ผู้เขียน หัวข้อ: มีทติ้งฝั่งธน+ที่ไหนก็มาได้ครับ วันศุกร์ที่ 30กันยายน ครับ ลงชื่อได้เลยครับ  (อ่าน 21473 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
สนุกดีแฮะ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ทุกท่าน ไว้โอกาศหน้านัดกันใหม่นะครับ ขอบคุณน้องโบ๊ท ที่จัดการเรื่องร้าน และคอยดูแลทุกๆ คนเป็นอย่างดีนะครับ คราวหน้า ร้าน "  ้ " ใครไปไม่ชวนนี่มีเคืองนะครับ

mush32

ยินดีครับพี่นพ อยากเจอพี่นพนานแล้วเหมือนกันครับ ได้เจอกัน ซะที
ต้องมันส์มากเลยแน่ๆดูจากรูปแล้ว ว่าแต่ผมพลาดอะไรไปเหรอครับ เคน

ผมว่า พี่พลาดเย๊อะเลยล่ะครับ ^^
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ MeMoriZe_BunGy

• *
  • Popular Vote : 0
เอาเป็นซักต้นเดือน พย. แล้วกันนะครับ..  mush21

เพราะว่าช่วง ตค. เค้าไม่ค่อยว่างอ่ะ  mush10

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
คัยไปไม่ชวน จะขาย im ทิ้ง 555

ออฟไลน์ off...

• *
  • Popular Vote : 6
เอาเป็นซักต้นเดือน พย. แล้วกันนะครับ..  mush21

เพราะว่าช่วง ตค. เค้าไม่ค่อยว่างอ่ะ  mush10

ตอนนี้เรียกพี่บุ๊งไม่ได้แหละต้องเรียกเสี่ยบุ๊ง55+ mush21 mush21

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ต้องมันส์มากเลยแน่ๆดูจากรูปแล้ว ว่าแต่ผมพลาดอะไรไปเหรอครับ เคน

ที่พี่เจพลาดคืออดเรียนวิชาภาษาไทยจากครูบุ๊งอ่ะครับ แกสอนเรื่องการผันวรรณยุกต์ใหญ่เลยครับ mush32

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
โอ้ว ท่าทางผมคงจะพลาดไปจริงๆ บุ๊ง เอาเป็นสิ้นเดือนนี้เลยมะฮะ
Jay TURBO-Plus