ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ซูอยู่ สุขา 3 iามคำแหง มั่งครับ ช่วยส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 77963 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHi.tA.kE

• aWd oNLy
  • *
  • Popular Vote : 1
  • DO wHat yOu lOve, LoVe wHaT yoU DO....
อยู่รามอินทรา117 ครับแต่ผ่านสุขา3 ทุกวันครับ ใช้ BG สีบรอนด์คร้าบ ทักทายกันได้ครับหรือแวะมาที่อู่ได้เลย KPM Race Part คร้าบบบ
 :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:
PERFORMANCE PLUS......>>>

ออฟไลน์ guuaeng

• *
  • Popular Vote : 39
  • 1234567
ตกลงมีใครสนใจกันบ้างครับ มีท แอน กรี๊ด  :bbbear_47:

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
ตกลงมีใครสนใจกันบ้างครับ มีท แอน กรี๊ด  :bbbear_47:

ผ๊มมมมมม :bbbear_16:

ว่าแต่พี่ที่ขับตากลมเหลืองป่ะครับ เหมือนวันนั้นเห็นกลับรถตรงท๊อป

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
สนครับ  :bbbear_2:

ออฟไลน์ marshilldy

• *
  • Popular Vote : 2
ศิษย์เก่า NTUN รหัส 40 รุ่น 06 ครับ รุ่นเดียวกับตาเก่ง Gueang
สิงสถิตอยู่ KC ราม 142 ครับ
GC เทา 171 ไปสัมบ่อย ไปพฤกษชาติบ่อย ไปท๊อปบ่อย ไปเพียวเพลสบ่อย แฟชั่น พรอมมานาด ยันสยามและพารากอน
มิตติ้งเมื่อใด ส่งข่าวกันด้วยครับ ยินดีมากๆ ครับ

ประมาณการซูแถวๆย่านๆนี้ร่วม 30 คันนะผมว่า เจอบ่อยมากแต่ทักไม่ทันซักที

ยังไงทักทายครับ ยินดีตลอดครับ

:bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2012, 10:10:57 AM โดย marshilldy »

• *
  • 1234567
ผ๊มมมมมม :bbbear_16:

ว่าแต่พี่ที่ขับตากลมเหลืองป่ะครับ เหมือนวันนั้นเห็นกลับรถตรงท๊อป

หวัดดีครับ น่าจะซักพักแล้วป่ะครับ รถไปอยู่อู่หลาย อาทิตย์แล้ว  :bbbear_16:

• *
น่าจะใช่นะครับ พอดีมองกระจกหลังเห็นพอดี รถสวยมากครับ :bbbear_2:

• *
  • 1234567
น่าจะใช่นะครับ พอดีมองกระจกหลังเห็นพอดี รถสวยมากครับ :bbbear_2:

ขอบคุณครับ ว่าแต่จะ มีมีตติ้งมะครับ เห็นโซนอื่นเค้ามีกันหลายครั้งแล้ว :bbbear_20:

ออฟไลน์ marshilldy

• *
  • Popular Vote : 2
จารย์เก่งเปิดกระทู้นัดเลย ขอเสาร์ทิตย์นะ เบาๆ จัดไป

:bbbear_32: :bbbear_32: :bbbear_32:

• *
ขอบคุณครับ ว่าแต่จะ มีมีตติ้งมะครับ เห็นโซนอื่นเค้ามีกันหลายครั้งแล้ว :bbbear_20:

ดีเลยครับ  :bbbear_46:

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ไปมิตติ้งล้างรถซักที่ไหมคับ ช่วงนี้รถเน่าทุกวัน

• *
  • 1234567
ไปมิตติ้งล้างรถซักที่ไหมคับ ช่วงนี้รถเน่าทุกวัน

ไปครับเสนอร้านและวันเวลาเลยครับ

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook

Wash Station  สุขา 2 ตรงนิด้าครับ ที่จอดรถพอรับได้ 10คัน เจ้าของร้านอ้วนเป็นหมูตอนแต่นิสัยดี เด็ก NTUN เหมือนกัน อิอิ

:bbbear_24: :bbbear_24:

• *
  • 1234567
ใครจะไปลงชื่อด้วยครับจะได้นัดวันเวลา  :bbbear_19:

• *
 ไปวันไหนอ่าครับ  :bbbear_17: