ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวฝากมาแจ้งนะครับ  (อ่าน 69623 ครั้ง)

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
Re: มีข่าวฝากมาแจ้งนะครับ
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:15:01 PM »
ใจเย็นก่อนครับ ผมพยายามจะตอบทุกคำถามนะครับ  :bbbear_27:
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:16:39 PM »
ใจเย็นก่อนครับ ผมพยายามจะตอบทุกคำถามนะครับ  :bbbear_27:
ได้คับ รออยู่นะคับ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #137 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:19:06 PM »
คุณสมบัติเหล่านี้ครับลองอ่านดู จะได้ไม่ต้องถามว่าเพราะอะไรนะครับ

1. ต้องมีคนศัทธรา ในตัวของประธาน
2. รับฟังเหตุผล และฟังเสียงส่วนใหญ่จากสามาชิกทุกท่าน
3. บริหารงานด้วยความโปร่งใส ซื่อสัตย์ สุจริต
4. ไม่ใช้อำนาจ เผด็จการ
5. ทีมงาน Support (ที่รู้เรื่อง)
6. วุฒิภาวะ

คุณมีข้อไหนบ้างครับ ท่านประธานครับ*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:30:49 PM โดย NOp76 »

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #138 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:21:55 PM »
ประชากรบอกเซอร์คือ แอมบางประกง.  อย่างนี้เค้าเรียกว่าใช้กี่ลอคอิน

คุณ A ผมว่าคุณเตรียมโดนเช็ค IP. แน่นอนเลยผมว่า เพราะทางทีมงานชอบเล่นเรื่องนี้อยู่แล้ว :bbbear_33:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #139 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:25:50 PM »
กระทู้ของคุณ A หายไปแล้วอ่ะ ดีว่าพี่กัปตัน ก็อปปี้มาไว้ก่อน ดูได้จากเวลาที่คุณ A โพสไว้ครับ  :bbbear_33: :bbbear_33:

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
« ตอบกลับ #140 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:28:14 PM »
คุณ A ผมว่าคุณเตรียมโดนเช็ค IP. แน่นอนเลยผมว่า เพราะทางทีมงานชอบเล่นเรื่องนี้อยู่แล้ว :bbbear_33:

โดนลบเรียบร้อย
C2Z Sunrise Yellow ^^

• SSS
  • *
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
« ตอบกลับ #141 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:31:20 PM »
ผมก็อยากรู้เหมือนกันคับ ว่าทำไมถึงไม่นัดคุยกันต่อน่าคับ ทำไม่ถึงปล่อยให้มันมีปัญหามาถึงขนาดนี้ แล้วทำไมท่านประธานไม่ออกมาเคลียให้มันจบๆ ไปคับ

ปัญหาต่างๆที่เคยเกิดขึ้นมาตั้งแต่ปีที่แล้ว ความไม่เข้าใจกัน ผมอยากให้ผ่านพ้นไปครับ มาในปีนี้ก็มาเริ่มสิ่งดีๆกันใหม่
ที่เรามาคุยกันในหน้าเวบบอร์ดนี้ ด้วยเหตุและผล มีผลดีนะครับ เพราะสมาชิกอีกหลายท่านที่อยู่ทั่วประเทศหรือต่างประเทศ
ซึ่งไม่สะดวกมาร่วมประชุมได้ ก็อยากรู้ความคืบหน้าในเรื่องนี้เช่นกันครับ รวมถึงการอ้างอิงข้อมูลต่างๆสามารถยกเอกสารหรือรูปภาพ
มาลงได้อย่างรวดเร็วครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:33:17 PM »
โดนลบเรียบร้อย

อย่างนี้มาลบทันนะครับ

ผมพยายามตอบทุกกระทู้แต่ผมยังไม่ว่างเพราะผมรอลบอยู่ครับ 555 ประธาน
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #143 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:33:28 PM »
นัดประชุมเถอะครับพี่

ตอนประชุมเลือกประธานยังนัดได้เลย

อยากให้จบผมว่าต้องนัดมาคุย มาเคลียร์ กันแล้วล่ะ
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• SSS
  • *
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:33:55 PM »
คุณสมบัติเหล่านี้ครับลองอ่านดู จะได้ไม่ต้องถามว่าเพราะอะไรนะครับ

1. ต้องมีคนศัทธรา ในตัวของประธาน
2. รับฟังเหตุผล และฟังเสียงส่วนใหญ่จากสามาชิกทุกท่าน
3. บริหารงานด้วยความโปร่งใส ซื่อสัตย์ สุจริต
4. ไม่ใช้อำนาจ เผด็จการ
5. ทีมงาน Support (ที่รู้เรื่อง)
6. วุฒิภาวะ

คุณมีข้อไหนบ้างครับ ท่านประธานครับ*

แล้วข้อไหนที่ผมบกพร่องบ้างครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ

• *
« ตอบกลับ #145 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:35:11 PM »

คุณ A สงสัยจะโดนแบน เปนแน่แท้ ไว้อาลัย อาเมน :bbbear_41:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #146 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:35:55 PM »
เข้าใจอะไรยากจังนะครับ แค่เรื่องเปิด IP ทำให้ไฟลามทุ่ง มา่เป็นถึงขนาดนี้ได้ นี่หรือการแก้ปัญหาของคุณ? ไม่พอใจใครก็แบนซะ ใครพิมอะไรไม่ถูกใจ ลบ ดัดแปลงข้อความ นี่มันละเมิดสิทธิกันเกินไปแล้ว สิ่งที่คุณทำกับบ้านที่อบอุ่น กับ เพื่อน กับ พี่กับน้องผม มันมากเ้กินไปแล้ว ให้นัดเคลียร์ก็ไม่เคลียร์ ทำอะไรซักอย่างก็ไม่ทำ มัวแต่มานั่งลบ นั่งแบน ผมไม่โง่นะ และคิดว่าทุกคนพอจะรู้ด้วยว่า ล๊อคอิน มอด ที่โพสๆเถียงกับสมาชิก และคนที่คอยนั่งลบกระทู้อยู่เนี่ยเป็นใคร อย่าร้อนตัวให้มันมากนัก แค่ เปิด IP นัดสมาชิกคุยปัญหาที่เกิด แล้วโหวตกันว่าจะทำยังไงต่อไป เรื่องก็จบแล้ว เอ๊ะ หรือว่าคุณกลัว? กลัวอะไร?

• SSS
  • *
« ตอบกลับ #147 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:36:28 PM »

คุณ A คือคุณ bossma ที่ถูกแบนอยู่ครับ

• SSS
  • *
« ตอบกลับ #148 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:37:25 PM »

อย่างนี้มาลบทันนะครับ

ผมพยายามตอบทุกกระทู้แต่ผมยังไม่ว่างเพราะผมรอลบอยู่ครับ 555 ประธาน

ผมไม่สามารถลบกระทู้คนอื่นได้ครับ ผู้ดูแลเท่านั้นที่ลบได้ครับ

• *
« ตอบกลับ #149 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 03:39:14 PM »
ได้คับ รออยู่นะคับ

รอนานหน่อยครับตอบหลายกระทู้คนเดียวประธานหัวหมุนเหมือน อีโม แล้วหล่ะครับ :bbbear_27: