ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่คับ....วิ่งแถว...ลาดกระบัง..สุวรรณภูมิ..ทักทายกันใด้นะคับ  (อ่าน 9280 ครั้ง)

ออฟไลน์ appong

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
สวัสดีครับผม  emo64o

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
รถรุ่นเดียวกันยินดีที่ได้รู้จักครับ

ขับดีครนับ ไม่แพ้ gd แต่ไม่หล่อเท่าๆนั้นเอง
แต่งดีๆก็สวยครับ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
ยินดีด้วยครับ ขับให้สนุกนะครับ

วิ่งสุวรรณภูมิ-ลาดกระบัง เหมือนกันครับ เจอทักได้ GC สีเงิน
โค้งตัว S ก่อนเข้าสนามบิน อย่าไปเทเล่นแรงเกินนะครับ ผมเกือบหลายรอบละ 55

ออฟไลน์ nirun2882

• *
  • Popular Vote : 5
  • ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้ 55
 :bbbear_49:  GC ขาวอยู่แยกเจ้าคุณทหารครับผม  เจอก็ทักได้ครับผม

• *
:bbbear_49:  GC ขาวอยู่แยกเจ้าคุณทหารครับผม  เจอก็ทักได้ครับผม

ผมก็วิ่งเจ้าคุณทหารทุกเช้าเลย เดี๋ยวจะคอยมองหานะครับ  :bbbear_30:
อาทิตย์ก่อน เห็นรถคุณ appong แถวๆหน้าซอยวัดพลฯด้วย ล้อทองสวยดีครับ

• *
ผมก็วิ่งเจ้าคุณทหารทุกเช้าเลย เดี๋ยวจะคอยมองหานะครับ  :bbbear_30:
อาทิตย์ก่อน เห็นรถคุณ appong แถวๆหน้าซอยวัดพลฯด้วย ล้อทองสวยดีครับ

ผมอยู่ในซอย พานิช เอเซียครับ คลังเอวอน ผ่านไปผ่านมาแวะมาทักทายกันนะครับ ชื่อ รัน 0891098141 ครับผม :bbbear_7:

ออฟไลน์ Aof..พรรคกระยาจก...

• *
  • คิดจะสุด..ดใจต้องถึง
ผมอยู่ในซอย พานิช เอเซียครับ คลังเอวอน ผ่านไปผ่านมาแวะมาทักทายกันนะครับ ชื่อ รัน 0891098141 ครับผม :bbbear_7:
:bbbear_38:ใครจะทักพี่ทันละครับบบบบบขับใ้ช้งานก็ 200-260+++แล้วครับพี่ :bbbear_1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2012, 09:50:03 PM โดย Aof..พรรคกระยาจก... »

ออฟไลน์ Aof..พรรคกระยาจก...

• *
  • คิดจะสุด..ดใจต้องถึง
 :bbbear_19:ผมสีน้ำเงินอินเตอร์หน้าขับช้ามากครับรถอืดมากๆๆๆๆๆเลย จะทักผมต้องตีคู่หรือปาดหน้านะครับ5..5..5.อยู่ราม2แต่ชอบไปลาดกระบัง+มหานครบ่อยๆๆครับ :bbbear_23:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
เจอ ขาวๆสวยๆท่อดุๆอยู่คัน 1 ไม่รุ้ว่าเป็นของพี่ๆท่านใด  ที่กลับรถใต้ มอเตอร์เวย์ ร่มเกล้า-ลาดกระบังครับ เจอสองครั้งแล้ว ถ่ายรูปมาหาเจ้าของคร้าบบบบ อิอิอิ

อยู่ใกล้กันหรือป่าว
:bbbear_25:

ดีใจครับนานๆจะเจอรถเพื่อนพี่อยู่ใกล้ๆกันที่ ดีจายดีใจ๋ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2012, 11:15:17 AM โดย nirun2882 »

• *
เจอ ขาวๆสวยๆท่อดุๆอยู่คัน 1 ไม่รุ้ว่าเป็นของพี่ๆท่านใด  ที่กลับรถใต้ มอเตอร์เวย์ ร่มเกล้า-ลาดกระบังครับ เจอสองครั้งแล้ว ถ่ายรูปมาหาเจ้าของคร้าบบบบ อิอิอิ

ดีใจครับนานๆจะเจอรถเพื่อนพี่อยู่ใกล้ๆกันที่ ดีจายดีใจ๋ 555

อยากเจอบ้าง  :bbbear_2:

คุณนิรันดร์สรุป รถเสร็จไ่ม่ทันไป AWD Hyper ใช่ปะครับ เสียดายแทนจัง

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555

รถบอย Goodnewgarage ครับ555 ผมก็วิ่งร่มเกล้าบ่อยครับ บ้านแฟนอิอิ

ปล.รู้จักอิมแดงหางเวอร์4ในหมู่บ้านนครินทร์ การ์เด้นไหม จอดในบ้านมา6-7ปีแล้วมั๊งไม่ขยับเลย
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
รถบอย Goodnewgarage ครับ555 ผมก็วิ่งร่มเกล้าบ่อยครับ บ้านแฟนอิอิ

ปล.รู้จักอิมแดงหางเวอร์4ในหมู่บ้านนครินทร์ การ์เด้นไหม จอดในบ้านมา6-7ปีแล้วมั๊งไม่ขยับเลย
โอโห งั้นซูบารุ คันนี้ ก็ประหยัดน้ำมันมาเลยซิพี่  อิอิ รถบ้านแต้ๆเลย5555

ออฟไลน์ james_forester ram

• *
  • Popular Vote : 0
ผมเจมส์ครับ อยู่เรียบวงแหวน ใกล้เอวอน forester สีดำทักทายได้ครับ