ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆเลี้ยงสัตว์อะไรกันบ้างค้าบ (ไร้สาระหน่อยนะครับ)  (อ่าน 8104 ครั้ง)

ออฟไลน์ airron

• *
  • Popular Vote : 7
อ่ะเข้าเรื่องต่อ. เลี้ยงหมาโกลเด้น แต่เป็นหมาแดรกนะ. โกนขนเกลี้ยง วันก่อนไปสุงสิงกับหมาบ้านข้างๆเสียหมาติดยากลับมาเห็บเพียบ เลยจับแดรกซะ
อีกตัวปั๊ก ใอ้หน้ากวนประสาท
อีกตัวปอม แต่ปลอม

ที่เหลือก็เสือสิงกะทิงแรด เต็มบริษัท :bbbear_1:

:bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43:

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
ห้องนอนเนี่ยดีที่สุดเเล้วครับ ไม่ค่อยโดนแดด ไม่ต้องไปรบกับตะไคร่หั้ยปวดใจ :bbbear_22:

ที่ตู้เน่าเพราะปลาตายครับ  พวกปลานีออน อะไรพวกนี้อ่ะครับ :bbbear_11:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
เลี้ยงตัวเองยังไม่รอดเลยครับ  :bbbear_41:

อยากเลี้ยงซูบี้ซักคัน
ผมช่วยชีเป้าให้ครับ  ลองหาแถวไหน้าซื้อ-ขายดูครับ มีแหล่มๆเยอะ :bbbear_24: :bbbear_2:

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
เรื่องปลาแปลก ถ้ามีโอกาศได้เจอกันคุยกันยาวแน่เลยครับ ชอบๆ  :bbbear_23:

วั้ยเจอกันต้องคุยกันเเล้วครับพี่นพ จริงๆเนี่ยผมชอบพวก monster fish มากอะครับแต่ติดว่าตอนนี้อาศัยอยุ่กับพ่อแม่เลยไม่ค่อยสะดวกที่จะเลี้ยง

แต่ในอนาคตมีบ้านเองจัดหนักแน่นอนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2012, 12:16:19 PM โดย Sinz »

• *
คอเดียวกัน ผมก็ชอบ L เหมือนกันครับ เล่นมานาน
ในห้องนอน ถ้าเลี้ยง ต้องระวังความชื้นที่ก่อเชื้อรานิดนึงครับ

Scarlet ตัวใหญ่โพดๆ  :bbbear_23: สมัยก่อนตัวไม่กีบาทเดียวนี้ต้องกำเงินหมื่น  :bbbear_11:

ออฟไลน์ Norasaker

• *
  • Popular Vote : 7
  • คิดดี ทำดี พูดดี มีแต่รวยยย
Scarlet ตัวใหญ่โพดๆ  :bbbear_23: สมัยก่อนตัวไม่กีบาทเดียวนี้ต้องกำเงินหมื่น  :bbbear_11:

ผมไปตามหาไซส์ขนาดนี้ยาก ถ้าหาได้ราคาก็เว่อร์ๆ โดนร้านโขกสับ  :bbbear_29:
จะขุนเอง ต้องลงบ่อ รอกันนานเลย ตัวนี้นำเข้ามาไซส์นี้เลยครับ ^^

ออฟไลน์ DK-Kong

• DK-Kong
  • *
  • Popular Vote : 1
สัตว์ไม่เลี้ยง แต่เด็กไม่แน่ 5555

• *
ผมไปตามหาไซส์ขนาดนี้ยาก ถ้าหาได้ราคาก็เว่อร์ๆ โดนร้านโขกสับ  :bbbear_29:
จะขุนเอง ต้องลงบ่อ รอกันนานเลย ตัวนี้นำเข้ามาไซส์นี้เลยครับ ^^

เดียวนี้ราคา ซักเกอร์เเรงมากครับ สมัยก่อนซื้อสบายกระเป๋าเดียวนี้ ถ้าไม่ชอบจริงซื้อไม่ลงแน่นอนครับ

http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=162025.0

เหนราคา L25 แล้วแทบล้ม 555+  :bbbear_10:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

เดียวนี้ราคา ซักเกอร์เเรงมากครับ สมัยก่อนซื้อสบายกระเป๋าเดียวนี้ ถ้าไม่ชอบจริงซื้อไม่ลงแน่นอนครับ

http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=162025.0

เหนราคา L25 แล้วแทบล้ม 555+  :bbbear_10:
ราคาหัวตัดสวยๆเลยนะ :bbbear_1: