ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ซูอยู่ สุขา 3 iามคำแหง มั่งครับ ช่วยส่งเสียงหน่อย  (อ่าน 77962 ครั้ง)

ออฟไลน์ nirun2882

• *
  • Popular Vote : 5
  • ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้ 55
โทรชวนด้วยนะครับ รัน 0891098141

ออฟไลน์ guuaeng

• *
  • Popular Vote : 39
  • 1234567
ไม่มีแม่งานครับใครพอจะมีเวลาช่วยหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ -[K]rub_[K]rib-

• *
  • Popular Vote : 2
อยู่ ซ.รามคำแหง 150 คับ เหยี่ยวน้ำเงิน 69 คับ ถ้าเจอก็ทักทายกันบ้างนะคับ

ออฟไลน์ Ood.vai

• *
  • Popular Vote : 0
  • จะใช้ IM ไปตลอด
อยู่รามอินทรา117 ครับแต่ผ่านสุขา3 ทุกวันครับ ใช้ BG สีบรอนด์คร้าบ ทักทายกันได้ครับหรือแวะมาที่อู่ได้เลย KPM Race Part คร้าบบบ
 :bbbear_19: :bbbear_19: :bbbear_19:

ผม Im Gc ขาวครับทำงานรามอินทรา117 อยู่สุขา3ครับ
ที่ทักกันบ่อยๆนะครับ
(สมัยก่อนผมใช้ Im สีบรอนท์ แล้วพี่ใช้ Im สีแดงใช่ป่าวครับ)
 :bbbear_16:

ออฟไลน์ หมวดเต้ย

• *
  • Popular Vote : 1
แฟชั่นครับ ๐๘๑๕๕๑๐๕๔๖

ออฟไลน์ CHi.tA.kE

• aWd oNLy
  • *
  • DO wHat yOu lOve, LoVe wHaT yoU DO....
ผม Im Gc ขาวครับทำงานรามอินทรา117 อยู่สุขา3ครับ
ที่ทักกันบ่อยๆนะครับ
(สมัยก่อนผมใช้ Im สีบรอนท์ แล้วพี่ใช้ Im สีแดงใช่ป่าวครับ)
 :bbbear_16:
ใช่แล้วคร้าบบบ ช่วงนี้ในซอยทำถนน เลยต้องไปวิ่งออกซอย 109 แทนครับ :bbbear_16:
PERFORMANCE PLUS......>>>

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
อยากมีมิตติ้งโซนนี้บ้างอ่าครับ :bbbear_20:

ออฟไลน์ guuaeng

• *
  • Popular Vote : 39
  • 1234567
อยากมีมิตติ้งโซนนี้บ้างอ่าครับ :bbbear_20:

รับงานไปเลยครับจัดเลย

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
ถ้าจัด ผมไปด้วยครับ

ออฟไลน์ [T]hanan[U]n

• OMAC 113
  • *
  • Popular Vote : 13
  • Impreza S204
ถ้าเวลาว่างตรง ขอไปด้วยคนนะครับ  :bbbear_32:
รถไม่แรง อยากแซงเชิญเลยยยย >_<"

ออฟไลน์ mart@old-legacy

• *
  • Popular Vote : 7
  • รู้หน้าไม่รู้ใจ-ถ้าไม่ลองคบ-ก็จะไม่รู้ต่อไป
อยู่หมู่บ้านนักกีฬาครับ โอเล สีขาว  :bbbear_1:

• *

จะดีหรอครับพี่ ผมไม่มีความสามารถพออ่าครับ  :bbbear_20:

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ขอเสนอแนะให้เรียกว่าโซนมีนบุรี ดีไหมคับ

และอยากให้มีการรวมตัวกันเดือนละครั้ง ไปจอดเล่นกันที่ปั๊ม ปตท.หาไรกินกันตอนเย็นๆก่อนก็ได้ ถ้ายังไม่เป็นทางการ
แนะนำ
1.ปตท. ข้างแฟนชั่น-ร.พ.นพรัตน์ (มีร้านล้างรถเปิดถึงเที่ยงคืน รู้สึกเจ้าของจะขับ GCนะคับ)
2.ปตท.เติมความสุข เสรีไทยก่อนถึง MIT
ใครมีที่ดีๆแนะนำมาคับ ผมเห็น2ที่นี้มันใหญ่ดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2012, 11:26:17 PM โดย Legacy-Mania »

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
มีนบุรีด้วยคนครับ  :bbbear_16:

วิ่งร่มเกล้าตลอดสาย  :bbbear_32:

• *
ขอเสนอแนะให้เรียกว่าโซนมีนบุรี ดีไหมคับ

และอยากให้มีการรวมตัวกันเดือนละครั้ง ไปจอดเล่นกันที่ปั๊ม ปตท.หาไรกินกันตอนเย็นๆก่อนก็ได้ ถ้ายังไม่เป็นทางการ
แนะนำ
1.ปตท. ข้างแฟนชั่น-ร.พ.นพรัตน์ (มีร้านล้างรถเปิดถึงเที่ยงคืน รู้สึกเจ้าของจะขับ GCนะคับ)
2.ปตท.เติมความสุข เสรีไทยก่อนถึง MIT
ใครมีที่ดีๆแนะนำมาคับ ผมเห็น2ที่นี้มันใหญ่ดี

โอเคนะครับพี่ ที่จอดรถเยอะดี แถมไปนั่งกินกาแฟอเมซอนคุยกัน  :bbbear_17: