ผู้เขียน หัวข้อ: มี๊ตติ้งเมื่อวานผมยังไม่ได้คืนเครื่องมือพี่ท่านใดครับ  (อ่าน 11961 ครั้ง)

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
ถ้าไม่ได้เครื่องมือ อุปกรณ์ แรงที่มาช่วยเหลือ อะไหล่ น้องๆผมคงกลับบ้านไม่ได้แล้วแน่ๆ

และขอขอบคุณพี่ๆที่ให้ความช่วยเหลือทั้งอุปกรณ์อะไหล่และแรงที่เข้ามาช่วยเหลือเปลี่ยนท่อยางหม้อน้ำ รั่วรู้เท่านิ้วก้อยเอง

ขอบคุณพี่GC แวนสีแดงที่ให้ยืมประแจเบอร์ 10และคืนพี่ไม่ทัน :bbbear_26:
ขอบคุณพี่ตั้ม สำหรับ ท่อยางหม้อน้ำ คนอะไรพกท่อยางหม้อน้ำติดรถตลอดเวลา แต่ต่อไปผมคงต้องพกบ้างแล้วครับ :bbbear_23:
ขอบคุณพี่เสื้อแดงและพี่ทรงผมฟูๆ(ขอโทษที่ไม่ถามชือนะครับ)สำหรับแรงที่มาช่วยเหลือน้องๆผมนะครับ :bbbear_34:
และขอบคุณอีกหลายๆท่านที่ช่วยกันส่องไฟมาช่วยเหลือมานะครับ :bbbear_46:

ผมว่ามี๊ตติ้งครั้งนี้มันทำให้เว็ปดูสดใสขึ้นเยอะเลยครับ  :bbbear_34:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2012, 10:49:53 AM โดย aof_impz »
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
ขออนุญาติฝากขอบคุณอีกคนด้วย ไฟหน้าด้านขวาไม่ติดพี่ตั้มโบกให้จอด เปิดฝากระโปรงดูให้ทันที แล้วก็พี่ๆเพื่อนๆที่เข้ามาช่วยกันดู ขอขอบคุณด้วยคร้าบ ถึงบ้านแบบปลอดภัยไร้กังวลคร้าบบบบ  :bbbear_17: :bbbear_17:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ผมลืมหัวใจไว้ในร้านครับ.....

• *
ลืมไว้กับเด็กเสริฟชุดลายลูกไม้เปล่าครับพี่เตีย
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32

น่าจะเ็ป็นโต๊ะริมรั้ว  :bbbear_24:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ถ้าไม่ได้เครื่องมือ อุปกรณ์ แรงที่มาช่วยเหลือ อะไหล่ น้องๆผมคงกลับบ้านไม่ได้แล้วแน่ๆ

และขอขอบคุณพี่ๆที่ให้ความช่วยเหลือทั้งอุปกรณ์อะไหล่และแรงที่เข้ามาช่วยเหลือเปลี่ยนท่อยางหม้อน้ำ รั่วรู้เท่านิ้วก้อยเอง

ขอบคุณพี่GC แวนสีแดงที่ให้ยืมประแจเบอร์ 10และคืนพี่ไม่ทัน :bbbear_26:
ขอบคุณพี่ตั้ม สำหรับ ท่อยางหม้อน้ำ คนอะไรพกท่อยางหม้อน้ำติดรถตลอดเวลา แต่ต่อไปผมคงต้องพกบ้างแล้วครับ :bbbear_23:
ขอบคุณพี่เสื้อแดงและพี่ทรงผมฟูๆ(ขอโทษที่ไม่ถามชือนะครับ)สำหรับแรงที่มาช่วยเหลือน้องๆผมนะครับ :bbbear_34:
และขอบคุณอีกหลายๆท่านที่ช่วยกันส่องไฟมาช่วยเหลือมานะครับ :bbbear_46:

ผมว่ามี๊ตติ้งครั้งนี้มันทำให้เว็ปดูสดใสขึ้นเยอะเลยครับ  :bbbear_34:
ของพี่เองครับ เก็บไว้เปนที่ระทึกก็แล้วกัน555 ไม่งั้นก็เจอกันโนันซ่าเลย

ดูจากรูปเสื้อแดงน่าจะเป็นเจี๊ยบ หัวฟูชื่อไอซ์555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ของพี่เองครับ เก็บไว้เปนที่ระทึกก็แล้วกัน555 ไม่งั้นก็เจอกันโนันซ่าเลย

ดูจากรูปเสื้อแดงน่าจะเป็นเจี๊ยบ หัวฟูชื่อไอซ์555

ที่ระลึกพี่โชค ไม่ใช่ระทึก  :bbbear_44: :bbbear_44:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
  น่าจะเ็ป็นโต๊ะริมรั้ว  :bbbear_24:

ที่นั่งอยู่ 2 คนหรือป่าวครับ จารย์

ถ้าใช้ ตี 1 กว่า ยังไม่กลับเลย

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555

ที่ระลึกพี่โชค ไม่ใช่ระทึก  :bbbear_44: :bbbear_44:
:bbbear_43: 555แป้นไอโฟนทำพิษ แต่คนอะไร้โชคดี
เครื่องมือ มี
ช่าง.     มี
ท่อนำ้.   ยังจะมีมาอีก 555 สงสัยเจ้าของ(ท่อ)นำ้แตกบ่อยอิอิ :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
ที่นั่งอยู่ 2 คนหรือป่าวครับ จารย์

ถ้าใช้ ตี 1 กว่า ยังไม่กลับเลย

พี่หนึ่งมาตอนไหนหรอครับ ผมไม่เห็นเจอเลย   ริมรั้วเดดจริงครับพี่น้อง  :bbbear_44:

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8

โต๊ะริมร้ัวที่มา2 คนใช่มั้ยคับ น้องพูม เค้าเข้าไปจัดมาแล้ว แล้วก็แห้วมาแล้วคับ  :bbbear_44:

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ลืมไว้กับเด็กเสริฟชุดลายลูกไม้เปล่าครับพี่เตีย

มาคอนเฟิร์มให้ว่า "ใช่"

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
โต๊ะริมร้ัวที่มา2 คนใช่มั้ยคับ น้องพูม เค้าเข้าไปจัดมาแล้ว แล้วก็แห้วมาแล้วคับ  :bbbear_44:

น้องภูมสุดหล่อยังแฮ่วแล้วพวกคงไม่ต้องทำไรแล้ว......ชิมิๆ

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
น้องภูมสุดหล่อยังแฮ่วแล้วพวกคงไม่ต้องทำไรแล้ว......ชิมิๆ

สั้นๆเลยพี่โกร๋น "มีแฟนแล้วค่ะ"  :bbbear_45:

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
เห็นตั้งแต่น้องเดินมาละ เห็นสายตาพี่โกร๋น เลยดักก่อนเลย ว่า มองได้แต่อย่าชอบนะพี่ เอิ้กกกกๆๆๆๆ :bbbear_44: :bbbear_44: