณตั้ว

เห็นซูคันนั้นบ่อยๆ จะได้มีกำลังใจ อดข้าว อดเหล้า เก็บเงินซื้อซูไงครับ 55
พอซื้อซูได้แล้ว ก็ อดข้าว อดเหล้า เก็บเงินซื้อของแต่งต่อ ไม่จบสิ้น 55

• *
แหะๆ ขอโทษนะครับทักผิดคัน   emo74o
เวลา ซู คันไหนเข้ามา ผมก็จะเนียนๆอยู่แถวๆรถเขาล่ะครับ 55
แต่ในซอยก็มีอยู่ 2-3 ครับ หน้าหมูสีขาวกับ gc van น้ำเงิน  ไม่ได้ทำความรู้จักกับพี่ๆเขาสักที  ทักไม่ทันเขา 55 (ขี่จักรยานตามไม่ทัน 55 )

ออฟไลน์ uncletutu

• *
  • スバル
แหะๆ ขอโทษนะครับทักผิดคัน   emo74o
เวลา ซู คันไหนเข้ามา ผมก็จะเนียนๆอยู่แถวๆรถเขาล่ะครับ 55
แต่ในซอยก็มีอยู่ 2-3 ครับ หน้าหมูสีขาวกับ gc van น้ำเงิน  ไม่ได้ทำความรู้จักกับพี่ๆเขาสักที  ทักไม่ทันเขา 55 (ขี่จักรยานตามไม่ทัน 55 )

ฮ่าๆๆ หน้าหมูสีขาวคงเป็นผมเองหล่ะครับ  emo64o

ยังไงโบกไม้โบกมือทักทายกันได้นะครับ หุหุ แล้วไม่ทราบว่าอยู่ในหมู่บ้านรึเปล่าครับ หรืออยู่ตรงไหนเอ่ย เพราะผมอยู่ในหมู่บ้านครับ

• *
ผมอยู่ในหมู่บ้านครับ ซ. 23 แยก 6 ครับ  ผมจะทักพี่หลายทีละครับ แต่กลัวว่าไอหมอนี่บ้ารึเปล่า mush32

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
วันไหนดีครับๆ  mush1  mush1  mush1

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2
 mush11 เงียบเลยบอร์ดนี้

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
สงสัยจะคนละคันแล้วล่ะครับ คุณตั้ว

เห็นซูคันนั้นบ่อยๆ จะได้มีกำลังใจ อดข้าว อดเหล้า เก็บเงินซื้อซูไงครับ 55
พอซื้อซูได้แล้ว ก็ อดข้าว อดเหล้า เก็บเงินซื้อของแต่งต่อ ไม่จบสิ้น 55

ซอย68นี่ที่เราไปจูนแก๊สหนิพี่เฟิส