ผู้เขียน หัวข้อ: พวงมาลัยหน้าไว กับ การเกาะถนน มีความสัมพันธ์ กันไหมครับ  (อ่าน 21082 ครั้ง)

ออฟไลน์ อืม...นะ

• *
  • Popular Vote : 0
  • Spirit of the "R"
emo72o

ถ้าตามรูปที่เห็น เป็น Advance class ของ toyota racing school ที่พีระครับ แต่ปีนึงไม่กี่หน

ปกติ ผมก็สอนให้โตโยต้านี่แหละ  คลาสปกติจะสอนที่ BRC  พวกเราก็ไปเรียนกันมาหลายคน 

อีกทีก็ในงาน SSS trackday นี่ละครับ  แต่อันนั้นแค่บอกเรื่อง basic & track safety เป็นหลัก ไม่มีเวลาสอนละเอียดครับ

ถ้าสนใจ เร็วๆนี้อาจจะเปิดคลาสที่นครชัยศรี หรือ แก่งกระจานกันอีกหนครับ  ติดตามได้ในเวบเรานี่ละครับ  emo64o

สนคร๊าบ ขออนุญาตไปแจมด้วยได้มั๊ยครับอาจารย์อั๋น  emo73o

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
จารอั๋น "ฟิตเปรี้ยะ"