ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งเล่นๆแก้เครียดครับ  (อ่าน 7694 ครั้ง)

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
Re: ตั้งเล่นๆแก้เครียดครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 01:11:45 PM »
รถผม นี้สาวที่ซ้อนมอไซต์ ผ่านไปหันหลังมามองทุกคันเลยครับ

แล้วจากการอ่านปาก ก็จับใจความได้ว่า

" พี่ๆคันนั้นมันรถอะไร อ่ะ

ไม่รู้ดีใจหรือเสียใจดี mush30"

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 01:24:21 PM »
อาการ ซี๊ด...อูยยยย  ซี๊ด....อูยยย.  จะได้ยินมากเวลานวลน้องมานั่งข้างๆ ยิ่งนวลน้องร้อง. บู๊ชยิ่งหนักมาเต็ม. เสียงท่อจะคำรามให้ใจเต้น ตับๆ. แต่ถ้าชอบนิ่มๆสบายเธอจะไม่เหมาะกับอิมแน่ๆ

ยิ่งสาวที่ไม่เคยนั่งรถแบบนี้ พอได้นั่งครั้งแรก แล้วอัดบูช รับรองว่าคุณมีชัยไปกว่าครึ่ง เตรียมวิ่งเข้าเซเว่นได้เลย mush17
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2011, 01:25:51 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 01:27:44 PM »
อาการ ซี๊ด...อูยยยย  ซี๊ด....อูยยย.  จะได้ยินมากเวลานวลน้องมานั่งข้างๆ ยิ่งนวลน้องร้อง. บู๊ชยิ่งหนักมาเต็ม. เสียงท่อจะคำรามให้ใจเต้น ตับๆ. แต่ถ้าชอบนิ่มๆสบายเธอจะไม่เหมาะกับอิมแน่ๆ

ยิ่งสาวที่ไม่เคยนั่งรถแบบนี้ พอได้นั่งครั้งแรก แล้วอัดบูช รับรองว่าคุณมีชัยไปกว่าครึ่ง เตรียมวิ่งเข้าเซเว่นได้เลย mush17

ซื้อถุงเลยใช่ป่าวครับพี่

[ถุงพลาสติก]  emo71o

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 05:36:16 PM »

เข้าไปซื้อหนมจีบ ซาลาเปา อ่ะจิ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 05:36:52 PM »
เคยชวนสาวที่ pub แห่งนึงไปเที่ยวต่อ   แบบว่ากลุ่มนี้สวยยกแก๊ง หนุ่มๆเข้าเพียบ 

สาวที่ผมจีบบอกผมว่า " หนูขอไม่ไปรถพี่นะ  Mazda3 อย่างรถพี่  นั่งแล้วไม่มันเท่า BMWอะ" (bmw e46 323i )

แต่พวกผู้ชายที่ขับBMW ตามจีบ ญ.กลุ่มนี้มา บอกผมว่า " รถพี่แม่งโคตรเท่ห์เลย "

ขำๆงงๆพอเป็นแนวทางนะครับ  Imp เป็นแม่เหล็กดูดเพศเดียวกันอะนะ  mush21

เอาฟีโน่ไปรับ จบ

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 07:13:12 PM »
เอาฟีโน่ไปรับ จบ

ผมก็เลยบอกไปว่า " รถไม่มัน แต่คนอะ มันแน่ๆ" ก็เลยได้มาตัวนึง  emo76o
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ mo

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 09:25:24 PM »
ผมเห็น BMW นกแก้วมาเที่ยวคนเดียว ตอนกลับมีสาวกลับด้วย แต่เราขับ SU ใหม่ก็ใหม่กว่า แรงก็แรงกว่า
แต่ไปคนเดียวกลับคนเดียวน่าร้องไห้จัง

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 09:51:22 PM »
มันจะเปนแบบนี้ โดยปกติ ญ จะไม่สนหรือมองเท่าไรครับ มีแต่ผู้ชายหันมองตามจนคอเคร็ด

แต่ ถ้า ผุ้หญิงคนไหนที่ได้มาลองนั่งก็จะรู้สึกดีเพราะว่าไปไหนมาไหนมีแต่ผุ้ชายหันมามองทำหั้ยผู้หญิงที่เคยได้ลองนั่งจะรู้สึกขึ้นมาว่ามันก้เท่ไม่เบาเลยวะ

เมื่อมีเพื่อนชายของผุ้ ญ มาถามนุ่นนี่ว่าื "วันนั้นนั่ง ซู มาหลอ สุดยอดจริงๆเลย รถในฝันเลยนะเนี่ยย"  emo73o emo73o

555+ แต่มันเปนแบบนี้จริงๆครับ

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 01:20:56 AM »
ซื้อถุงเลยใช่ป่าวครับพี่

[ถุงพลาสติก]  emo71o
mush37
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Shi

• *
  • Popular Vote : 6
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 08:50:30 AM »
ของผมส่วนมากที่เจอพวกหล่อนมักจะทักว่ารถเราว่าเป็นอีโวซะมากกว่า แต่เรื่องที่ว่าเธอจะโดดขึ้นคันไหนนี่ ผมว่ามันก็แล้วแต่สถานที่เที่ยวถ้าเป็นร้านกินดื่มผมว่าค่อนข้างยากเนื่องพวกหล่อนน่าจะสนใจ อีคูเป้ หรือ แฮริเออร์ ซะมากกว่า โดยเฉพาะรถสีขาว ชอบกันจริงๆเลย แต่ถ้าไปเจอพวกหล่อนตามผับกะลังปิด แบบว่ากะลังได้ที่รับรองเลยว่าเธออยากหลังติดเบาะแน่ครับ หุหุ

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 10:22:05 AM »
ผมก็เลยบอกไปว่า " รถไม่มัน แต่คนอะ มันแน่ๆ" ก็เลยได้มาตัวนึง  emo76o

ชอบๆๆ
Think Feel Drive

ออฟไลน์ raduxa

• *
  • Popular Vote : 0
    • รถยก forklift
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 12:41:25 PM »
เคยชวนสาวที่ pub แห่งนึงไปเที่ยวต่อ   แบบว่ากลุ่มนี้สวยยกแก๊ง หนุ่มๆเข้าเพียบ 

สาวที่ผมจีบบอกผมว่า " หนูขอไม่ไปรถพี่นะ  Mazda3 อย่างรถพี่  นั่งแล้วไม่มันเท่า BMWอะ" (bmw e46 323i )

แต่พวกผู้ชายที่ขับBMW ตามจีบ ญ.กลุ่มนี้มา บอกผมว่า " รถพี่แม่งโคตรเท่ห์เลย "

ขำๆงงๆพอเป็นแนวทางนะครับ  Imp เป็นแม่เหล็กดูดเพศเดียวกันอะนะ  mush21

ขุนแผนรุ่นBMW ครับ ต้องทำใจกับพวกหัวสูง
ศูนย์ จำหน่าย ให้เช่า รถยก forklift

ออฟไลน์ ronaldoyzz

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 10:39:26 AM »

ฮามากๆ

ออฟไลน์ maddoc

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 12:28:50 PM »
ก็ซื้อไว้ทั้งสองเลยครับ อิมเอาไว้สนุกเอง แต่อยากสนุกเป็นคู่ก็รถหรูครับ

ออฟไลน์ JaaYY

• *
  • www.Yokyor.co.th
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2011, 02:22:06 PM »
  ผมเจอแต่ตำรวจจับอะครับ แล้วบอกว่ารถผมเป็นสามห่วงแต่งซิ่ง ผมก็ย้ำว่านี้มัน subaru ท่อเดิมเครื่องเดิมจากโรงงาน เถียงตั้งนาน

จนต้องเอาเล่มให้เค้าดู  emo66o emo66o emo66o emo66o emo66o emo66o emo66o emo66o
I love BCC
To the max project garage